Thêm Một Tí Rp Cho Em 99 Rồi Chuyển Số Luôn

Lượt xem: 1,420

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Cái gì cũng bỏ được chứ tật mê gái là không thể bỏ, vẫn là em 99 ở Tokyo Q.3 lần này ghé thăm em thêm lần nữa rồi chắc phải vát balo đi công tác xa một thời gian.
Về em nó thì bài rp trước đã có viết rồi, nên ae ai có ngẫu hứng thì xem lại bài trước của em nhé, để em khỏi nhắc lại chi mất công.
Lần này vào mê hồn trận thì đã có kinh nghiệm rồi, vào luôn với phần chính là nghiên cứu xoa nắn cặp ngực mềm rồi mò dần xuống dưới v4 của em để rê miết một xíu rồi mới đưa ngón tay vào trong cho nó sướng, cả ngón tay cảm nhận rõ được độ khít rịt của khe bím nhỏ nhắn của ẽm, sờ thì sướng thật nhưng sướng hơn vẫn là phần Nuru rồi BJ cho sướng tê.
Vừa đủ phê khi cùng tắm với bé, vào tiếp massage Nuru cực chuẩn của bé là không chê vào đâu được, khởi đầu là phần chà lướt cọ ngực khắp lưng xong thì vẫn là cảm giác ấm ấm kèm chút nhớp nháp dễ dàng nhận thấy đây là kỹ thuật lướt bím, một phần không còn xa lạ nhưng vẫn mang đến cảm giác phê như ngày nào.
Trải qua hết mấy phần cọ lướt và kích thích, em nó vào với chủ đề chính là BJ + 69 cái này thì ngon vì bím hồng em nó dọn cỏ sạch nên vét sạch cả mán vẫn chưa đã ghiền. Nằm tận hưởng thêm bài BJ của bé một tí thì xả cơ mông gòng cơ cu xả một phát cho nó sướng cái đầu c** rồi nằm nghỉ một tí, nhìn ngắm em nó thêm tí nữa rồi về.
Thanh toán hết tổng số là 1m4 do tính hay quên nên xin cái code giảm giá, mà thôi để khi nào có dịp đi nữa rồi tính.