Cần Thơ Thêm 1 trải nghiệm newbie tại Dubai !

Lượt xem: 1,966

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Xin chào toàn thể chú -bác-ae - Mình quay trở lại r đây .
Sau một thời gian vắng mặt rp nay mình trở lại chủ yếu RP thông tin đến ae là 9 còn để đủ điều kiện tham gia event thì mình xin phép ko nói nha B32
Chiều nay có ghé cơ sở tầm 15h cái số vẫn như mọi lần trước đấy - nắng nóng muốn sảng ,được lễ tân tư vấn và lại được giới thiệu có bé mới - đem ta ra làm chuột bạch nữa hay gì - mà ngại gì ko thử - chưa 1 lần đen mà yociexp38 vs lại bé cũng làm được vài ngày r nên chắc ko sao !

Phòng đã cb xong lên chiến thôi nào.
Mình xông hơi trước khi bé vào nên khi bước ra có hơi bỡ ngỡ khi thấy cô bé có ngoại hình nhỏ - xinh xắn - gọi e là cô gái m52 cũng ko sai !
Màn tắm bồn tạm ổn trong việc cọ xát kích thích nhưng bé hơi lóng ngóng trong việc tắm gội cho mình - ko sao -góp ý cho bé z ^^
Massage khỏe : nhỏ mà có võ thật , lực tay đủ - đều .
Massage mệt :các kỹ thuật cơ bản ổn nhưng vấn đề muôn thuở người mới - âm thanh đâu - mơn trớn đâu - con ceu tôi đâu - à xin lỗi vì e chăm chỉ mổ lia lịa nên t hơi rối B16, phần bj bé nó hơi yếu nhưng mình cũng được out sau đó, màn chà bướm hơi bị phê khi kết hợp vs hai bờ mông ( tí để lại thông tin cho ae ở dưới ).
Lời khuyên : Bé nên trao dồi thêm kỹ năng từ khỏe đến mệt và cần các chú bác -ae đến trải nghiệm nâng cao tay nghề giúp bé kkk
Như đã nói trước bài viết mang thông tin đến ae là " 9 ", còn muốn khám phá thêm thì vác vũ khí lên và chiến nhé
Thông tin về bé :
v1 : to nhưng ko tròn, hệ bưởi da xanh
v2: tạm ổn
v3: săn vừa đủ dùng có độ nảy nên khi kết hợp bài cạ thì bảo sao ko phê, doggy được nữa thì..... à mà thôi ko phải hệ mình !
v4: bot đấy , khít thôi chứ ko khìn khịt , nước nôi như đập bị vỡ khi cho ngón tay vào , nói đến đây chắc có ai đó đang chảy nước miếng @Ngũ Phát 92 B32
Phần còn lại các bác tự trải nghiệm và khám phá nhé , bé số 55
Ra về trong cơn mưa vừa dứt được ít phút . Lòng phơi phới vì đủ điều kiện tham gia event rồi đây kekekeke
Tic 560 k
Tip 800k
bonus lễ tân 40k
Xin chào và hẹn gặp lại toàn thể chú bác - ae , ta đi đây !

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666 and anhhai111991