That vong em 20

Lượt xem: 4,189

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
OK bửa nào mời bác cafe. Đang tính đi lại số 1 xem có cải thiện gì hông. Tại lúc làm cho mình em nude có 50% nên bị xếp cuối bảng xếp hạng. Mặc dù cũng vui vẻ Tip ẻm 300k

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Changtraicuabien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/12/15
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Lần sau chắc em ấy cho bác chịch luôn đó. Có gì nhớ báo a e biết nha
Chúc bác ngon trim

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Bây giờ tui biết tại sao e ấy cư xử với bác như vậy rồi. Bác tự coi lại mình đi nha. Tại sao e ấy nhiệt tình với goldenboyfc ma lai lơ là với bác thì tui nghĩ a e ở đây ai cũng biết hết rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
ai cũng hiểu... chỉ sợ bác ấy ko hiểu :D

@Changtraicuabien : lịch sự, tôn trọng mấy em tí nhé bác... bác dùng từ khiếm nhã quá đó :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Tài

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/12/15
Chủ đề
0
20
8
29
0 ₿
nick mới tạo dc hơn tuần thái độ cũa bac là ăn hok dc phá hôi e đi e náy dc 2 lần rất nhiệt tình hok hề công nghiep mấy bác có thể check
chủ thớt làm vậy chả được gỉ nhưng mất miếng cơm người ta
1 câu cúi cùng đọc bài chủ thớt toát mùi trẩu tre

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Tui nghĩ mấy bác nào có ý định dìm hàng nên suy nghĩ lại đi nha. Mấy bác cũng như tui thôi, nhỏ bé lắm. O phải cứ 1 bài các bác viết lên là có thể thay trắng đổi đen đc đâu. A e ở đây đều có con mắt và cái đầu để cảm nhận đâu là đúng đâu là sai. Nếu bác satthu cũng rp tào lao như mấy bác thì chắc giờ o có nhiều a e mến bác ấy như vậy đâu. Mình cũng đi kiếm cơm người ta cũng vậy thôi. Đừng vì chút bốc đồng mà phá chén cơm của người khác
Hy vọng mấy bác ngẫm nghĩ lại