Thể lệ và cách tính điểm [Chuỗi event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA]

Lượt xem: 1,645

Dory

Mod Sự Kiện
18/6/17
1,824
926
Dory xin chào cả nhà.

Chỉ còn vỏn vẹn đúng 1 tháng là cả nhà mình được trở về tuổi thơ cùng đi rước đèn nè, xem múa lân , xem kịch Hằng Nga - Chú Cuội, bao ký ức ùa về mà vẫn nôn nao quá. Nay Dory phối hợp cùng BQT diễn đàn congdongmassage mang đến cả nhà mình một chuỗi chương trình rất phong phú cùng cách tích điểm nhận thưởng hấp dẫn với sự tham gia của app Camapro , cả nhà cùng tải app để được hưởng những ưu đãi đặc biệt nhé.

Quý khách có nhu cầu cần lấy mã code từ app CamaPro có thể :

+ Tải trực tiếp app Camapro (hỗ trợ đồng thời Android và iOS)

· Tải App Android : http://goo.gl/HkFTn3

· Tải App iOS : https://appsto.re/vn/AZg8fb.i

Cách tính điểm.

1/ Event hằng ngày : XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA : Link tại đây

• Đoạt giải đặc biệt : 2đ . Viết report đúng code được sử dụng +3đ ---> tổng cộng 5đ
  • Đoạt giải khuyến khích : 1đ. Viết report đúng code được sử dụng +3đ ---> tổng cộng 4đ
  • Trả lời đúng câu hỏi nhưng không có giải : 1đ.

2/ Tham gia chương trình viết report nhận code FREE ONSEN

Khi các anh dùng code từ app Camapro đi trải nghiệm dịch vụ từ VIP Thái trở lên tại các cơ sở chấp nhận code, các anh yêu cầu check code ngay để chứng minh code được sử dụng và đủ đều kiện tham gia chương trình .

Đặt tiêu đề [ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA][Nội dung]

• Có sử dụng code từ app Camaproviết report :
  • Có sử dụng code từ app Camapro - đi vào ngày của cơ sở tài trợ tham gia event viết report: 10đ
  • Có sử dụng code từ app Camapro - đi vào ngày của cơ sở tài trợ tham gia event - đúng số tham gia eventviết report: 15đ
Lưu ý : Sau khi sử dụng code, trong vòng 24 tiếng các anh phải inbox ngay cho Dory mã code - tên cơ sở , để được tính cho việc tham gia event nhé.

Cơ cấu giải thưởng khi đạt được các mốc điểm các anh sẽ được các phần quà tương ứng . Mỗi mốc điểm sẽ có các phần quà dành cho các anh nhanh nhất nếu đã hết phần quà các anh sẽ phải tích điểm ở mốc tiếp theo.

• 50 Code giảm 50% VIP Thái khi đạt: 18đ
  • 25 Code giảm 50% Onsen 1 khi đạt : 26đ
  • 10 Code Free VIP Thái khi đạt : 37đ
  • 20 Code Free Onsen 1 khi đạt : 59đ
Điểm sau khi quy đổi sẽ bị trừ đi tương ứng với số điểm món quà. . Điểm tích lũy vẫn được tính cho đợt xét tổng điểm.

Sau khi sử dụng code các anh inbox cho Dory mã code để xác nhận và tính điểm. Điểm số sẽ được cập nhật tại đây : Ngày 16/09/2020

HạngNickEvent hằng ngàyReportTích lũyQuà tặngĐiểm hiện tại
1@Điệp Viên 00771522
2@loveofsex61521
3@Mr. Heo71219
4@TônSung1515
5@090khong0901515
6@Alexxio9312
7@thanhtung935611
8@cuonghoib68311
9@Tích Xuân88
10@dragon270177

Chương trình sẽ bắt đầu vào 0h ngày 05/9/2020 và kết thúc vào lúc 0h ngày 01/10/2020

Tổng kết event và nhận danh hiệu

Các anh tham gia có điểm số cao 1 - 2 - 3 sẽ được đổi màu nick và nhận danh hiệu.

Giải nhất : Đổi màu nick và nhận danh hiệu " Thánh xếp hình "
Giải nhì : Đổi màu nick và nhận danh hiệu " Tài tử xếp hình "
Giải ba : Đổi màu nick và nhận danh hiệu " Sứ giả cung trăng"

BỔ SUNG TOP 10 ANH EM CÓ HẠNG CAO NHẤT SẼ ĐƯỢC MÀU NICK MỚI NHÉ
Tham gia cả 2 chương trình để được tổng điểm cao nhé cả nhà.
Link tham gia Event tích điểm hàng ngày: https://congdongmassage.com/forums/nhay-so-nhanh-luom-code-ngay.356/

---------------------------------------------
Vòng tăng tốc.

Chào một tuần mới với một chuỗi event đặc biệt với cách tính điểm cực kỳ hấp dẫn. Cả nhà sẽ có cơ hội đẩy điểm số của mình lên thiệt là nhiều như sau .

Sự kiện hằng ngày khi tham gia cả nhà sẽ được cộng thêm điểm nếu có chuỗi thắng liên tục

Thắng liên tục 3 ngày
Giải đặc biệt sẽ được cộng thêm 6 điểm
Giải khuyến khích sẽ được thêm 3 điểm .

Ví dụ ;
Anh A có 3 ngày liên tục được giải đặc biệt không bị đứt đoạn sẽ được tổng là 6 điểm và thêm 6 điểm cộng thêm là được 12 điểm sau 3 ngày.
Anh B có 3 ngày liên tục được giải khuyến khích hoặc được 1 - 2 ngày giải đặc biệt nhưng có 1 ngày giải khuyến khích anh sẽ được cỗng thêm 3 điểm thêm vào tổng số điểm.

Chương trình được tính từ ngày 21/09/2020 nhé cả nhà.

-------------------------------------
Tăng tốc RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA
Bắt đầu từ ngày 26/092020

Đặt tiêu đề [ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA][Nội dung]

• Có sử dụng code từ app Camaproviết report : 10đ
  • Có sử dụng code từ app Camapro - đi vào ngày của cơ sở tài trợ tham gia event viết report: 15đ
  • Có sử dụng code từ app Camapro - đi vào ngày của cơ sở tài trợ tham gia event - đúng số tham gia eventviết report: 25đ
Lưu ý : Sau khi sử dụng code, trong vòng 24 tiếng các anh phải inbox ngay cho Dory mã code - tên cơ sở , để được tính cho việc tham gia event nhé.

Cơ cấu giải thưởng khi đạt được các mốc điểm các anh sẽ được các phần quà tương ứng . Mỗi mốc điểm sẽ có các phần quà dành cho các anh nhanh nhất nếu đã hết phần quà các anh sẽ phải tích điểm ở mốc tiếp theo.

Sửa lần cuối:
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    Mọi thắc mắc cả nhà vào đây trao đổi với Dory nè.

• Like
    Reactions: COUHP

BiThanh

Bé Tập Massage
    2/5/20
    21
    13
    23
    Đi vào ngày cơ sở tài trợ tham gia event và đúng số tham gia event là sao vậy mod Dory??
    Nghĩa là mỗi ngày sẽ có cơ sở tài trợ và mình đi đúng số cơ sở đưa ra à @@

• Like
    Reactions: Dory and COUHP

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    Mỗi ngày sẽ có 3 cơ sở tham gia event. và mỗi cơ sở sẽ gửi đến 1 bé KTV, nếu trong ngày hôm đó anh đi code camapro tại cơ sở đó gặp đúng bé ktv đó xong về viết rp anh sẽ được điểm.
    Còn số KTV được cơ sơ tài trợ thì mình trúng code Free hoặc giảm 50% là mình được gặp KTV đó.

BiThanh

Bé Tập Massage
    2/5/20
    21
    13
    23
    Ok tks mod Dory chương trình coi bộ hấp dẫn à :))

• Like
    Reactions: Dory

bogiaSG

Massage Chuyên Nghiệp
    11/1/18
    177
    46
    mình tự đi code camapro và viết report đúng pé ktv của cơ sở hôm đó là 1 lần được 15 điểm luôn hỡ mod

COUHP

Bé Thích Massage
    24/8/20
    34
    9
    Mỗi ngày sẽ có 3 cơ sở tham gia event. và mỗi cơ sở sẽ gửi đến 1 bé KTV, nếu trong ngày hôm đó anh đi code camapro tại cơ sở đó gặp đúng bé ktv đó xong về viết rp anh sẽ được điểm.
    Còn số KTV được cơ sơ tài trợ thì mình trúng code Free hoặc giảm 50% là mình được gặp KTV đó.
    số ktv có đưa đưa ra công khai không ạ

• Like

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    mình tự đi code camapro và viết report đúng pé ktv của cơ sở hôm đó là 1 lần được 15 điểm luôn hỡ mod
    Đúng rồi anh, từ T2 đến T7 sẽ có 3 số được up lên anh có thể theo dõi nè.

số ktv có đưa đưa ra công khai không ạ
    Dạ hôm nay bắt đầu rồi nè, anh vào tham gia là thấy liền hà.

• Like
    Reactions: bogiaSG

Anhthichmatxa

Massage Nghiệp Dư
    25/10/18
    89
    54
    28
    Gặp đúng bé ktv là mình yêu cầu hay là đưa mã code cấm rồi ranđom nếu trúng số ktv đó..lận cận khúc này

n1n21011

Bé Tập Massage
    23/12/19
    14
    2
    25
    Hôm nay bắt đầu r thì mình coi số KTV được chọn ở đâu v DOry

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    Gặp đúng bé ktv là mình yêu cầu hay là đưa mã code cấm rồi ranđom nếu trúng số ktv đó..lận cận khúc này
    Là code trúng thưởng sẽ là code gặp đúng số KTV đó luôn đó anh .

Hôm nay bắt đầu r thì mình coi số KTV được chọn ở đâu v DOry
    Số KTV được chọn hôm nay anh vào bài event có rồi nè.

TheGame

Massage Chuyên Nghiệp
    7/3/16
    169
    32
    31
    bắt buộc phải đi đúng số ktv nếu trúng code event hả dory, vd mình đi đến đó lỡ e ấy bận khách thì mình có thể đi số khác có đc ko, vẫn đc tính điểm chứ ?

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
    Thành viên BQT
    11/1/17
    437
    1,011
    bắt buộc phải đi đúng số ktv nếu trúng code event hả dory, vd mình đi đến đó lỡ e ấy bận khách thì mình có thể đi số khác có đc ko, vẫn đc tính điểm chứ ?
    bạn nên gọi đặt trước để đi đúng số, nếu đi pé khác thì sẽ không tính cộng thêm điểm viết rp nè

TheGame

Massage Chuyên Nghiệp
    7/3/16
    169
    32
    31
    bạn nên gọi đặt trước để đi đúng số, nếu đi pé khác thì sẽ không tính cộng thêm điểm viết rp nè
    ak nếu đc giải đặc biêt đc 2d, viết đúng report đúng số đc 3d tổng là 5d, còn ko đi đúg số chỉ đc có 2d thôi đúg ko bác lục

• Like

Lục A Ka

Thành viên BQT
    11/1/17
    437
    1,011
    ak nếu đc giải đặc biêt đc 2d, viết đúng report đúng số đc 3d tổng là 5d, còn ko đi đúg số chỉ đc có 2d thôi đúg ko bác lục
    nếu không có bài report thì chỉ tính 2đ thôi. Còn nếu đi code camapro ngày hôm đó và viết rp đúng pé đó sẽ được 15đ

TheGame

Massage Chuyên Nghiệp
    7/3/16
    169
    32
    31
    nếu không có bài report thì chỉ tính 2đ thôi. Còn nếu đi code camapro ngày hôm đó và viết rp đúng pé đó sẽ được 15đ
    ý là mình có viết bài rp mà ko đúng số cug ko đc điểm luôn hả

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    ý là mình có viết bài rp mà ko đúng số cug ko đc điểm luôn hả
    Nếu anh đi code giải đặc biệt anh nên gọi đặt số trước để có bài rp đúng với số đó, còn nếu không đặt trước anh đến đi số khác do cơ sở sắp thì anh không được tính thêm 3 điểm report.

Thông Bảo San

Massage Lão Thành
    28/6/19
    229
    138
    TPHCM
    Anh chỉ cần lấy app camapro đi đúng số của ngày event xong về rp là anh được đến 15 điểm luôn rồi.
    Dory ơi lúc mà tổng kết đồ á thì code trúng thưởng được sử dụng đến khi nào nè, có gì cho lâu lâu nha chứ sợ anh em đua top đến kiệt sức luôn đó yociexp57

• Like
    Reactions: MrxXx

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    989
    859
    30
    Dory ơi lúc mà tổng kết đồ á thì code trúng thưởng được sử dụng đến khi nào nè, có gì cho lâu lâu nha chứ sợ anh em đua top đến kiệt sức luôn đó yociexp57
    Chắc cũng dài dài để ae tận hưởng chớ

Mr. Heo

Massage Chuyên Nghiệp
    29/4/20
    146
    25
    35
    Bác cho hỏi game chốt ngày 09/09 thì đi chiều tối ngày 08/09 đi đúng cơ sở với KTV tham dự event có được tính điểm không ?

COUHP

Bé Thích Massage
    24/8/20
    34
    9
    Bác cho hỏi game chốt ngày 09/09 thì đi chiều tối ngày 08/09 đi đúng cơ sở với KTV tham dự event có được tính điểm không ?
    Mình nghĩ là không vì lúc đó chưa chốt code mà

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    989
    859
    30
    Chưa chốt kết quả mà pác, đợi chốt xong đi mới có điểm

Lục A Ka

Thành viên BQT
    11/1/17
    437
    1,011
    Chúc mừng ae đang lọt top nha

nhocphu

Massage Chuyên Nghiệp
    7/5/18
    202
    33
    Chưa tính rp. Mấy bác toàn chơi bung rp sau không à

Mr. Heo

Massage Chuyên Nghiệp
    29/4/20
    146
    25
    35
    Mình có report sao không được tính điểm vậy bác

thanhtung93

Massage Kỳ Cựu
    31/12/15
    445
    66
    ủa mình tưởng giải khuyến khích + rp là được tổng 4đ

Mr. Heo

Massage Chuyên Nghiệp
    29/4/20
    146
    25
    35
    Nếu anh đi code giải đặc biệt anh nên gọi đặt số trước để có bài rp đúng với số đó, còn nếu không đặt trước anh đến đi số khác do cơ sở sắp thì anh không được tính thêm 3 điểm report.
    Nếu trúng giải khuyến khích, được code 50%. Không đi đúng KTV có được tính điểm report không bác

Mr. Heo

Massage Chuyên Nghiệp
    29/4/20
    146
    25
    35
    Mình tính đến ngày 15/09 có 4 bài report sao bác Dory tính mình có 6 điểm thôi vậy.

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    chưa hết tháng không lẽ đã đi 4 lần rồi
    Do anh trúng 4 lần và đi về đều rp hết ạ.

Mình tính đến ngày 15/09 có 4 bài report sao bác Dory tính mình có 6 điểm thôi vậy.
    Dory đã làm việc lại về việc đi không đúng số KTV , do tính khách quan nên đã được cập nhật đủ điểm đến anh .

• Like
    Reactions: Mr. Heo

Mr. Heo

Massage Chuyên Nghiệp
    29/4/20
    146
    25
    35
    Do anh trúng 4 lần và đi về đều rp hết ạ.

Dory đã làm việc lại về việc đi không đúng số KTV , do tính khách quan nên đã được cập nhật đủ điểm đến anh .
    Làm phiền bác Dory nhiều nhé. Thanks

TheGame

Massage Chuyên Nghiệp
    7/3/16
    169
    32
    31
    dory ơi, ví dụ mình đạt mốc 18đ rồi, mà ko muốn lấy code, muốn tích điểm cao hơn để lấy giải cao hơn có đc ko

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    Dạ được nhé anh. Tích càng nhiều đổi điểm cao sướng hơn nè.

Dory

Mod Sự Kiện
    18/6/17
    1,824
    926
    Dory cập nhật thêm phần thể lệ mới cho tuần mới nè, cả nhà ai chưa tham gia kịp thì cũng tận dụng cơ hội này để chiến thắng nhé.

TheGame

Massage Chuyên Nghiệp
    7/3/16
    169
    32
    31
    mình đc giải đặc biệt hoặc khuyến khích nhưng vì lý do ko đi đc, thì có đc tính điểm đc giải ko dory

• Like
    Mở ảnh nền