THẤT VỌNG VỀ LÀM THÁI TẠI VAB BỬU LONG

Lượt xem: 4,880

Devil93

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/18
Chủ đề
2
18
4
0 ₿
Dear các anh em đồng dâm. Hôm nay trong người bứt rứt khó chịu. Lại thấy mấy anh em xôm vụ VAB bửu long có tick 150k bj lạnh này nọ nên xông pha. Thực sự thì hơi thất vọng. Chi tiết em xin report lại như sau.
- 21h ngồi hết ly cf ở chung cư. Gọi bé phục vụ quán tính tiền (bé pha chế xinh gái =)))). Xách đít chạy ra VAB hí hửng suy nghĩ trong đầu là nay được sung sướng.
- 21h5p tới nơi, vẫn ko quên chào xã giao chú giữ xe “hello chú, có thẻ ko chú?? Mặc dù mình biết là đếu có thẻ”. Sau đó ra chỗ cu bán vé hỏi:
+ giờ còn mấy loại em?
+ dạ anh có 3 loại: 100k,150k,500k(ko cần tip nữa)
500k là loại làm thái nhé anh em. Nên mình thử cái 500k nó khác như thế nào. (Cu bán vé nói ko khâc gì cái vé 400k ngày trước ngoại trừ: tắm sục trong bồn tắm, phòng ốc mới)
- 21h10: book em Linh thì cáo nghỉ khám bệnh. Em Lan thì nghỉ phép. Dm đen rồi đành random,mình hơi den vì random toàn sụp hầm. Mấy lần trước dính em Yến (nhìn hao hao giống gái Nhật) là đếu vui dồi.
lấy vé xong vào phòng chờ đợi đc chai nước suối như cũ. Trong đầu nghĩ là 500k có lẽ sẽ được tắm bồn chung. Ai dè..... mấy anh em đọc tiếp nhé
- 21h25: được dẫn lên khu phòng mới. Trên đường lên lầu vẫn ko quên liếc 1 em ngồi ở lầu 2. Moé nó vòng 1 căng vđ, đếu biết có độn hay ko =)))
- 21h30: vào phòng: cộng nhận phòng sạch sẽ, mọi thứ đều mới, cái giường to hơn giường cũ tầm 8cm. Có 1 em đợi sẵn trong phòng.
Điểm trừ đầu tiên về ẻm là hơi cá sấu. Hơi lipit. Trên người cũng ko có mùi thơm đặc trưng của con gái.
- 21h35 mình tự lột đồ vào xông hơi. Máy mới lên còn hịn lắm. Nhiều khói sương =))
Trong lúc sông hơi thì ẻm pha nước sẵn. Đây chắc là quy trình cmnr
- 21h45: em ra và vào bồn tắm. Cái bồn tắm nó hơi nhỏ. Bác nào mà m7 trở lên là coi như đầu ko xuôi chân ko lọt =)))
Mình nằm ngửa ra hưởng thụ cái bồn tắm thuỷ lực =)). Và ẻm tắm bình thường. Ko có gì đặc biệt.
- 21h55: em dậy ra ẻm lau người và nằm sấp.
Ẻm bắt đầu tắt điện, đèn mờ, ẻm cởi đồ thì đúng thật hơi lipit.
+ Face: ko đẹp, 5/10 (buồn tập 1). Thang điểm 10 dành cho em streamer bên khựa 48p =))
+ Dáng hơi lipit
+ V1: gần được hệ cam (buồn tập 2)
+ V2: Lipit
+ V3: Doggy thì phê
+ V4: Thất vọng vãi lol. Moẹ làm thái cho ngta mà khép nép như gái mới lên 10. Vcl (buồn tập 3)
Mát khoẻ làm qua loa ( buồn tiếp đếu biết buồn đến tập mấy) nên em ko đánh giá.
Mát mệt thì xuống dưới đứng bj 80%. Đứng vẫn khép. Dm. Mò mẫm vl vẫn ko thấy đâu. Chỉ thấy dặm tay vl =))
- 22h15 em out. Mặc đồ xuống lấy xe xách đít về trong tâm trạng hậm hực tiếc 500k vcl
- 22h30 về đến nhà nằm viết RP cho anh em.
Dưới đây là thông tin ẻm ấy hôm nay mình gặp. Tên : KIM,qê Sóc Trăng mới chuyển từ Nha Trang về đây làm.
Bằng 1 góc của Hương Mê 2 =))) giá bằng nhau (bên HM2 tick là 200k mình thường tip 300)
Thân ái và quyết thắng...... bực bội vl =)))
Chúc anh em đi sẽ ko bị như mình
Và mình sẽ ko đi Thái ở VAB bửu long nữa. =))

• Like
Điểm cảm xúc: phutrong123

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
haizz. Vab bửu long giờ mà random dễ dính mấy em chán chán lắm. Thái ở vab bl này đúng thật như...

makuonlyme

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/18
Chủ đề
1
7
3
33
0 ₿
Bác hiền vl. Vào phòng mà thấy body không đúng gu là đổi nv liền còn chờ gì mà chịu đựng hả bác. :)

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
ông hiền quá, vào thấy ko ổn là đổi ngay, có lần tôi đổi tới 3 em, cứ nói anh đi em rồi, đổi cho anh em khác. Còn lúc lên lầu 2 thấy em ngực căng là chỉ em đó luôn. Tui đi ở đây toàn thấy ngực lép. Để tui cập nhật vào blacklist của tui: Trinh, Trang, Trúc, Yên, Kim

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Xin chia buồn cùng thí chủ

Devil93

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/18
Chủ đề
2
18
4
0 ₿
5 em cơ à =))) nhiều vl =)))

Devil93

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/18
Chủ đề
2
18
4
0 ₿
Ở đây có anh em nào đi ms gần cầu sập. Em quên moẹ tên rồi. Mới đi có 1 lần cách đây gần 2 năm. Tick 100k, có phòng xông khô chung. Bể bơi thuỷ lực hẳn hoi. Mỗi tội vào mấy ẻm ra giá. Giờ ko biết còn nv ko

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
Nhà gần cầu sập nè..khu này có 2 cái massage. tt toàn cá sấu. csvc thì bẩn thôi r

• Like
Điểm cảm xúc: phutrong123

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
mới đi vab bl vé thái 500k hôm thứ 7. yêu cầu mấy em quen thì nghỉ hết . còn mỗi em Na. Thái độ khá ok. nhưng v1 bé quá làm thái ko sướng. v4 em này là lạ à nghe .

anhchu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/1/19
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿
Bác nào đi rồi cho em vài tên + số với ,cuối tuần có cv qua test

phutrong123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/18
Chủ đề
0
1
0
24
0 ₿
MÌNH CŨNG ĐÃ DÍNH TÌNH CẢNH NÀY... THỀ KHÔNG BAO GIỜI ĐI MS THÁI Ở ĐÂY...