Bình Tân Thêm 1 lần gục ngã trước huyền thoại cửu vĩ hồ

Lượt xem: 302

andanh3697

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/3/22
Chủ đề
11
61
65
0 ₿
Được hôm đi ra ngoài gặp khách hàng ở gần BX miền Tây, café với khách hàng xong cũng gần hết giờ làm, giờ về công ty cũng mất công thôi thì kiếm chỗ nào chơi luôn cho sướng, lúc đầu định chui vô Aeon chơi cho mát mẻ nhưng sực nhớ tới matxa DB Bình Tân nên vô matxa luôn, vô giờ này nên cũng vắng ko sợ bị kẹt phòng, vô check in rồi book cửu muội.

Vô phòng thay đồ xong ngồi chờ chứ không xông hơi vì nóng nực sẵn rồi, chờ 5p là cửu muội bước vào. Mấy bác thì quá rành về cửu muội rồi, vẫn cô gái nhỏ nhắn nhí nhảnh dễ thương với đôi mắt biết cười nhìn là biết thần dâm, vừa vô phòng là em nhảy vào lòng mình, 2 đứa vừa ngồi tâm sự trò chuyện vừa khởi động mơn trớn cho nhau, em vuốt ve âu yếm mơn trớn mình như người yêu làm phê nhột nổi hết da gà, sau khi pha nước tắm xong thì em dẫn mình vô bồn tắm, tài nghệ thủy chiến của cửu muội thì ai cũng biết rồi, mút lưỡi đá bi liếm trứng cút, chà xúc xích, liếm lưỡi mút lỗ tai kích thích sướng tê tái vừa sướng vừa rên la muốn bể phòng.

Quần nhau hơn 10 phút trong bồn tắm xong lau khô người và lên giường matxa, matxa khỏe thì thôi mình bỏ qua, đấm bóp chà đá nóng, trườn nuru BJ 69 xong mình kêu em nằm tâm sự với mình chút, vừa nằm ôm em tâm sự vừa tranh thủ bú vú, hôn bướm em, em cũng xứng danh là thần dâm được bú vú hôn bướm em cũng nằm yên tận hưởng thoải mái cho mình bú sữa, móc lốp húp sò, vừa làm vừa nghe em rên a á vì sướng kích thích cực kỳ, lúc mình móc lốp thiệt mạnh em sướng run giật cong cả người lên nhìn phê cực kỳ, móc xong được em khen tài nghệ móc lốp giỏi, em kêu nãy giờ cho mình bú đã rồi giờ tới lượt em mần thịt lại, em đè mình ra móc lấy cây súng ngậm lút cán và sục hùng hục thiệt mạnh, do em tấn công bất ngờ nên mình chỉ còn cách chịu trận, nằm yên cho em BJ, không ngờ công lực của cửu muội bây giờ quá cao siêu, chỉ mới làm 1 chút mà cửu muội đã làm mình phê tới óc, chỉ biết rên la làng vì quá phê, cuối cùng chỉ chịu đựng được khoảng 3 phút thì hết chịu nổi bắn tung tóe cả chục phát rồi gục ngã nằm 1 đống thở hổn hển, nằm nghỉ mệt chút được em matxa đầu rồi tắm rửa lại sạch sẽ, xuống quầy thanh toán rồi ra về, không biết khi nào mới đánh thắng được cửu muội hic hic

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,190
1,635
0 ₿