Theo bước em 10 đến MINH LONG

Lượt xem: 1,767

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Từ quận 1 đua tới bình tân nay lại mò sang minh long không biết em nó còn đi du lịch ở đâu không nữa mà thôi lỡ mê em rồi thì e đến đâu a đến đó chứ biết làm sao .
Vừa hay tin e về đống đô ở Minh Long cũng khá là tiện đường nên làm về là tấp vào tìm em ngay .
Vẫn là cái nụ cười đầy mê hoặc đó đã khiến a say nắng , 1 nụ cười toả nắng . Em tiến đến gần hơn thì thật sự lúc này chỉ thấy bưởi chứ hết thây gì nữa rồi .
Với màn mat xa thái kèm sữa tươi kết hợp đường lưỡi uyển chuyển dập thêm 2 quả bưởi căng tròn đây sức sống khiến mình tê tái cõi lòng . Ngực tấn công mông phòng thủ là chiêu bài lợi hại nhât vì em cứ dí ngực vào mặt thứ đều mún tắt thở . 1 tay đặt ở mông 1 tay xoa nhẹ 2 quả bưởi còn em thì vừa hôn vừa nghịch súng rất ư là khó chịu .
Sau khoảng thời gian cả 2 cùng đi du lịch thám hiểm sông nước với nhau thì cũng đã đến lúc em kết liểu mình . Khả năng làm tình của em ngày càng điêu luyện , mơn trớn chấm mút đúng chỗ . Mà đến lúc out trong thế 69 mới để ý là rừng rậm nguyên sinh nay đâu rồi chỉ còn lại 1 vườn cây cảnh cắt tỉa gọn gàng .
Thông tin kỉ thuật đo lường chất lượng của em 10 :
V1 : thôi rồi bạn ơi bao bự
V2 : thon gọn cái rún đẹp cực
V3 : chỉ mún doggy
V4: nay đã gọn gàng nhưng mùi vị vẫn quyến rũ như xưa
Face : cực kì xinh xắn chuẩn hotgirl
Sevice gần như full chỉ k có CIA chắc tại đi vé thái nên k được như mọi lần
Tic đang giảm 350k tic thái còn tip thì theo sự hài lòng

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC