Tân Phú Thất vọng với massage thiên Phú

Lượt xem: 2,752

Dongianlaquan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/7/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Chào mọi người em là newbie và đây là bài rp đầu tiên của em

Thì em vào thẳng vấn đề luôn, sau khi làm tạp vụ ở 1 quán nhậu xong thì thấy mệt nên muốn đi massage cho phê, tìm mãi thì thấy có 1 chỗ tên là massage thiên Phú, em tốt mò nên vào làm thử, em được 1 chú locker chắc tầm 50t hơn tư vấn, hỏi 1 hồi xong em chọn gói massage Tiên (tắm tiên) 300k 70p, lúc vào phòng thì phòng khá nhỏ nhưng có TV và máy lạnh nhưng đèn thì chỉ có 1 cái đèn màu đỏ mờ mờ khó nhìn vl, ngồi đợi 1 hồi xong thì có 1 em vào phòng mà trước khi em vào phòng thì có nghe được cuộc trò chuyện nhỏ của ẻm với chú locker nói gì đó về nãy thấy con chuột chạy qua, nghe đã thấy ớn rồi, lúc vào thì thái độ cũng OK nhưng lúc tắm thì chỉ có 5 phút lên massage cũng chỉ 5-10p gì đấy, rồi thư giãn thì em chỉ HJ, BJ tý ì được 5s -_-
Làm xong chưa được 30p nữa, mất tiền ngu vl
Khuyên Ko nên đến đây

• Like
Điểm cảm xúc: LSO

Hoa Vô Khuyết 01

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
20
120
56
0 ₿
bác nên tham khảo các cơ sở trên diễn đàn này là ok nhất, vừa không mất tiền hoang và được anh em góp ý, rút kinh nghiệm đi bác

• Like
Điểm cảm xúc: Dongianlaquan

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
5
43
15
Tphcm
0 ₿
Vãi ông, đã lên đây chơi mà nghĩ sao cắm đầu qua thiên Phú. Chắc karaoke xong tiện lết qua luôn chứ gì hahaa, chỗ đó dành cho học sinh cấp 2 chơi má ơi

The GodSlayer

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/2/23
Chủ đề
1
8
1
Tphcm
0 ₿
Chia buồn cùng bác, chỗ này gần nhà em, đang tính ghé mà thấy ae review vậy nên sẽ tránh xa