Thể loại ăn chơi mới?

Lượt xem: 9,175

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hic, không hiểu sao dạo này đi massage nhiều lúc không out được. trước vờn vờn với mấy em 3 phút là ra rồi rồi cá xấu hà mã gì cũng ok tuốt, vậy mà bây h gặp nhiều em sóc cả 30 phút không ra. Chắc chai luôn rồi quá. Đặc biệt em nào tay nghề yếu yếu chút chắc chắn là không out luôn
Anh em nào biết thể loại ăn chơi gì mới chia sẽ cho mình phát.
Không chỉ mình cách khắc phục tình trạng trên cũng được

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Vậy thì trước khi đi massage bac nên đi cafe ôm cao cấp trước. Cafe cao cấp ko có hj hay bj gì hết chỉ ngồi ôm ấp tâm sự .nếu là khách quen thì e cho bóp véo .chỉ 100k luôn nước uống. Ngồi khoảng 1h cảm thấy te te rồi võ masage thì rất dễ out đó bac.

• Like
Điểm cảm xúc: tailwind and Goldenboyfc

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Cafe dạng này, lúc trước có nhiều, giờ ít thấy lắm bác satthu. Mình có biết vài quán ở gần Đầm Sen, mà thấy mấy em hơi xấu. Bác có chỗ nào đẹp đẹp chia sẽ anh em với :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
chắc do lần trước bác bị đứt thắng nên giờ súng ống ko còn tốt như xưa. Mà nói chung cũng tuỳ tâm trạng, tình huống, hoàn cảnh nữa, nhiều lúc tâm trạng vui vẻ thoải mái, gặp em xinh đẹp, có kỹ thuật tốt biết chiều chuộng tình cảm thì t rất sung, t vờn 20p khám phá, bú sữa móc lốp đã đời rồi t mới ra và ra 1 cách sung sướng sảng khoái, còn có lúc gặp mấy em xấu, kỹ thuật kém làm như trả bài công nghiệp nặng thì t chưa tới 5p là ra lun cho nhanh để chuồn sớm khỏi phải nhìn mặt cá sấu nữa!

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

69gag96

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/10/15
Chủ đề
0
6
2
SAIGON
0 ₿
Bác xem *** trước, rùi đi ms chắc dễ out hơn. Có thêm cái lợi là gặp em nào cá sấu hà mã thì nhắm mắt lại imaging yui hatano chẳng hạn đang làm cho bác thì chắc KO liền rùi chuồn :rolleyes: keke

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
chắc bác bị chai lỳ cảm xúc roài , tốt nhất kiếm con gấu đi bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

Vandal

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/15
Chủ đề
4
42
13
36
0 ₿
thử sang htgd xem bác, mấy e bên đó cũng nhiều chiêu lắm, gặp mấy em kì cựu nữa là chẹp chẹp :p . Còn vẫn không dc nữa thì chuyển sang loại hình thứ 3 :D

inlibra

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/15
Chủ đề
0
13
1
0 ₿

Biết chỗ nào em nào kỳ cựu ser đỉnh ko bác ? pm inbox mình với ^^

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Nếu tài chính bác dư dả + ngoại hình dễ nhìn thì chuyển wa làm "nông nghiệp" đi bác. Dạo quanh mấy khu trọ SV, khu CN nhìu rau tươi ngon để bác lựa chọn lắm đó. Tuy có cực nhưng cũng là cái thú riêng

Vandal

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/15
Chủ đề
4
42
13
36
0 ₿
Tui cũng đã thử làm nông dân 1 thời gian mà cực kinh :( tốn cho lắm cởi truồng với mấy em nó chỉ dc vài lần. Chắc trình mình kém hix hix. Kiếm 1 em rau cũng mỏi mòn con mắt, lướt zalo cả ngày toàn hình 360' :eek:

chiluong

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/10/15
Chủ đề
9
58
17
50
0 ₿
Hôm qua mình ghé một chổ HTGD, có phòng riêng lớn, máy lạnh...rất êm ấm. Nằm loại ghế sofa, em nằm chung, ôm ấp, mò thoải máy. Như người yêu. Có hỏi HJ mà mình hơi mệt nên không thích , cho em hôn từ ngực xuống dưới đùi...cho phê phê lát nằm ôm nói chuyện. Vui

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿

May khu tro SV ma bac noi la o dau vay?

tranhun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
1
18
5
35
0 ₿
] ở đâu vậy bác inbox cho e với

monguocbinhdi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/15
Chủ đề
0
33
8
40
0 ₿
Mình đã inbox, bác cho xin địa chỉ, tên tiệm với nha. Cảm ơn bác nhiều. ( chạy qua chổ này nhiều tiệm quá k biết tiệm nào)

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
bac gioi thieu dia chi voi, muon tim loai hinh nay thu ne, thks bac