Tân Bình Thất vọng tột cùng từ Một khách quen minh tâm

Lượt xem: 9,878

angellove14

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/3/23
Chủ đề
1
1
1
Sài gòn
0 ₿
Thân là 1 khách quen minh tâm từ những ngày ban sơ nhưng hôm nay thất vọng thực sự.
Vì sao thất vọng vì sự công nghiệp hoá hiện dần lên.
Lần đầu tiên mình ê chề với anh em bạn bè khi dẫn đi mt.
Vào mình vẫn chơi theo luật vẫn tip trước locker.
Mình và bạn vào đi vé thường vì bạn mình muốn ngồi nói chuyện cho vui lúc xông hơi các kiểu.
Vừa vào phòng chờ mình và bạn mình ngồi đợi ( ở mt cuối tuần đợi là bình thường).
Lên phòng thì gặp ngay em gái kiểu massage cỏ. Thề luôn ko biết massage khoẻ là cái gì. Nhưng đó đâu phải tất cả thư giãn làm cho qua loa rồi xong. So với 1 số bé như là 15,03,01,58.. thì thua xa về thái độ lẫn kỹ năng.
Nói trắng ra mình cũng chả thoải mái gì.
Mình éo phải thánh nhân nhưng cũng rất lịch sự và thông cảm cho các em vào ngày cuối tuần. Mình chả làm gì luôn đụng vào người em nó mình cũng chả đụng( cái này là mình thề luôn).
Cuối cùng ko ra dc gì mình vẫn ok vì là phòng thường nên mình vẫn 500k nhẹ nhàng cho em.
Xuống tới dưới mình nói nhân viên cho mình vào phòng chờ năm đợi bạn. Thì dcdm nhà nó 1 câu xanh rờn :" thôi anh ra ngoài ngồi dùm em phòng chờ kín rồi". Nếu mình ko đẩy của ngó vào thì thôi chứ ngó vào rồi thì đm nó đuổi khách về thật(nói tới đây mà bắt tui giải thích nữa thì tui lạy mấy ông). Phòng ko vắng cũng éo đông luôn.
Có cần phải thế ko trong khi suốt 3 năm qua tao ủng hộ minh tâm ntn.
Đào như l*z xuống tao vẫn mỉm cười ko có gì. Vẫn bo đầy đủ 500k đều tay.
Nhưng mà mấy cái này cũng éo có gì tới khi bạn tao xuống và phán " như l*z" . Lậy luôn tôi vào đã bo trước locker xin 1 2 bé nhiệt tình cho bạn mình mà cuối cùng xuống bị chê. Lạy. Dạ con lạy từ dưới con lạy lên. Công nghiệp vừa thôi mấy má. Hay muốn tụi con mua vé vip thì nói mẹ cho goy(khúc này ai nói sao ko mua vé vip thì đọc lại khúc đầu hộ cái). Đúng vậy đã đi ăn chơi éo ai tiếc thêm 500k cho cái vé vip đâu. Nhưng mua vé thường xong ăn cái thái độ kiểu này chịu. Thà là mình tôi bị ko sao cả đám luôn. Em xin chừa ạ. Giờ đi thư giãn mà căng quá

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Minh tâm có gì mà mấy ông hay ghé.
Nó chỉ xứng tầm 10 năm về trước thôi. Giờ thua xa các nơi rồi

Thiên Can

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/3/20
Chủ đề
5
25
10
28
0 ₿
Xin chia buồn, chưa đi MT bao giờ nhưng chắc cũng phải né xa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,772
4,537
30 ₿
minh tâm cộng hòa này được ổn cách đây 7 năm thôi, lúc đó nhân viên nhiệt tình, đi thường có làm thái - 69 luôn, nhưng thời đó locker đã vòi tiền trắng trợn rồi, không book trước vào hỏi là nó kêu nghỉ hoặc bận rồi, đến nổi book ktv rồi mà nó còn nói vậy nên phải nhắn ktv thì nó mới ok. Bây giờ thì..... chỉ đi phòng vip may ra hên xui chứ đi thường tip 500k nó xem thường lắm

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Kính Lúp

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Mt h đa số còn khách chỉ là khách quen mối đi vé cao dễ bị rút . Chỉ h những khách từng ghé qua đó ai nge tiếng cũng chạy làng

• Like
Điểm cảm xúc: Kính Lúp

Kính Lúp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
9
26
Hồ Chí MInh City
0 ₿
theo như bác @angellove14a nói, thì Minh Tâm không còn gì để bàn nữa rồi
1/ cơ sở nên tập trung đào tạo nâng cao tay nghề lại KTV, đào tạo lại nhân viên phục vụ về cách giao tiếp, cũng như chăm sóc khách hàng
2/ KTV mà công nghiệp đến mức vậy thì càng ngày mất khách đều đều

Tôi là Kính Lúp chuyên đi soi ----- :cuteonion32::cuteonion32:

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
24
5
123465
0 ₿
h tick tip 1tr đầy nơi mới mở mấy bé làm tốt , chấp nhận csvc không led lung linh là đc , chứ nói thật mấy tiệm có tiếng nhiều năm thì chúng nó chả nhổ vào vé thường của bác . có tiếng thì tệp khách hàng của nó cơ bản kh cần khách vãng lai r

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Chia buồn cùng thớt. Đây cũng là lý do tui toàn đi Đại Nam, Đệ Nhất, thái độ phục vụ, chăm sóc khách hàng chu đáo, cảm giác thoải mái hơn nhiều.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Được thì trở lại không được thì Vĩnh biệt luôn và kéo theo nhiều người sẽ không dám đến để thử luôn:1onion33:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Kèo đc với MT h hơi khó . Cs k chịu típ thu và lắng nge ý kiến của khách để thay đổi . Cứ dung túng nv k

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Giờ nên đi số nào vậy ae? Chứ đọc xong rp thấy sợ ngang =)) mất tiền mà rước cục tức

traideptui

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
2
67
54
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
hiện tại MT nó chỉ tập trung phần quất, đi phòng thường toàn gặp hàng rác, nên anh em cân nhắc đi lại MT nhé, xui xui có ngày lên báo. Cỡ Cường Thanh 3 tồn tại chục năm cũng ko tránh khỏi lên bài, dù được bảo kê tận răng. Anh em cần tìm style năm 2000 thì cứ Đệ Nhất, Viễn Đông, cá nhân tui đi lại gần đây vẫn thấy ổn.

• Like
Điểm cảm xúc: darknight2705 and Lực phạm

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Bác cho xin vài số hot Đệ nhất, viễn đông với. Tks

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,060
0 ₿
Chia buồn cùng chủ thớt....Mấy tên tuổi matxa nổi tiếng như Minh Tâm này là nổi tiếng trong quá khứ, 10 năm trước thì nổi tiếng k ai dám chê nhưng thời đại bây giờ thế giới thay đổi từng ngày mà mấy chỗ như Minh Tâm này chỉ mãi ngủ say và ảo tưởng trong hào quang quá khứ, nói hơi thô nhưng là ăn mày dĩ vãng, không thay đổi theo thời cuộc nên chuyện xuống cấp và sụp đổ là chuyện sớm muộn
Mốt chủ thớt mà có dẫn bạn bè, khách hàng hay sếp đi matxa thì nói tui hay mấy lão làng ở đây dắt đi matxa cho để khỏi bị mang tiếng

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
MT giờ vô ko thèm đấm bóp gì luôn mà đỉnh cao của massage thật.