Q.1 Thất vọng toàn tập với Dubai Tân Định

Lượt xem: 3,338

metalwood

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/21
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Chỗ nào mình nói là ko làm theo vậy bạn? Mình đã showcode Cama và hỏi, mình ko đọc kỹ đoạn cần chụp màn hình, nếu đúng chuẩn thì lễ tân nên tư vấn vui vẻ và nói luôn là đang có chương trình, anh show cái chương trình đó ra bla bla thay vì lờ đi, vì ko phải ai tới cũng đọc và biết để chụp màn hình cái chương trình đó cả. Như vậy thì cả 2 bên đều vui vẻ thoải mái, thay vì có cảm giác tương đối là bực mình. Chưa kể đến các vấn đề cơ sở vật chất vv khác. Tất nhiên mùa dịch ai cũng hiểu khó khăn và thông cảm thôi, nhưng cơ sở đã khuyến mãi thì nên hướng dẫn nhân viên giới thiệu qua với khách vv, nhất là khách mới. Sau khi đã trả tiền cũng ko thấy lễ tân hay nhân viên tư vấn hỏi han giới thiệu cái gì cả.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Thế thì do lỗi của bác rồi, bác đọc chương trình mà bác không làm theo , bác đi mua thuốc có nghe câu "đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng" bác không đọc bác uống bừa , bị cái gì bác bảo là do nhà thuốc bán sai thuốc sao

Kothikmassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/21
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Cái này 2 ta ko phải là người trong cuộc để biết khách đi phản hồi chính xác hơn hay cơ sở phản hồi chính xác hơn nên thôi xin phép không tranh luận thêm. Trọng tâm mình muốn nhấn mạnh là mấy món dịch vụ nên lấy khách hàng làm trọng tâm. Trừ mấy ông biến thái hoặc hành xử quá bựa ra thì nên tinh tế tư vấn từ đầu để gây ấn tượng với khách hàng mới thôi B32

metalwood

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/21
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Tui góp ý về mặt chương trình khuyến mãi cũng như cách tư vấn, làm việc của lễ tân và nhân viên thôi. tui vẫn trả tiền đầy đủ, và còn tip cho các bạn. Nghe hay ko thì tuỳ, nhưng chắc cũng ko có lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
cơ sở xin cám ơn góp ý của anh ạ !

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bác chắc đúng ngành dịch vụ k ? Ví dụ nha :Bác đi du lịch chưa , bác xài dịch vụ phòng hay đặt ks chưa, ngoại trừ có banner giới thiệu ở quầy thì ko có 1 lễ tân nào có quyền tư vấn vấn đề khuyến mãi ở bên thứ 3 cho khách hàng (bên thứ ở đó là booking,agoda,...). Ở đây dđ cũng là bên thứ 3, là cầu nối của khách dđ vs cơ sở. Nếu show nick ra là đc thì còn gì là chương trình khuyến mãi, vấn đề acc clone hay trụ lợi ai quản đc ? Lễ tân nào mà vượt quyền dọn hành lý sau 1p30s nhé, ct km chỉ đến tay khách do bên thứ 3, bên công bố tiếp cận thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bác chỉ chỗ nào làm lễ tân có quyền vậy đi. Khách tới tui nó không có km lúc khách về tui tự áp dụng km vào, rồi ăn phần khấu hao. Vãi, làm lễ tân v nhanh giàu lắm á B11

Kothikmassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/21
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Xin lỗi bác về sự thiển cận của mình nhé. Mình gặp những cơ sở tư vấn tốt như vậy rồi nên góp ý thôi. Nếu lễ tân không có quyền thì từ cơ sở nên truyền đạt tư tưởng xuống để tạo ấn tượng tốt cho khách hàng, mình nghĩ vậy. Khách hàng bền vững là nguồn sống lâu dài của ngành này. Cũng đánh giá cao tinh thần bảo vệ quyền lợi cho cơ sở của bác. Khách hàng 100 điểm

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thì vậy nên diễn đàn là nơi truyền đạt chương trình km đó, đọc và làm theo đúng nguyên tắc trò chơi thôi. Đúng khách hàng là nguồn sống nên vậy có là khách diễn đàn hay khách vãng lai cơ sở đều phải chăm sóc . Tôi bảo vệ cái đúng, cái quy luật trò chơi thôi, tôi ko bảo vệ cơ sở :)) bác khỏi chọt, ae nhìn zdo biết ai mới là đúng là sai, tôi mà bảo vệ à :)) đâm chọt ít thôi gái.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Kothikmassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/21
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Bác lên lớp mình khóa lý thuyết ngành dịch vụ nên mình chơi chiêu lại chút thôiB32. Stop here. Tui cũng đi 60% cơ sở trên này rồi, cũng chả lao vào mấy ngày khuyến mãi kẹt phà này bao giờ nên cũng không muốn tạo chiến tranh thêm.

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Cuộc chơi nào cũng có luật nên đã chơi thì chấp nhận luật đã đặt ra thì người ta cứ căng theo luật mà làm thôi, bác chủ thớt đọc không hết thì lỗi thuộc về mình rồi ? Mình đã không theo luật thì làm sao trách người ta được nè ?

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Tui nghĩ 2 bác nhường nhau 1 chút đi, chuyện cũng đã xong rồi, cơ sở cũng đã lên tiếng về việc này rồi, mình bàn chuyện xem đi mát xa ở đâu có lý hơn á B05

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ok bác, tui chỉ nói theo thể lệ chương trình thôi.Quy định đưa ra để đưa mọi thứ vào trật tự.Không ai ngoại lệ, nếu có 1 ng ngoại lệ ng khác nhìn zdo thích k? Ko lúc đó ai cũng muốn mình ngoại lẹ,v còn gì quy định. Lúc đó diễn đàn nó sập mất r. Tôi không có quyền lợi gì ở đây cả nếu có tôi cũng đã chọn quyền lợi đi ko bao giờ sụp rồi,thân bác B11Tôi còn cay DBQ1 nhưng ko phải v tui nhắm mắt chém thớt đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Kothikmassage

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Bài rp này làm lão nạp nhớ lại ngày đầu tiên tập tễnh luyện khí dưới nhân gian... Thông cảm thì có thể thông cảm cho vị tiểu thí chủ này nhưng nói chung đã xông pha giang hồ thì nếu lỡ có tổn hao nguyên khí thì nếu có trách cũng nên tự trách mình luyện công chưa tới hoặc đọc thiếu chương sách.

Giang hồ nói thua keo này ta bày keo khác (quân tử trả thù 10 năm chưa muộn).... Vậy các đồng đạo võ lâm mới nể phục.

Còn tiểu thí chủ này cứ than thở, trách móc thế này thì càng trở thành tiếng cười cho giang hồ trong thiên hạ.... Có lẽ chặng đường tu luyện của tiểu thí chủ sẽ còn dạt dặm xa xăm lắm. B07

Hy vọng thí chủ có thể nghe và thấu hiểu lời bần tăng. Bần tăng lại quy ẩn tiếp đây (Trần gian này thật lắm tai ương...) B06

• Haha

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz, e cũng hơi khẩu nghiệp r, thiện tai thiện tai, e tắt noti bài post nayd, cmt nhiêu đây thôi. E lên núi quy ẩn với a. Mọi chuyện post này ko lq tới tui nữa nha bà con.yociexp98yociexp98

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Anh em vui vẻ với nhau được rồi, mình gác lại mọi thư không vui để đón noel nhé ^^

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Kì vậy ta nvien vẫn hỏi lại tui a có chụp màn hình ko, mở code và ảnh chụp để e ấy lưu lại. Thấy rất nhanh và dễ dàng mà các oing làm sao ấy chứ. Chgtrinh kín thì càng phải chủ động vì quyền lợi. Nvien nó cố tình né thì ông càng phải tự giác show ảnh chgtinh

chứ mà nhiều ae “nghe nói” xong cũng bâu vào thì cơ sở ngta sập tiệm à?
tham gia sân chơi của ngta mà ko theo luật ngta + ko bik đòi quyền lợi cho bản thân thì chịu
có số hotline ko gọi phản ánh ngay r còn lên đay càm ràm ai cứu nổi

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Sapulico

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/16
Chủ đề
1
57
15
Quận 5
0 ₿
Qua NDL nào ông êi!!! Vừa ms vừa nghe DJ

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Thôi bác cứ coi như xui đi. Dù sao bác cũng đã ko đọc kỹ thể lệ và cũng hơi khó tính, nếu bác đã biết có ch trình thì cũng nên hỏi bên cs trước khi vào, lúc đó lễ tân có thể sẽ hướng dẫn chi tiết cho bác. Ở đó có wifi free ngại gì ko xài, chụp thêm cái hình cũng ko chết ai. Phía lễ tân như bác Bựa ở trên nói, CT hỗ trợ ae diễn đàn ko phải khách vãng lai nên có thể lễ tân cũng ko giới thiệu đâu.

Túm cái váy là mọi chuyện có thể đã khác khi bác hỏi về event trước khi lên phòng rồi. Cái gì tốt free cho mình thì mình nên chủ động bác à!