Thất vọng điêu thuyền ngày chủ nhật !!

Lượt xem: 3,777

Shindora

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
2
24
2
33
0 ₿
Kính chào toàn thể ae .dạo này thấy ae xôn xao đt quá.nên vác tờ rym đi xem sao.! Lặn lội đường xa nắng nóng toeis đt r gửi xe Vào lễ tân ,đc lễ tân nói tb : dạ a chờ 30p do nv đang kẹt, cũng thông cảm @@ ngồi đợi 30p cũng đc lên phòng và bi kịch là ở đây.
Xoay quanh về csvc:
vào phòng xông , e nói k phải mê tín chứ vào phòng xông mà vừa xông tay vừa giữ cửa lại vì cái chốt nó đâu có giữ đc đâu.mỏi tay vãi.thôi cũng ráng chịu .xông đc 10p thì ra để quay về tuổi thơ ( k có j để nói).r bước lên giường bắt đầu quá trình hưởng thụ.!!! Và đây là mấu chốt của tấn bi kịch này!
Thưa với các bác là vừa leo lên giường đc ktv mới khởi động vài bài đấm bóp .đc tầm 5-10p j đó thì cái máy lạnh nó tắt mất tiêu.nói thật e giống như đang xông lần 2.nên c.v của ktv bị gián đoạn vì e ra kêu mấy a locker coi máy lạnh .mà mấy bác cứ thử hình dung cảnh mà đang massage mà cứ gián đoạn liên tục phải 3-4 lần e nó ra kêu locker như thế mà mỗi lần đi như vậy là cửa mở trống toanh trong khi e thì đang nude các bác ạ ,m.n ở ngoài cứ đi ngang thì thấy nó hơi kỳ.vs lại tốn time nhưng máy lạnh vẫn k chạy.r e bảo nóng ra mồ hôi thế này s làm nên e bảo dừng lại.trong khi còn hơn 30p. Tụt cả cảm hứng các bác ạ.r khi máy chạy lại đc thì quá muộn r.cảm hứng hết r nên dù e ktv có nói ms tiếp nhưng k muốn nữa.nên đanhg ngậm ngùi ngồi chém gió vs e r ra về với nổi thất vọng tột đỉnh.khi đi vs đầy hy vọng nhưng hy vọng càng nhiều thất vọng càng cao !!! K biết nói sao nữa
** nói chung về ktv thì k có j để nói vì trục trặc kỹ thuật ở csvc nên k trách e ấy đc.vấn đề là ở csvc mong ĐT khắc phục để Ae k phải bị tụt hứng như vậy là đc.à e đi phòng số 10 các bác ạ."
Bài viết mang tính chất đóng góp ý kiến mấy bác gạch nhẹ .

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
Em xin cám ơn anh shindora vì sự góp ý của anh . Xin anh inbox cho em để em khắc phục sửa khuyết điểm . Vì đây là trường hợp do máy móc mà em không cố ý . Em xin anh bỏ qua . Và em sẻ khắc phục lỗi này ạ . Xin anh inbox cho em .và em xin mời anh đi vé VIP thái free .mong anh nhận và bỏ qua cho em ạ.em xin cảm ơn anh

• Like
Điểm cảm xúc: Shindora

Shindora

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
2
24
2
33
0 ₿
Đã ib

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Bữa đi em số 5 thấy làm công nghiệp quá nên không ghé nữa.

• Like

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
Dạ số 5 đã nghỉ 3 tháng rồi anh nhé. Xin anh inbox cho em . Và cho em ý kiến thêm ạ . Vì lúc đó phục vụ anh không được tốt làm anh không vui . Xin anh bỏ qua cho em ạ . Em xin cảm ơn

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
CSVC còn có thể tạm chấp nhận, chứ như bữa hôm tui mới ức chế.

Số là cty bị điều đi công tác 1 time nên quyết định xách súng đi ms thái trước khi lên đường. vừa mua vé xong thì được locker dẫn lên phòng trên đường đi cũng hỏi mình chọn số nào? chưa kịp kêu số thì gặp ngay e mình cần gọi, và chuyện bi hài của mình bắt đầu.

me: chào e, e khoẻ ko? e có bận ko? nếu ko bận thì làm Thái cho a nhé

e: ok a

me: e ơi (locker) setup cho a cô bé đó nhé -> vào phòng chờ

locker chạy vào thông báo: ko được rồi a ơi, bé đó được quản lý điều qua làm ms thái cho bên Việt Hồng rồi để e sắp xếp cho a trai cô bé khác nhé

me: (ơ cái định mệnh chú nữa) thế vừa mày hỏi anh làm cái cc gì?

locker: (cười) e hỏi cho nó có lệ chứ có biết đâu là a hay vô đây và biết con nhỏ đó

trong quá trình trao đổi với locker thì thấy dưới phòng vé đang to tiếng qua lại (sau này nhắn tin với bé đó thì mới biết là e cãi nhau vs quản lý vì ko để cho e nó làm thái cho mình mà để người khác). mình được cái cũng dễ tính nên thôi bỏ qua

me: vậy e cho a bé nào được được nhé, v1 bự bự 1 chút

locker: ok a trai, a trai vô xông hơi trước đi

váo xông hơi thì đúng như bác Shindora nói, phải dùng tay nắm cánh cửa ko thì nó bung. Xông hơi 10 phút rồi mà sao chẳng thấy e nào vậy cà, thầm nghĩ chắc là e đang lấy đồ để xuống làm Thái cho mình. Đồng hồ chạy thêm 10 phút nữa, bực mình rồi tung cửa chạy ra gặp thằng locker

me: chú làm ăn kiểu j mà sao giờ này a vẫn phải 1 mình vs cái phòng vậy?

locker: a trai thông cảm, tại khách đông quá, mấy e làm ms thái đang kẹt. a trai vào phòng đi e trừ thời gian cho a cứ yên tâm

me: khách đông mà thêm cái xe của tui có được 6 chiếc (mình đi lúc 3h chiều)

locker: để e xuống e sắp xếp cho a trai.

Nuốt cục tức vào trong, đi vào phòng nằm ngủ cho nó lành. Moá ơi nóng vì máy lạnh dù đang chay 16độ mà như 32độ nên có ngủ được đâu, lấy điện thoại ra ngịch vậy -> 1h05 trôi qua cũng chẳng thấy ma nào. Quyết định về.

Xuống gặp lão quản lý,

Me: sao bên anh làm ăn gì kỳ vậy?

Qlý: xl e vì hôm nay khách bên Việt Hồng ko hiểu sao khách ms Thái nhiều nên điều bên này qua

Me: bộ bên đó người ta mua vé 1tr hay sao? Bên này tui cũng mua vé chứ có xin các a đâu, nếu ko có Thái thì a nói, tui mua vé vip chứ các a làm ăn vậy thì ai coi

Qlý bla bla 1 hồi thì 1 bé tới, nói là kêu e này làm Thái cho mình. Thôi thì lỡ rồi nên cũng thừ coi sao, hỏi ra mới biết là e bên VH chạy ngược lại ĐT (potay.com.vn), nhưng mà ôi thôi thất cmn vọng toàn tập vs e này.

Face cũng xinh nhưng vòng 1 thì chanh lai quýt, ms khoẻ thì đấm đá qua loa 10 phút, ms mệt thì bj 5%->10% còn lại sóc như 1 cái máy. Mà thế éo nào thằng ku e nhà e hôm đó chắc nó bị cụt hứng nên làm hoài nó cũng ko ra các bác ợ. Thôi stop đi e, bo 300k lướt ->cảm ơn rối rít

Trên đây là đôi điều vs các bác qlý ĐT, mong các bác xem xét và điều chỉnh giùm. Tụi tui là khách, bỏ tiền ra mà mang về 1 cục tức thì lần sau chắc chẳng dám ghé các bác nữa đâu. thanks

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
Em cám ơn anh anh hellobaby đã góp ý cho em ạ . Em đa inbox và giải thích sự việc đã làm anh không hài lòng mong anh xem xét và bỏ qua cho em ạ . Số nhân sự trên em đã tạm ngưng việc để sửa lỗi hết rồi ạ. Xin có góp ý phản hồi của anh thêm ạ .
Em xin cám ơn anh đã ủng hộ em .

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Tớ thì ngược lại, hôm đó (cách đây hơn 1 tháng) đi thì máy lại lạnh teo tờ rim, đã vậy thằng locker nó còn chơi mình, ban đầu 1 em xinh xắn mặc đồ xanh lá lên. Xong khi mình vào xông hơi (cũng ngồi tự kỷ vịn chốt như các bác :( ) thì thấy có người gõ cửa, xong mình quay ra thì em gái dễ thương đi mất, 5p sau 1 em gái khác đi vào (em này thì mặc đồng phục trắng xanh). Lúc đó cũng khá bực, nhưng em mới này mặc dù ko xinh, nhưng ăn nói cũng đc, thấy kêu đổi thì phũ quá nên thôi. Tới giờ tớ cũng chưa quay lại Điêu Thuyền ko biết có gì cải thiện không.

• Like

KeGiauMat

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/9/15
Chủ đề
3
38
10
33
0 ₿
2 cơ sở Việt Hồng với Điêu Thuyền toàn pr ảo để câu khách . chả thấy giống như định hình Quản lý quảng cáo . haizzz

• Like
Điểm cảm xúc: Electro and ridotoji1989

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
thank Điêu Thuyền đã inbox cũng như ghi nhận những ý kiến đóng góp của mình.
nhân tiện mình hỏi chút: code mà ĐT cho mình thì để sau này mình đi có được ko? vì mình đang đi công tác chưa thể về mà đi được

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
dạ em cám ơn anh hellobaby .đã giúp đỡ chia sẽ và động viên em . cho em nhìn thấy lỗi tiêu cực để sửa . code sử dụng được 1 tháng . anh có đi tỉnh về hết hạn thì anh inbox cho em . em xin gởi a code mới ạ .! em cám ơn các anh đã góp ý rất đúng . đã cho em cơ hội . đã ủng hộ em . và nhờ như vậy để em xây dựng nơi thư giãn hơn và làm hài lòng các anh hơn ạ. em chúc các anh . vạn sự như ý và thành công trong mọi lĩnh vưc ạ. mong các anh vẫn cho em thêm nhiều ý kiến nửa và xin inbox cho em . để em được phục vụ các anh chu đáo hơn.
em xin cám ơn .!