Cần Thơ Thất vọng massage Đại Kiều

Lượt xem: 2,760

hoang148

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/22
Chủ đề
2
38
8
0 ₿
Thấy chưa có ai review Đại Kiều nên mình dò bom thử. Chạy xe vô ks Ninh Kiều thì bị bảo vệ chặn lại hỏi đi đâu. Mình nói chạy xe vô bãi rồi đi vô matxa đc k thì ổng nói ko đc, phải chờ qly xuống. Sao khó quá vậy, điểm trừ lần 1. Qly xuống rồi dẫn lên lầu 2. Vé thấp nhất 500k, ko có giảm giá như chỗ khác. Vô phòng thì csvc 6 điểm, không có gì đặc biệt. Qly hỏi thích gu nào, mình nói thích gu mình dây. Chờ 10 phút thì có 1 bé hơi mập bước vào. Ko đúng gu nên mình kêu qly đổi. Chờ thêm 10 phút nữa thì bé thứ 2 bước vào. Bé này nhìn mặt hơi khó. Theo kinh nghiệm chinh chiến, mình dò hỏi trước em sẽ phục vụ ra sao. Mình hỏi có cho khách ôm ấp, hôn hít k. Bé nói chỉ matxa thôi, ko cho khách làm gì hết ... Quá thất vọng, nên mình bỏ về luôn

Minhtam_99

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/6/22
Chủ đề
4
157
41
0 ₿
Vô lý nhỉ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
sao thấy sai sai ta, giống như quán làm muốn đuổi khách

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đâu tiền những cơ sở nằm trong khu khách sạn thường khách ở ngay ks sẽ được ưu ái hơn. Còn ờ ngoài chạy vô nó coi như khách vãn lai có cũng đc ko có cũng không sao. Tui đi miết nên biết.
Thứ 2 là về thái độ ktv thì thường đầu vô bác hỏi vậy thì mấy đứa nó né phải rồi. Thường vô bác cứ tự nhiên tới lúc em nó hỏi anh có muốn thư giản không thì bác hả hỏi dịch vụ. Em nó cũng sợ chứ lị.