That vong em 20

Lượt xem: 4,184

Changtraicuabien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/12/15
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Co a e nao tung di qua e 20 nay chua? Luc moi quen thi nhiet tinh de thuong. Sao thoi gian gan day em cong nghiep qua. Bat dau chanh choa, mat du ky thuat va body dac biet la face ko duoc xinh lam.
Bua truoc moi di lai em ay. Chan toan tap.
Nghe noi co di khach ngoai thi phai

Sửa lần cuối:

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
em nay còn teen lắm khoảng 18t, body ốm nhưng v1 cũng tạm được , mặt lấm tấm mụn, service tạm ổn. nếu tròn trịa lên tí thì ok

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Tây môn khánh-

Tù Binh
Banned
29/12/15
Chủ đề
0
16
10
33
0 ₿
Trước khi nói cho TMK xin lỗi các ae checkter cdmx :.nói tớm lại mấy bác thông cảm cho mấy e nha,.ngta ngày làm suốt 24/24 ,.ko đc ngĩ giờ nào.rất là mệt mõi.mình thì chỉ bít vun- vụt đồng tiền ra ms để du hí.,chứ tr0ng lòng mấy e nói ko mệt, nhưng ms ngta mệt mõi lắm đó hỏi mấy e thì nói ko zị thou ,chứ bác có bít đằng sau các e là những giọt nước mắt , mồ hôi và những ngày tháng uất ức cực khổ và cô đơn -số phận tủi nhục ko ,0f mấy e ra sao ko.,rùi bác bít làm ngề này thì mấy e pùn về chuyện tình cảm lắm ko, éo nói rõ hơn là éo le cuộc đời đó,,.hm đó tui đi vs nge mấy e tâm sự làm nghề này ms đc ai shu0g ngta, chỉ lấy tiền mua cuộc chơi ,và lạnh lẽo ko.cũng chỉ vì mưu sinh hoản cảnh gia đình nên cố gắng nhịn nuốt cay nuốt đắng chịu khó ms làm thou... nếu như mình làm chỉ đc vài 3 tiếng đâu,.đừng có nên lấy tiền ra ms để hành hạ ngta, hay coi ngta như mún đồ chơi,.vì đống tiền lúc nào cũng có 2 mặt mặt tốt và mặt xấu nếu bít sử dụng, đúng cách thì ngta rất là trọng mình.còn lấy đồng tiền ra để nói này nói nọ ,thì tôi rất hâm mộ bác đó .vì con người cũng có lúc này chìm lúc nổi .chứ âuz phải như zị zài aụz.. ko giúp đc các e hết thì mình nên zui zẻ nhường cho người có thể.,(đặt vào trương hợp đó thì ai cũng zị thui)...đừng nên lấy thước ms đo lòng người bác ahh,..thân mến !!;):(giang hồ hay dân chơi t,hì cũng phải chơi nice tí...mình nói thiệt mình chỉ ghét tụi loker tdk thou ,vì xin tiền như con cá dồ zị đó....nếu mún đánh giá ngta thì mình hãy đặt tình huống gì đó coi xem mình mình ntn và đã có đc hoàn thiện chưa rùi hẫy nói ng khác.tui hâm mộ bác lắm vì bác lấy đồng tiền ra để coi hài---coi xiếc..... nếu bác đóng vai e ấy thì ra sau....sẽm làm thế nào ...lúc e ấy làm xiếc làm hài cho bác coi thì bác nói e ấy rất hay vì con người 0f bác chỉ có bít xem đồng tiền lớn bằng bánh xe bò bên mỹ zị....lúc ngta cho bác tất cả thì bác nói oke ,còn bác đòi hỏi thì ngta ko cho cái nói này nói nọ & dìm hàng ngta.tui nghĩ bác hẫy lấy tấm gương soi lại bản thân bác,... đi vi nuoc có đục có trong lục bình trôi ,thì cũng phải dạt vào bờ thui.ngta thì cũng là con người cũng có lòng tự trọng mấy trăm, k 0f bác nhìu qóa thì bác để dành đi đừng đi để rùi lên đây phân bua dìm hàng ngta...con người zậy chơi éo nice & éo đc...thất vọng về bác đã làm thành viên trong ae cđmx qóa.....tôi xin lỗi bác thêm 1 lần nữa -hết-
tây môn khánh----- tái bút----:):(

Sửa lần cuối:

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Èo sao chửi ng ta ghê dzậy bác. Bình tĩnh chứ. Ae đang nói lên ý kiến thui mà. Bài viết chả có chấm phẩy, sai chính tả tè le đọc mún nổ con mắt.

Tây môn khánh-

Tù Binh
Banned
29/12/15
Chủ đề
0
16
10
33
0 ₿
Viet theo phong coach hien dai hou.chu dau faj viet van dau ma Cham phay bac hjhj

Yêu Cầu Gỏ Tiếng Việt Có Dấu.

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
hôm bữa tui có nói sẽ check e 20 này vì thấy có sự trái chiều .
hôm nay tui xin dc cho e này vô bán kết vì e này ko có gì để chê.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer and pippo85

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Pé 20 này tui đã đi 1 lần và nghe các bác phản ánh là đi lần sau sẽ khác nên trưa hôm qua có vô lại kiếm e. Kết quả là e vẫn rất nhiệt tình chứ o như những rp mang tính chất dìm hàng ở trên nha mấy bác. Nói về mức độ chìu chuộng thì e này nằm trong top đầu của tdk luôn. Chúc các bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer and Tây môn khánh-

Tây môn khánh-

Tù Binh
Banned
29/12/15
Chủ đề
0
16
10
33
0 ₿
đang bức xúc lục sụt bác uii.chấm phẩy ko nổi cmnr :)

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Tick 80k tip trung bình 200k. E nào phuc vụ làm bác thấy thoải mái sung sướng thì bác có thể tip thêm tùy theo ý bác. Locker 10k giữ xe 5k
Mức giá này tui thấy là hợp lý cho 1 buổi đi chơi thư giãn thú vị

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Confirm lại là em này làm good. Đi lần đầu nên em nó còn hơi e thẹn chút. Nude 50%. Face 6.5. Làm tròn 7đ do xì teen dâu 18 tuổi đúng gu mình.
Tip em 300k em hẹn lần sau vô sẽ chiều chuộng anh nhiều hơn. Quá đã luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer and pippo85

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
E giới thiệu ko có sai đúng hok bác. Locker xịn mà. Bữa nào cho e ly cafe uống cho vui nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
sao lại nude 50% kỳ vậy. lần trước tui vô thì e nude100% .+đa môn phái.
vài tháng nữa e này sẽ rất hot tại tdk.

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Đệt chắc lần đầu đi em còn ngại. Có hỏi mà em hổng chịu. Lần sau vô test lại thử. Hehe tạm xếp em đứng thứ 4 trong bảng xếp hạng TDK sau 19, 09, 06.

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ and Cancer