Thất vọng eva

Lượt xem: 3,677

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Hi ae,mấy nay tết,uống bia với chơi bời hơi nhiều,người cũng mệt rã rời,quyết định vào eva để giải toả. Định kêu số 39 “ thần thánh “ của eva mà nghe pv nói là đang nghỉ tết,nên nhờ giới thiệu e nào ok chút để giải quyết nỗi buồn. Vào phòng xông hơi đc tí là e vào,nghe pv giới thiệu là số 4,thấy chưa ai rp nên liều làm chuột bạch xem sao. Đánh giá :
Mặt : 4/10,nhìn có vẻ trẻ so với số tuổi e nói (e nói 24t)
V1 : cam Việt nam
V2 : tuy mình dây nhưng hơi có tí lipit
V3 : bé (đúng kiểu mình dây cây cảnh)
V4 : hơi rậm rạp,vừa đụng tí thì bé bảo đau,chắc k muốn.
Mx khoẻ : e đi lưng,r đá nóng,xong có kêu mình nằm lại mx đầu,mà chán quá nên thôi
Mx mệt : e chỉ bôi dầu vào r đi thái,lúc nằm ngửa ra thì nhìn thấy dường như e chỉ làm cho có lệ,k lick ti,k đi lưỡi... R e vừa HJ vừa BJ,Hj thì 70 còn BJ thì 30,mình lúc đó cũng tuột hứng,nên chỉ muốn ra nhanh r về.
Nói chung đầu năm khai súng mà fail quá,haiz...
Tic :450k(có mã km)
Tip : 5xx
Tks ae đã đọc rp.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Mod sửa dùm mình tiêu đề là eva chứ k phải eve nha,tks mod nhiều.

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Massage Eva xin chào anh ạ, Massage Eva chân thành xin lỗi anh về chuyến đi trải nghiệm chưa được như mong muốn của anh ạ. Massage Eva xét thấy pé 04 có nhiều thiếu sót nhưng chưa có tinh thần khắc phục nên đã cho pé tự chọn hướng đi cho riêng mình. Cơ sở xin gởi đến anh 1 phần quà nhỏ kèm lời xin lỗi chân thành nhất đến anh ạ. Anh check inbox anh nhé

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and Dao Nhỏ
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.