Q.12 Thêm một cơ sở đáng để đi cùng với bé 20 - Hồng Kông

Lượt xem: 1,111

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TAPSUMINI

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
12/2/23
Chủ đề
7
57
26
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đang buổi chiều mưa tầm tả không biết làm gì thì được ông anh @nhimxu nhắn tin là đang có cở sở mới lên sóng cực kì hot . Mình nghe xong liền vội lấy info đầy đủ để trải nghiệm bằng ông anh mới được không để thua thiệt cây súng của mình . Thế là trong chiều đó tan ca giờ làm trời mưa phùn phùn mình bất chấp phi như một con thiêu thân tới thẳng cơ sở luôn . Khi tới nơi mình đá chống là đã được mời vào xơi 1 ly trà gừng nóng liền cho ấm lại cơ thể , trong lúc ngồi uống trà nói chuyện thì mình được biết là mình đang được chủ cơ sở là a Trọng tiếp đón mình luôn chứ . Anh tư vấn rất nhiệt tình và giới thiệu chọn bé cho phù hợp với gu của mình luôn . Nhìn các KTV của cơ sơ là mình muốn choáng luôn với dàn đội hình cực kì khủng và cực kì bén không thể nào mà chọn được luôn . Sao một lúc mình ưng bé 20 thế là a.Trọng book luôn và mời mình lên thẳng phòng

Vô tới phòng mình nhìn cũng hú hồn luôn khi phòng rất rộng rãi , trang trí phê nữa + thêm cái ghế cảm giác mạnh nữa

Mình tranh thủ chui vô phòng xông liền cho ấm vì đi trời mưa đang lạnh nữa . Xông được một lúc nhìn qua tấm kính là thấy bé đã bước vô rồi , mình ngồi thêm tí nữa rồi mới bước ra . Vừa bước ra là đập vào ánh mắt mình là một dáng rất là mũm mĩm dễ thương , bé Hi mình phát là muốn đổ rồi . Bé nhanh trí lấy khăn lau khô cho mình để khỏi phải bị cảm , trong lúc ngồi chờ nước đầy mình với bé có tâm sự thì được bé 2k4 hơi bị bén luôn . Nói chuyện được một lúc bé mời mình vô tắm , mình nhanh trí chui vô liền để còn được khám phá bé nữa chớ

Bé vừa gội đầu cho mình thì cái tay mình bắt đầu lân la khám phá từng ngõ ngách không bỏ xót chỗ nào cả . V1 của bé to mà cực kì chắc luôn , hàng real đàng hoàng luôn . V3 của bé thì cực kì chắc chắn , vỗ cái nào sướng tay cái đó luôn . V4 thì được bé tỉa gọn ràng và để tự nhiên vài cọng còn bên trong của bé cực kì ấm thêm một chút sự ướt át từ nơi ấy không thể nào diễn tả nỗi . Sau một hồi mân mê khám phá bé bắt đầu bài thái cực kì trơn tru , bé lick từ dưới lên trên một cách chậm rãi , bé lick tới ti thì bé ngậm rất lâu khiến mình phải rên thành tiếng luôn . Và rồi bé trườn xuống dưới bé lick một phát thằng em mình luôn . Bé làm một cách chậm rãi rồi nhanh dần và sâu dần , càng lúc càng sâu mình phải lấy tay giữ đầu bé lại cho chậm chậm thôi nhưng bé vẫn cứ nhanh và rồi chuyện gì tới cũng tới , mình ư...ư....ư gục ngã luôn nhưng bé không tha cho mình khi bé vẫn tiếp tục lên xuống thêm vài nhịp nữa .

Hiệp 1 xong bé lôi mình ra lau khô rồi mời mình lên giường nằm để tới bài khoẻ để lấy lại sức cho hiệp 2 sắp tới . Tuy bé mới vào được 2 tháng nhưng bài của bé rất tốt không có chỗ nào chê cả . Người đã rụng rời rồi mà bé đấm rất tốt khiến mình có sức lại rất nhanh

Bài khoẻ được một lúc thì bé bắt đầu vào hiệp 2 với bài thái khô , bé lấy V1 và những cái lick đi từ dưới chân lên tới cổ khiến mình rùng hết cả người không thể nào nằm im được cả , lâu lâu phải gồng lên vì những cú lick cực kì điêu luyện đến từ bé . Khô xong thì bé tới bài ướt , lúc ấy bé trườn cực kì nhanh khiến mình không biết cảm giác bé đang đi tới đâu nữa rồi chỉ biết V1 của bé chạy đang chạy khắp cơ thể của mình . Được một lúc bé kêu mình nằm ngửa lại , bé tiếp tục bài thái cùng với những cái lick chết người nữa khiến mình phải ngốc đầu dậy xem bé hành hạ mình như thế nào đây

Ôi thôi tự nhiên bé lấy V1 kẹp chặt thằng em của mình vuốt lên vuốt xuống nữa chứ , như một cây xúc xích bị kẹp chặt hai cái bánh to đùng . Xong rồi bé lấy thằng em của mình kẹp chặt V4 của bé nữa chứ , V4 của bé chà cực kì nhiều luôn khiến mình không chịu nỗi nữa phải kêu bé chuyển bài gấp . Tự nhiên thấy bé để sẵn hai cái ly kế bên mình chưa biết chuyện gì thì bé đã ngậm thằng em của mình rồi chưa cho mình hỏi câu nào luôn , bé đang ngậm thằng em của mình thì bé lấy một cái ly bé nốc một phát xong rồi ngậm tiếp thằng em thì mình mới hoảng hồn đó là đá , thằng em của mình buốt tới nỗi không thốt lên được tiếng nào luôn vì nó quá phê . Lạnh một lúc thì bé đổi ly khác , lần này là tới nước ấm khiến cho thằng em của mình trải qua từng cái feeling so good . Lạnh sang nóng một cảm giác lần đầu tiên mình được trải nghiệm luôn . Khi nhiệt độ ổn lại thì bé bắt đầu nhấp từng nhịp lên xuống nhẹ nhàng rồi càng ngày càng tăng nhịp khiến mình phải gục ngã trước sự tra tấn BJ một cách mãnh liệt đến như vậy , hầu như không dùng tới tay luôn . Nằm được một lúc mình mới hoảng hồn lại mình đang nơi đâu bé mới dắt mình đi tắm và tiễn mình xuống dưới

KTV : 20
Face : Cute phô mai que
V1 : To và chắc
V2 : Mũm mĩm
V3 : Săn chắc , thấy được Cà Mau luôn
V4 : Sạch sẽ và luôn ướt

Tick : Camapro
Tip : CIA 2 + tiền cafe cho cơ sở
Cám ơn a.Trọng đã tư vấn nhiệt tình cho mình

Kết : Đây đúng là một cơ sở mới rất đáng để các bác trải nghiệm với dàn KTV rất nhiều + dịch vụ rất tốt đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,270
1,025
31
0 ₿
Mừng bác ngon chim bên Hồng Kong, bên đây nhiều bé bén lém

nhimxu