Gò Vấp Thất vọng với massage thượng nguyễn văn khooid

Lượt xem: 3,540

Lê duy phương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/21
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Tiền bỏ ra chất lượng không tương xứng , mình đến lúc 3h30 hỏi bên mình vẫn còn , vào mua vé 1tr5 mình ko biết là vip hay thường , bé ktv đàu mặt nhăn nhó , khó chịu do mới ngủ dậy , ngồi nói chuyện kiểu khó nghe , rồi mình đổi bé thứ 2 , mà bé đó kiểu lười vào phòng chỉ hỏi mình muốn đổi ktv hả mình tưởng là nhân viên , nên bị dụ đổi bé thứ 3 , rồi bé thứ 3 vào kêu do cảm sốt thông cảm , biết đang bệnh đi tiếp khách làm gì rồi khi bụp thì kêu đau không chịu làm , mình mua vé 120p mà chưa dc 60p là phải ngồi không , bên Massage cũng kêu chỉ hoàn 300k , mà vào bé ktv cũng lười chỉ tắm bú chịch không thèm massgae hay trường đá , đòi chịch than đâu rồi bỏ khách giữ chừng , quá phí 1tr5

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Cho chịch à bác B22

ThanhKhiet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/20
Chủ đề
3
24
5
0 ₿
cần lắm 1 lời công bằng. do người mới như t biết cái gì dc cái gì không đi

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Massage Thượng Hải, đường Nguyễn văn Khối, quận GV đâu có tên trong các cs của diễn đàn đâu. Do vậy đâu có ai mà trả lời.

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Đúng vậy, đã ăn chơi massage muốn chắc ăn nhất cứ vào những cơ sở uy tín, có tiếng từ xưa nay trên diễn đàn, đi các cs khác ngoài vùng phủ sóng có chuyện gì mọi người cũng khó mà giúp

• Like
Điểm cảm xúc: Sangphuoc

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,530
1,091
38 ₿
nên đi nhưng cơ sở có trên diễn đàn nè. ae đi test chuột bạch cả rồi nên chả lo sập hầm. đi chỗ lạ thì bó tay rồi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đúng nhưng thiếu, dđ chỉ ở mức tương đối, để tham khảo thôi (chứ đứng ra xác minh 100% là bị ném đá á) theo dđ đánh giá mang tính chủ quan lắm vì vấn đề nằm ở ktv, và ktv là đối tượng không kiểm soát được tâm sinh lý,kkk yociexp41

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
Bác vào xào con người ta "chịch" rồi còn gì đâu nữa mà la om xòm rứa bác. Chịch???? Bác vào máy chỗ uy tín như Dubai Tân Định, DuBai Q1, DUBAi Bình Tân này nọ kìa ngon miễn chê nhé, bác có lúa mà vào mây em chiều vờn cho bác hoa mắt lên mây luôn đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Lê duy phương and Comet1199

Comet1199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/1/20
Chủ đề
2
24
7
33
0 ₿
Bác vô lúc 3h30 sáng thì ráng thông cảm cho mấy em KTV.
Nếu là bác đang ngủ mà ai đó kêu bác dậy bác cũng bực mình thôi.

Lê duy phương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/21
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Ây Da mình không Pr gì cả , đứng trên phương diện người đi massage thôi mà , chủ yếu là trước khi vào tiệm mình có hỏi anh tiếp tân , lúc 3h sáng vẫn còn nhận khác không , nếu không thì mình sẽ đi , à thì do mình có đọc bài quảng cáo trên diễn đàn ấy mà , coi như trải nghiệm đi

• Like
Điểm cảm xúc: Comet1199

Lê duy phương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/21
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Cảm ơn bác coi như là trải nghiệm , cảm ơn bác cho mình nhưng địa chỉ mới nhé