Thất vọng số 18 tại EVA

Lượt xem: 1,413

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

brandy111

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/2/19
Chủ đề
1
1
1
32
0 ₿
Đọc review tại chỗ này khá nhiều và đi lần này cũng là lần thứ 2 rồi. Lần trước đi vào mùng 4, gọi số 39 thì nv kêu là mùng 10 mới lên, thôi thì đi random --> hôm đó đi vé thường nhưng em phục vụ khá oke, có BJ đầy đủ --> +1

Hôm nay lúc tầm 8h tối đi lại, cũng kêu số 39 nhưng nv lại tiếp tục nói là số 39 chưa lên --> buồn tập 2. Lần này cũng đưa nv ít tiền cafe để chọn random. Và mình tóm tắt lại 1 số điểm thất vọng về em số 18 như sau:

1. Em vừa gõ cửa vào là thấy em đã không vui, không chào hỏi gì cả, mình lịch sự nên cũng cười rồi chào em nhưng em cũng im lặng (-1)
2. Tắm xong e đưa khăn cho mình để tự lau (-1)
3. Massage khá là qua loa, không có dầu --> tổng thời gian massage khoẻ là tầm 15ph (-1)
4. Massage mệt chỉ HJ, HJ 100%, hỏi ẻm thì ẻm kêu là đi vé thường chỉ có HJ thôi (ai xác nhận giúp mình cái này ạ), nhưng lần trước cũng đi vé thường thì bé kia BJ bình thường. Em 18 này còn nói là anh đi vé thường nên chỉ HJ thôi, quản lý dặn em như vậy rồi, còn a muốn BJ thì 1 hồi tiền tip phải cho em nhiều hơn.

Chung quy lại là lần này quá thất vọng về EVA.

Thanks anh em đã đọc tin

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
đã từng đi số 18 này rồi, chia bùn cùng bác, tui đau hơn cái là vé VIP mà BJ 1,2 cái rồi HJ như cái máy, và điều ko thích nữa là hối cho khách ra nhanh cực kỳ hazzzz

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Kỳ vậy, mình mới đi số 18 về đây, ms khỏe rất ok và ms mệt nhiệt tình với mình luôn muk. Mình đi Thái

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Massage Eva chào anh ạ, thời gian qua cơ sở có những thiếu sót dẫn đến sự phục vụ chưa được chu đáo làm anh có chuyến trải nghiệm mất hứng, Massage Eva xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ,. Thời gian sắp tới Massage Eva sẽ có những chấn chỉnh nghiêm khắc với đội ngũ nhân viê n ngay ạ. Về pé 18 cơ sở đã cho pé thôi việc và massage Eva xin gởi đến anh 1 phần quà kèm lời xin lỗi chân thành nhất ạ. Anh check inbox nhé anh

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿

Cơ sở xử lý như vậy rất được hoan nghênh.
Chúc bác chủ có cảm giác thư giãn tốt với EVA trong thời gian tới.

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.