Thêm 1 thiên thần xuất hiện

Lượt xem: 1,588

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Cũng lâu k ghé Dubai phần vì mấy bác quá nhanh phần vì e bị sếp để ý làm k có thời gian luôn :( nên đúng lúc rảnh thử vận may với bác @Lục A Ka xem kết quả thế nào. Ai ngờ bác Lục cho vé nhanh thì thôi luôn :D

Tới nơi cũng đã quá quen mặt mình rồi nên mấy locker cũng nhanh lắm, hỏi mình đi số 18 hay 16 :D cơ mà nay số bác Lục cho là số mới ở đây, làm được tầm 10 ngày.

Ngồi đợi e ở dưới phòng thư giản tầm 30' xong r được mời lên phòng đợi e thêm tầm 5' nữa là e vào. Mình khuyến cáo là k nên nhìn vào mắt với nụ cười của e nha, dễ chết trong đó lắm à :p Tắm rửa sạch sẽ kỹ càng để e đưa lên bàn mổ, e cứ khều thằng nhỏ hoài làm khó chịu muốn chết :mad:

Mass khỏe: phải nói người mình dây mà đấm có lực dữ vậy, r còn có mấy bài bẻ người cực đã nữa, mà do mình đi khuya nên nhiều khi ẻm bẻ k hết được, giữa chừng thả mình làm 2 đứa cười muốn bể bụng :D

Mass Thái: e nude 95% do còn cái quần ren tí xíu à, mặc dù v1 của bé k lớn nhưng đầu ti săn lắm cộng thêm đường lưỡi của e phải nói là tuyệt vời :p nhưng nằm sấp chỉ là dạo đầu, nằm ngửa mới đã, bé có nhiều bài tuyệt vời lắm, cơ mà bé k dùng sữa dưỡng thể mà bé dùng sữa tươi nha cảm giác còn đã hon dưỡng thể và bé ăn còn ngon hơn mấy lần :D mình thì tìm hiểu hang động, má ơi thơm lắm luôn r còn ngọt do có sữa tươi nữa mà trước khi đụng vào là đã ướt quá trời ướt r :oops:

SBD: 20
Face: 8.5đ dễ thương, xinh, dâm :p
V1: 7đ mặc dù k phải là lợi thế nhưng cũng mềm lắm
V2: 8đ người mình dây k lipid
V3: mình dây nhưng cong lắm, bóp đã tay 8.5đ
V4: 8.5đ như mình đã nói ở trên nha :D

Tic: bác @Lục A Ka tạo điều kiện
Tip: *** do mình hài lòng :p

MauRaTiênSinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
23/3/17
Chủ đề
4
200
17
38
0 ₿
chúc Mừng bác, sướng ghê, cho hỏi xíu là bé tầm bao nhiêu cái xuân rồi bạn?

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Chúc mừng bác nhé mai lễ tranh thủ về sớm phi lên luôn chứ cứ đọc rp hoài chắc chớt quá :D

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy