Thất vọng ở Trường An 2

Lượt xem: 21,529

lac loi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/16
Chủ đề
1
6
0
31
0 ₿
Bài viết này mình xin lưu ý cho các bác vào trường an 2.
Qa đây làm cũng hơn năm rồi được anh em giới thiệu địa điểm trường an nơi massage Khoái lạc
Trường an thì ở Phú quốc có 2 điểm Tr.an 1 và 2, hôm bữa hỏi thằng bạn chổ này lúc dc lúc ko, hôm nay có dịp lai rai với mấy thằng bạn trí cốt sẵn tiện đường về mình "pát" qua trường an 2 check xem sao ,chạy vào đổ xe bước len tới bậc thềm đụng ngay chỗ bán vé ,giá vé 70k xong dc 1 em đứng kêu vào phòng đi anh.mình cũng vào,ẻm hỏi a muốn tắm ko hay là đấm bóp,đang chưa tl,thì e nói a leo lên giường đi e đấm bóp cho, đấm bóp đc 2p thì e ấy hỏi có muốn đi chơi ko, minh hỏi bao nhiêu thì e ra 800k thư giãn 600k, mình ko chịu đòi thư giãn 200k vi mấy đứa bạn đi cho co 200k,sau 1 hồi massage e hạ xuống 300k, thôi kệ mình đi ln. E ấy vé áo cởi quần xong lao vào thổi kèn liền thay vào đó thái độ thai đổi rõ rệt, đụng chạp em ấy kêu đau, nói lời lẽ cọc cằn khó nghe,mượn cớ bóp vú đau chuyển từ bj qa hj hối thúc,a tập trung cho ra đi, sau 1 hồi ức chế thôi ra mẹ cho rồi,bo cho 300k coi như 1 thần thôi nhé,ra nói với lễ tân, a làm vậy mất mối hết r, e nói còn lên tiếng quát nạt, chắc mới vào mình nói vs e là mới qs đây thôi nên e ấy đéo cần để giữ khác, mong a e đọc bài có vào nhớ né e này ra, e số 9

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Mấy chỗ này nghe nói mấy em trẻ đẹp nhưng hối thúc vậy thì ko hay !

lac loi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/16
Chủ đề
1
6
0
31
0 ₿
Nói chung đẹp thiệt. Tui cũng chưa check hết, nhậu vs mấy ông anh mấy ổng cũng phàn nàn lắm, để hôm nào ghé Trúc Diễm xem sao

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Phú quốc là vậy. Bác ghé vào là chỉ fap fap thôi. Chứ hok mát xa mịa gì cả. Công nghiệp và làm nhanh như điện.

lac loi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/16
Chủ đề
1
6
0
31
0 ₿
Bác nói sớm thì hay quá rồi, thoi ke đi.đi cho nó biết massage phú quốc như thế nào, có anh em nào muốn trước cho họ biết vậy để mà tránh

duongtamthieugia

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/17
Chủ đề
0
14
2
34
0 ₿
GHét nhất vòi tiền, hối thúc. Thời gian massage 1 vé 60 phút cứ đúng thời gian. nhiệt tình vui vẻ sẽ bo thêm. Còn vòi thay đổi thái độ cọc cằn thui nghỉ phẻ. 1 đi ko trở lại.

Nam am

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/5/18
Chủ đề
0
11
0
33
0 ₿
Quan trọng là an toàn không bác ơi, chỗ này uy tín thì ok rồi

Nam am