Cần Thơ Thầy giáo bất đắt dĩ và cô học trò 18 tuổi

Lượt xem: 3,008

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Chuyện kể rằng vào một ngày trời mát mẻ , nắng khép mình phía sau làn mây , tui ngồi lây lất vì say xe trên con 4 bánh lao nhanh về hướng Cần Thơ , khi dừng bánh tại Ủy ban thành phố tôi mừng rỡ vì đã được về với đất mẹ vĩ đại sau 3h đồng hồ lơ lửng bồng bềnh trong cơn say xe =)))))
bữa cơm trưa diễn ra nhanh gọn để rồi tui gặp thanh niên @Ngũ Phát 92 tại một quán cafe bida ở địa phương , tay bắt mặt mừng , ngồi chém gió vài tiếng đồng hồ thì được CTV triều mến set 1 kèo tại massage Kizz .
Chiếc grab lao như xé gió đưa tui tới cơ sở , lần đầu tới trải nghiệm cái vé super vip xem mấy bé dưới này khác gì các bé ở Sài Gòn không =)) mọi thủ tục diễn ra khá nhanh , lên phòng thì ấn tượng nhất cái bồn tắm vì nó to như Sài Gòn , tui hơi bị "nhỏ con" nên thường sẽ chú ý cái bồn đầu tiên , phòng ốc bên này nói chung là sạch sẽ , không quá sang trọng , CSVC theo mod tui là tạm ổn .
Đến phần chính : bé bước vào trong lúc tui đang ngồi hưởng tí hơi nước ấm áp , như thói quen thì tui vẫn ngồi tiếp chứ không ra ngay =)) qua lớp sương mù thì em nó bắt đầu đi loanh quanh như chú voi con ở bản Đôn , mở nước ,xếp khăn sửa soạn các thử trong phòng rồi ôm 1 cái khăn to ngồi đợi ngay trước cửa phòng xông , tui đánh giá em nó chu đáo +1 nhé =)))
Bước ra là được em nó lau khí thế , em nó khá nhỏ con nên hơi khó khăn , xông xuôi cũng ôm em nó lại âu yếm nhẹ nhàng 1 tí , em ấy tên Linh 18 xuân xanh , bođy non nớt của mấy bé mới lớn , giao lưu nhẹ nhàng vài nụ hôn rồi em nó cũng dần thoát y để cùng tui tiến vào long tuyền =))))
Bỏ qua mấy cái tắm gội thì cái điểm khác biệt với Sài Gòn xuất hiện rồi đấy , không có gì gọi là ONSEN cả nhé =)) chỉ đơn thuần như đôi tình nhân quấn lấy nhau , nụ hôn và những cái ve vuốt đầy tình cảm, tui với em quyện vào dòng cảm xúc nhẹ nhàng, bơi lội tung tăng một buổi rồi bế em nó lên giường =)))
em áp cặp ngực nhỏ nhắn lên cơ thể tui và bắt đầu trượt những đường đầu tiên, nhưng lại hơi thiếu kết hợp đi lưỡi , cảm xúc em tạo cho tui thì khá trọn vẹn nhưng càm giác thì hơi thiếu , BJ cũng nhiệt tình nhưng hơi hoang sơ quá , thế là tui lại ngứa nghề và đặt em nằm xuống , đi lưỡi dọc cơ thể nhỏ nhắn ấy, đá những đường tròn trên cặp ngực xinh xắn của em , cái cơ thể em nhạy cảm hơn tui nghĩ, cho tới lúc tui dừng chân tại cô bé của em thì em nó bắt đầu phát ra âm thành JAV đầy kích thích , húp hàu non thật sự quá ngon =)) tui mãi húp một lúc mà em co quéo cả người 2 tay chụp đầu tui ấn vào xém ngộp thở =))
Em lật tui lại trả thù , quả thật em giận rồi , BJ có cảm xúc hơn hẳn =)) 69 với em như với người yêu bé nhỏ vậy , 10p quần nhau thì lúc em giật nhẹ cơ thể mình lần 2 thì cũng là lúc tui sung sướng =))
Kết thúc chia tay em hẹn em lần sau kiểm tra bài học lại =))
Đánh giá :
Bé Linh dễ thương , năng động, nhạy cảm và tươi mới .