Thất vọng em Trang YHCT Trần Hưng Đạo

Lượt xem: 3,943

moblie1407

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/16
Chủ đề
1
1
0
35
0 ₿
Làm sóng ngầm bấy lâu nay, Thấy các vị huynh đài giữ quá em đây chỉ biết ở ẩn.
Thấy các Bác RP YHCT Trần Hưng Đạo, em đây cũng nao nao, xách tờ trym đi trải nghiệm thử.
Vào đi lên tầng 2 như các bác chỉ bảo, Bác ngồi bàn hỏi có kêu số không, em thì random.
Vào phòng cởi đồ nằm chờ, em cũng nao nao.
Bước vào là 1 em cũng ở mức trung bình như lời các bác nói ở đây toàn 3x.
em nó hỏi có làm đá hay giác hơi gì không, em bảo không vì ko hứng thú với mấy cái đó lắm.
Em massage lưng, tay, chân,đầu tầm độ 20'. So với những chỗ massage mệt khác khì chỗ này làm tốt hơn và mạnh tay hơn.
Tới phần massage mệt, em hỏi có dùng đá nóng không, em bảo không vì nghe các bác nói đá nóng hơi ghê, thế là em nó cứ đứng bên hông cầm mà HJ, em thì thọt tay vào mò ( em nó không cho cởi áo). ngoài ra chẳng có skill gì cả. Vòng 1 thì nhão, vòng 3 thì bóp vào được xíu thịt, chả phê tí nào. được 1 xíu chán quá em ra lệnh cho thằng nhỏ ra luôn.
Tới lúc tình tiền, tiền vé 70k, mình bo cho em nó 150K, em nó không cho mình ra, em nó nói ở đây ít nhất là 200k. Nói thật mình chẳng tiếc gì thêm 50k nhưng mà so với chưa tới 30' em nó làm và làm qua loa thì em nó không đáng để mình bo 200k. Mình từ chối, Em nó lập tứ giở giọng với vẻ mặt kênh kênh, không cho mình ra khỏi phòng, mình nói vậy thì kêu quản lý ra đây, em nó không chịu, cứ đứng chắn ở cửa đòi thêm 50k. Mình bực quá mới nói không cho ra thì ngồi đây luôn, rồi em nó chỉ chiếc mình là đi chơi mà tiếc 50k rồi bắt đầu hù dọa (phải như em phục vụ đàng hoàng thì bo 300k mình cũng bo, đây phục vụ qua lo, mà đòi tiền bo nữa). Mình bực quá ngồi lỳ luôn xem em nó làm gì, em nó bày đặt lấy điện thoại ra gọi cho người này người kia kêu đứng trước của 218K trần hưng đạo, rồi kêu mày không đưa là không về dược, rồi em nói tao đây không hù nữa chứ,haha. đầy giọng điệu giang hồ. Mình vẫn không chịu đưa thêm 50k(mình cũng dai vãi), em nó vẫn mặt kênh kênh đòi tiền, mình ngồi thêm 5' nữa em nó vẫn ngồi đó không cho về , haha. Mình đành đưa thêm 50k để về.
Thật sự lần đầu tiên đi massage mà gặp KTV vòi tiền kiểu trắng trợn và giang hồ đến như thế này, Cảm thấy vô cùng thất vọng.
EM nó nói tên TRANG, mà không biết phải không hay nói sạo, em nó không đeo số, mà thấy không ưng con mắt nên mình chẳng hỏi.
Em nó có 2 hình xăm ngay cổ tay, 1 cái ngôi sao nhỏ , và 1 cái to hơn ở phía dưới cổ tay.
Em RP để anh em có kinh nghiệm, tránh xa cái em này ra, massge đã không sướng rồi mà rước cái bực vào người.
V1: 6đ
V2: không check
V3: 5đ
v4: không check
face: tạm so với lứa 3x
tổng thiệt hại cho cuộc massge chưa tới 30' 270k

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Em này nếu không lầm thì e Trang như bác nói là gái gọi ở khu ngã 6 . Chạy xe lòng vòng đó . Chắc bữa đó thiếu đào nên quản lý alo cho ẽm qua làm.

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
hjc ! chia bùn với pác ! ko biết như nào rp chất lượng đến đâu ! nhưng cơ bản lần 1 mà pác đòi nhiều thì cũng hơi khó ! cơ mà mặt bằng chung ở đây mà nv 3x tuổi như pác nói thì theo kịn nghiệm cá nhân sẽ ko có thái độ hạn chế phục vụ ! 2x thì may ra sẽ như vậy chứ 3x thì đa số 90% ktv 3x đều thoải mái ! móc và cởi thì cần pác đi nhiều lần 1 ktv mới dc ! ở đây mặc đinh là hj và thường là no kill mà pác ! chắc pác chưa đọc kĩ rp rồi ! thấy pác rp trớt quớt hết ak !

• Like
Điểm cảm xúc: roll royce

roll royce

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/4/16
Chủ đề
0
24
0
33
0 ₿
bác hướng dẫn cho em đi thử lần xem sao...hướng dẫn rõ ràng cho em chút nge bác...em chưa đi cái này bao giờ...

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
đã viết có khá nhiều rp rùi ! riêng tui 3 cái rp chi tiết cho chỗ này r ! khách quan cao ! bạn tìm xem nhé

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Haizza cái massa YHCT mà giang hồ vậy? Ông có Pm bọn quản lí chưa? Kiểu massa vòi tiền còn đê doạ nếu thật thì tẩy chay mẹ cho rồi...đâu thiếu chỗ để đi...:mad:

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Cái này chắc bác xui rồi, đa số KTV trong này đều có tuổi, nên ý thức của họ về cv khá cao, ko như mấy em nhỏ tuổi đâu...Bác nên góp ý với quản lý nhé...

cau 12

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/14
Chủ đề
3
57
32
0 ₿
Thôi bớt sạo đi ku,nói bậy nói bạ kg àh,ku lo quản lý mấy e của ku đi nha biết thì nói kg biết thì im đi đừng sủa bậy nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

cau 12

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/14
Chủ đề
3
57
32
0 ₿
@ bác chủ thớt để 12 tui hỏi lại coi có phải 14 kg.Nếu đúng là e Tr thì e nó bậy quá,phải chi hôm đó bác cứ ra phannr ánh với A Tuấn quản lý thì e nó sẻ bị cắt tuor và bị phạt rồi

• Like
Điểm cảm xúc: vicky113

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình cũng e này là lính cứu hỏa chứ mình đi bao nhiêu lần gặp e ko vừa ý ko có ý định quay lại đưa 150k vần okie mà..List để bạn test lại nà
2.3.4.16.22

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
chắc em này tướng hộ pháp nên bác ko làm lại mới bị nhốt trong phòng ! vé 70k thì tip 100 là được rồi , ktv lớn tuổi hj mà đòi 200 thì hơi cao !

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
@cau 12 kiểm tra lại chỗ này giùm AE nhé, nếu đúng như vậy thì những con sâu này nên được cắt bớt chứ nếu k thì chỗ này sẽ bị tẩy chay mất

cau 12

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/14
Chủ đề
3
57
32
0 ₿
Sau khi hỏi e rau của 12 tui thì đích thực đó là e 14 Tr,hồi đó cũng cở 1 năm trước có kêu e 14 vài lần lúc đó e nó mới vô còn ngây thơ lắm vậy mà bi giờ.....chắc do học hỏi theo các e trên đó rồi
Nhân đây cũng nói với các bác luốn,các e ở đây đa số đã sành đời hết rồi chẳn qua là giả nai để kiếm tiền thôi.Nên các bác có đi ms thì e nào làm ok vui vẻ thì tip 200k,no ok thì tuỳ 100k hoặc 150k thôi,em nào kỳ kéo dứt khoát kg cho thêm,còn hổ báo quá thì cứ việc ra nói với A Tuấn hoặc con bé Đồng ngồi quầy quản lý đó.Đảm bảo với các bác là e đó sẻ bị cắt tuor và sẻ bị phạt tiền...
Riêng 12 tui thì chổ này đi cũng mòn dép rồi, em nào làm ok thì kêu e nào làm no ok thì bye bye,nên 19 e ở đây đã đi hết 19 e,nhưng 12 tui kg rp vì dù sao cũng để mấy e nó còn kiếm cơm.Hết

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG, Andy Ngo and SaGai

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
phục bác, 19 em đi hết 19 em, dự là bác đóng đô ở đây cũng k dưới 2 năm đâu nhỉ :D