Tân Bình Thất vọng tột cùng từ Một khách quen minh tâm

Lượt xem: 10,342

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
78
72
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
cứ random mà đi cho thoải mái bác, đi phòng thường trải nghiệm, nhớ order locker ở phòng chờ là em nào làm BJ, lúc em nó vào thấy ko vừa mắt thì cứ tự tin đổi em khác, nếu em nó phục vụ ok thì bo cao hơn tic, còn ko ok thì cứ ghi 200k, cứ vậy mà đi thôi bác, tự mình có list số riêng cho bản thân, chứ 9 người 10 ý, đâu ai giống ai

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
có nhầm ko bác làm gì có vụ tip 200K được, ít nhất phải hơn tic nhé.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
217
1,656
1,183
0 ₿
K bít ông đi matxa lần cuối là lúc nào? Chứ thời buổi giờ t đố ông đi matxa mà ghi tip 200k, thứ nhất là bây giờ các cơ sở matxa ở SG hầu như là tiền vé thấp nhất đã 400-500k rồi và tiền tip quy luật ngầm là bằng tiền vé(tui k tính mấy chỗ matxa cùi bắp hay matxa ở mấy khu vùng ven xa lắc k ai biết tới nha), thứ 2 là ông mà k tip hoặc tip như bố thí thì bảo đảm cả đám bảo vệ của cơ sở sẽ lên nói chuyện với ông liền, tui đã từng chứng kiến trường hợp khách chơi dơ muốn quỵt tip thì cả đám bảo vệ tới nói nhẹ nhàng vài câu là tay khách đó liền phải ói tiền ra nha

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
888
41
1 ₿
=)))) massage chỗ nào mà tip 200k vậy pa chỉ chỗ tui với. Massage khỏe thôi cũng phải tip 250k trở lên rồi.

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
321
235
0 ₿
Hệ thống MT này có mấy thằng locker 3 trợn lắm. Đúng như bác nói,Ko tip hoặc chưa tip là nó nói bé nghỉ phép…đến lúc lên gặp ngay bé đi ở hành lang.;)

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
321
235
0 ₿
VD với Mt là 1 nha bác. Cũng Style coi thường khách vãng lai, khách quen… như nhau thôi. Ăn thua quản lý ko biết Training cho nv nên mới vậy.

vnchamp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/23
Chủ đề
2
33
21
HCM
0 ₿
Quản lý ở đây quản lý nhân viên mát xa tệ hại. Những lúc mình đi số dịch vụ tệ hại như 31 thì có nói là góp ý với con bé đó rồi mà chắc chỉ nói thôi chứ không làm. Chắc là mấy con đó phục vụ khách vip thì nhiệt tình còn khách phòng thường thì bỏ bê nên mới có chuyện quản lý giữ tụi nó lại vì tụi nó kiếm khách vip nhiều. Tệ hại.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Mình xác nhận đúng như bác nói quản lý minh tâm thật sự là ma nơ canh bù nhìn rất yếu kém nên cho xuống làm locker thì hơn.

jonathan87

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/11/23
Chủ đề
0
2
2
hcm
0 ₿
đã từng là khách quen 4 năm của MTCH , nhưng giờ phải nói là quá sức chịu đựng , cái thời mới mở toàn mấy bé nói chung là có học và biết giao tiếp , giờ đa số toàn cave vào , làm tầm 10p là muốn đuổi khách , cả chục số mới đều như nhau , mấy em ruột nghỉ hết

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and Tôi tìm em

Anh Anh Anh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/11/23
Chủ đề
0
1
0
Hà Nội
0 ₿
Quất giá sao vậy bạn

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
240
85
Gần một bên
0 ₿
Có hôm đi phòng thường, gặp e vả quá cũng gợi ý 1,5t là OK nhưng phòng chật giường nhỏ, phải trải khăn xuống đất cũng ko thoải mái lắm, chủ yếu là trải nghiệm cảm giác hồi hộp

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Bé Mèo Vú Lép

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/12/23
Chủ đề
0
4
0
21
Cân thơ