Q.1 Thêm hứng thú cho tuần mới cùng 20 dubai

Lượt xem: 569

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Chào các bác, một tuần mới đầy năng lượng và hứng thú trong công việc nhé. Tui thì năng lượng dư do 2 ngày cuối tuần dẫn gia đình đi 2 cái đám cưới ở dưới quê ăn uống phủ phê mà mỗi cái không được xã phát nào vì phải ngủ chung làm người bức rức , vừa lên sài gòn tính đánh lẽ với gấu thì xui sao gấu đi Đà Lạt hái dâu. Ức chế không chịu nổi bé lén lén phi qua 41 lê thị hồng gấm thân yêu để lấy tinh thần cho tuần mới làm việc .

Số báo danh lần này là bé 20, có lẽ bé là một trong những bé tui gặp thấy hầu như hem có qua dao kéo gì nên vẫn có một cảm giác nó tự nhiên hơn , mà gu này thì mấy ông anh tui cũng thích vậy. Dáng bé cao mình dây khá xinh cứ như gặp lại thơi sinh viên cua mấy em hoa khôi trong trường ấy mà. Mà bé này thì lúc vào gặp là ui bé lên đồ nhìn là nứng cực. Sơ sơ vậy lần đầu gặp bé để lại tui ấn tượng thế , lần này thì chọn lại cho lấy cảm giác tý.

Cơ sở vật chất dubai mấy bác cũng biết phòng được đầu tư ngon lành, giường rộng nằm thẳng chân thoải mái, bồn tắm đúng dành cho onsen ngồi vào chỉ có sướng vì vừa rộng mà nước vừa ấm , đặc biệt phòng xông luôn là điểm nhấn mỗi khi tui ghé , hơi lên cực đã ngồi tý cứ như đang xông 15-20 ph . Quánh giá cơ sở 9 điểm về cscv

Nhân viên tui quánh giá cao từ bác giữ xe đến phục vụ , cực nhiệt tình , bé lễ tân thì tư vấn rõ ràng dù đi cũng vài lần mà lần này tui y như mới lần đầu đi vậy.
Vào việc: Lên phòng ngồi xông hơi tầm 5ph người ướt như chuột lột bước ra thấy khỏe hẳn, bé 20 lại nhận ra tui rồi thế là nói chuyện vừa lau người xong lại ngồi 2 đứa khá là thoải mái khám phá hôn hít dạo đầu, tui thì như muốn bùng nổ luôn phát đầu do bé ngồi cạ cạ mà thằng nhóc thì bị ức chế mấy hôm nhưng từ từ vì bé sẽ làm tui thỏa mãn tất cả.

Onsen: Cảm giác này thì tuyệt zời, vừa ngồi vào bồn cái làn nước nó ấm ấm làm tui ngồi như muốn thả người ra ngâm cho thiệt là lâu mà lúc này bé biết tui nên triển luôn màn thư giản trong bồn, kỹ năng trong bồn bé làm nhẹ nhàng đúng nghĩa dạo đầu , bé vuốt ve thằng nhóc từ từ rồi hôn nó sau đó bj chậm chậm, tui sờ vuốt đùi đến mông bé sau đó bé quỳ ngồi xoay lại tui vừa bj vừa để tui thoải mái hơn khám phá cô bé bé, cứ thế mà tui out một nhịp tê tê cho bài khởi động. Bé tắm lại cho tui đưa lên giường.
Massage khỏe : Thoải mái là chính, bé đấm bóp ngồi lên ấn rồi dùng đá nóng chà lên, cái giảm giác hơi nóng nó hút đi sự mệt mỏi bức rức trong người ra luôn rồi để giờ bắt đầu hiệp 2 .
Massage nuru: Dáng bé ôm nên lúc làm nuru nó đã lắm , bé trườn lên trượt xuống cạ bướm đủ kiểu, tui chỉ biết ù òa hít hà trong khoái cảm. Đến lúc lật lại bắt lấy cặp ngực bé bú mút hồi sờ lấy cô bé bé đang ướt dân và bé hiểu ý xoay lại để tui húp cô bé bé. Tui được pha húp mà sướng khi vừa triển skill húp sò mới nghiệm được áp vào bé vừa cảm nhận trong phim với ngoài cũng như nhau, cảm nhân cơn co giật của bé rồi nước từ từ nó rỉ rỉ , lúc này bé đâu tha tui, bé bú mút thằng nhỏ một hồi xong vuốt ve nâng niu nó rồi tiếp tục mút nó, lần này nó căng cứng và xã một loạt đạn đã đã. Vừa xong bé vẩn để tui nằm ra một tý mới bước ra lau lại cho tui. Cứ như đối với bé mỗi thứ từ tốn nhẹ nhàng là sung sướng .

Hiệp phụ: Bé vừa ra lau rửa xong lại ngồi massage cho tui bé xoa bóp mà sao tui lại cảm giác hứng với cái hơi bên cạnh bé quá mà lúc này thằng nhóc không thể đứng lên nổi tui đành bất lực khi thằng anh máu lên dữ mà thằng em do bị hành nhiều quá không còn sức . Bé đưa ra tắm rồi ngồi tâm sự một lúc với tui. Cứ bên bé mà tui thấy không có gì gấp gáp rất là từ từ thoải mái. Quả là nhờ bé mà một tuần mới tui có thêm cái hứng thú hơn khi làm việc . Hẹn một ngày sớm gặp bé.

Quên là được khuyến mãi tô bò kho chất lượng nữa chứ, mà đang chuẩn bị về đi ăn với gấu nên tranh thủ về luôn. hẹn dịp sau ăn bù hihi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ