Q.1 Thất vọng lần đầu với Fyou cùng bé lực điền 11

Lượt xem: 2,242

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
139
52
0 ₿
Đi nhiều cơ sở rồi nhưng đây la lần đâu viêt rp, chắc do ức chế quá.
Sau cơn mưa tầm tã, 1 mình ở quán cf ngắm mây e gái, nổi hứng muốn đi ms nên tìm tìm và thấy fyou khuyến mãi 50%.
Do ko thích 69 lẫn cởi full, nói thật sự, đi nhiều chỗ, mấy e mặc thì nhin còn dc, cởi ra nhìn đúng chán
Đến nơi chọn gói thái body, ko dc chọn nv như dự đoán, nói yêu cầu rồi ngồi phòng chờ tầm 10 phút.
Lễ tân vào kêu lên phòng chờ xông hơi trước, gật đầu lên luôn.
Ấn tượng đẹp đầu tiên là cơ sở vật chất rất đẹp, nhìn như mới dc trang hoàn lại, rất sang trọng.
Xông hơi chán chê, ngồi chờ mòn mỏi, nghịch dt, mòn mỏi tầm 20-25 phút thì mới thây e vào
Ấn tượng đầu tiên là như 1 con gấu, rất lực điền, mặt đã trải qua sửa mũi, nhìn sơ tưởng chuyển giới, kiểm tra kỹ ko trái khế mơi an tâm
Cũng tính đổi nhưng sợ lại cho chờ nửa tiếng nữa chết nên nhắm mắt làm luôn.
Về ms khoẻ thì làm chăc tầm 10 phút, dc cái tay mạnh khoẻ, nhưng chưa kịp cảm giác đã xong
Ms mệt thì cũng bài bản, lưỡi ngậm đá trơn mớn khăp ng, kỹ thuật ok nhưng nhìn bé thật ko hào hứng nổi
Tới màn hj, bj cũng ok, nhưng ko ôm đụng mạnh do mũi mới sửa, bỏ luôn phần ôm, dc cầm trái bưởi to đùng thôi
Nhận xét chung kỹ thuật ok nhưng quá công nghiệp, quá nhanh, ko cho chon nv ( từng bị như dubai), đã típ cho locker, yêu cầu gu nhưng thấy ko dc đáp ứng, cho khách chờ quá lâu dẫn đến nản sợ đổi, tổng thời gian ms chăc hơn nửa tiếng xong.
Mặt: nhìn giả giả, be con, lực điền
V1:7.5 bự, đã xệ
V2: 5 lý do ko muốn cơi la đây, mỡ quá nhiều
V3: 7 bự, chăc, nhưng lông nhiều, sờ ko dc mượt, tụt mood
Bé này số 11, nghĩ chăc bé nên chuyển qua ms khoẻ thì hợp hơn
Về fyou khá thất vọng vi tổng thể về khoản ko dc chọn ipad( do vé thường???) và bắt kh chờ quá lâu mà ko lời xin lỗi, luôn mồi chài lên gói body vip, lên gói đó mà như e 11 nữa thi xin kiếu
Thiệt hại: tic 250 + tip 500 + locker 50k
Tổng điểm:5.5. Ko biết có nên quay lại ko nữa, service chán quá, làm xong về ko hỏi han bé làm ok ko, cứ lây tiền rồi thôi.

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Cơ sở này mình từng đi rồi, vé thái không cho chọn KTV, KTV lại chia theo hạng vé, các em đẹp, tốt ưu tiên vé cao. Thường kêu mình up vé từ lễ tân cho đến các em! Nhưng mình ko up là ko up thôi, không quan trọng. Sau tôi ko ghé nữa vì không có hứng.

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Thay mặt cơ sở xin cáo lỗi cùng anh, đã trao đổi bộ phận cơ sở rút kinh nghiệm và khắc phục các lỗi còn thiếu sót.
Về KTV sẽ trao đổi bộ phận nhân sự sẽ tuyển chọn KTV kỹ hơn về ngoại hình cũng như tay nghề
Mong anh rộng lượng mà tha thứ

• Like
Điểm cảm xúc: kelangthang1990

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
139
52
0 ₿
Yeah, hoàn cảnh y chang, vòi up từ mọi phía, mà ko thích 69 thi up làm gì, cơ sở đẹp mà dịch vụ chán quá
Bác có nơi nào giới thiệu ko bác, nơi mà vé vip bt vẫn dc chọn ipad :((

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
139
52
0 ₿
Cám ơn quản lý cơ sở đã trả lời, bên bạn vsvc tốt và ko nên để uổng phí thế.
_ cho chọn ktv ipad như qc
_ ko để kh chờ quá lâu
_ tuyển ktv phù hợp yêu cầu kh
_ dịch vụ ktv đừng quá công nghiệp
_ ko vòi nâng vé
Thanks

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Dạ cơ sở xin nhận ý kiến đóng góp của anh ạ, và sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất ạ
Để đáp lại chân tình của anh, cơ sở xin mời anh lại vé thái ( free) để trải nghiệm lại ạ
Anh Kiểm tra Inbox để nhận CODE Ạ

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Fyou ok ne.phan hoi y kiến của khách liên.chứ ai như bên hoa kiều.
co dịp sẽ ghé ủng hộ