them mot so nua nha!

Lượt xem: 2,980

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
trước khi mình report về nổi ám ảnh của mình thì mình xin lỗi đến chú soya trước nha! một vài cái anh không vó cố ý, và cũng tối qua chú có gọi rủ anh đi thanh bình chơi nhưng anh lỡ hứa hẹn với ông anh mặt bự rùi, 2ae trên đường ghé đông kinh nên hông đi với chú được.
với đường lối luôn luôn mang lại những thông tin chính xác để mọi người tham khảo, hôm nay mình sẽ cung cấp tới ae một chút thông tin về một em nữa tại đông kinh mà mình vừa gặp gần đây nhất, mới tối hôm qua thôi,
hôm qua mình và ông anh quyết định ghé lại đây lần thứ 2 trong tuần, lần trước đó là đêm thứ 5,
theo qua sát thấy mọi thứ vẫn như xưa, hông có gì thay đổi, tối qua có một sự ngạc nhiên nhẹ là chỗ này khách đông đột xuất và cháy phòng và mấy bé cũng cháy luôn làm mình và ông anh phải nằm chờ,
2ae yêu cầu 2 số: 18 và 12, thì được thông báo 18 nghỉ phép còn 12 kẹt khách, thui thì nhờ locker giữ giùm 12 còn mình thì trandom, và các bạn hiểu phận trandom thì thế nào rùi đó,
2ae xuống phòng nằm chờ khoản 5 phút thì em bước vô và một điều làm mình ngạc nhiên là tưởng người mẫu bảo hòa tương thơi kỳ tạo scandal với hàng loạt hình anh sexy, khiêu gợi chứ.
sau vài phút thì cũng có một vài thông tin cho ae tham khảo nà!
tên: Ngọc Ánh
quê quán: tân uyên bình dương
chỗ ở hiện tại: đường phạm hùng q8
làm ca 10
hình như là số mới ở đây
mang số đeo 30
miêu ta chi tiết:
kỹ thuật massage: quá yếu, hình như không làm gì cả chi ngổi lên lưng và sờ sơ vài cái, đấm vài cai, bóp vài cái, không để lại ấn tượng
theo như em nói là do em hết gio làm nhưng bị lên tour nên mệt và đang bị cảm nên làm hông nổi,
thư giản: cũng như cái máy không có gì đặc biệt cả, làm cho có thôi,
cho khám phá cả trên và dưới,
vòng 1: nhỏ vừa tay nhưng hơi mềm
vòng,3 cũng nhỏ luôn
vòng 4 có chút nước tuy nhiên em không cho khám pha sâu và chi cho sờ sơ ở phía ngoài nên chẳng bít nhiều
tối qua từ lúc mình vô phòng và bước ra khỏi phòng chỉ mất tròn vẹn 35 phút,

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
chia buồn với bác, k biết cái hệ thống này có gì ngon lành mà cuốn hút bác đi đi lại lại thế :p

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
em 30 này các bác đưa vô blacklist nha. hôm thứ 7 đi random gặp trúng ngay em 30 này, túm lại từ chán tới nản

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿
Hl thì ngày càng chán. Lâu lâu đi yêu cầu số thì đảm bảo ko bao giờ dc số yc. Random chắcc lun. Tỷ lệ cá sấu 90%

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿

Chỗ này đang nói về Đông Kinh mà bác?