Gò Vấp Theo chân bác bựa test em A14 ở hera

Lượt xem: 2,239

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
Nghe tin bác Bựa review em hàng ngon a14 ở hera nên nôn nôn alo cho mr tỉnh để book. Tầm 1 tiếng sau ăn uống nhẹ nhẹ xong chạy qua. Mới vừa tới là có anh pv ra đón để dắt xe giùm mình rồi. Vô quầy lên vé onsen 1 thôi chứ cuối tháng chưa lãnh lương nữa. Hên là có gọi đặt trước cho nên là không phải đợi lâu. Ngồi uống ly trà nóng cho ấm người rồi được anh pv cute dắt lên phòng.

Lên phòng thì cảm giác hơi nhỏ so với mình, thôi kệ chứ nó nằm ở ngay địa điểm như vậy không thể mở rộng hơn nữa rồi. Vô xông hơi thôi chờ đợi gì nữa, CSVC còn khá mới nên xông lên khá nhanh và khá nóng, nóng chịu không nổi phóng ra ngoài vừa hay là em mới bước vào. À góp ý một tí là nên chỉnh máy lạnh xuống xíu nha chứ người mình như cây tăm mà máy lạnh lạnh quá @@. Nhìn chung thì em này face khá xinh body rất nuột da trắng nõn như da em bé vậy á. Thôi thì cùng nhau sẹc sy rồi tắm thôi.

Phần tắm thì em tắm như người tình tắm qua tắm lại em vuốt ve các thứ làm cho thằng em mình đang ngủ đông phải tỉnh giấc, vừa mới mở mắt ra là bé kẹp thằng em mình lại rồi, làm cho thằng em mình thở không nổi, vừa thả ra được một tí là em lại ngậm vào mút liếm các kiểu, khó thở tập 2 =)). Mình thấy tội nghiệp thằng em mình quá nên mình có đề nghị nhẹ nhàng là lên giường bắt đầu vào bài.

Massage khỏe : Em tuy mới vào nghề hơi non tay nhưng mà lực vừa đủ với cơ thể mình, hợp gu do mình thích nhẹ nhàng tình cảm. Non tay nhưng được cái chịu khó dễ dàng thông cảm cho em về vấn đề này, em rất ân cần quan tâm chu đáo như người yêu lâu năm vậy.

Massage mệt : Em chà dầu xoa xoa để trườn nuru, em chà rất nhiệt tình cặp ngực của những cô gái mới lớn rất săn chắc đầu ti nhỏ chà phát nào phê phê phát đấy, em này theo mình cảm giác làm không theo bài, em thích kiểu tùy cơ ứng biến các thứ mình rất thích em ở chỗ này rất sướng nhá. Em lật người mình lại rồi trườn tiếp xong đến màn lick ti em mút chụt chụt kèm theo những tiếng rên theo nhịp của em. Thằng em mình thở xong rồi bắt đầu vô thế em bú rất nhiệt tình và cái lưỡi em đá bi rất là nghệ nha mọi người, sau khi tận hưởng những cái mà em làm thư giãn cho mình thì thằng em mình đã chịu không nổi và giải phóng hết những nổi buồn mà nó đã giấu kín bấy lâu nay. Nằm ôm em một tí rồi em tắm lại cho mình em dắt mình đi xuống dưới vừa đi xuống vừa âu yếm nữa chứ. Tình cảm quá trời luôn chứ đùa.

Đánh giá chung :

KTV : A14 đẹp mà không chảnh , sang nhưng nhiệt tình không hề khó chịu , em này 2k2 nhé anh em đúng chất gái mới lớn có khác da trắng trẻo như da em bé.

V1 : Đối với ae việt thì chất lượng hàng auth

V2 : có thể nói là không có mỡ

V3 : vừa vặn đủ sài

V4 : tùy anh em cảm nhận chứ mình không đi vé 69

Tổng thiệt hại : tic= 250k

Tip 500k

Xuống dưới thì gặp ông tỉnh nhiệt tình quá cứ kéo lại mời uống trà , thôi uống xong ly trà rồi mới cho mình về. Cứ giữ vũng phong độ thế nhé.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Lại là lão bựa, có khi nào mấy cs sau này có KTV mới gọi lão tới rì view không ta.
@robotbua thời tới cản không kịp à, chuẩn bị tinh thần đi bác, mát chym quá mà

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
thấy ổng review ngon lành quá nên test thử =))))))

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Lão giờ toàn núp nùm thoi, ko xông pha trận mạc đâu, giờ cs nào lão cũng có mối xịn ròi, lâu lâu nổi hứng mới choách em mới thôi. Đừng hi vọng gì ở lão :) :) :)

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
nghe đồn thím bựa nhà gần hera mà ta =))

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Bữa bác bựa rv là bé người miền biển nên da bánh mật, nay bác rv da bé trắng nõn.
Vậy cuối cùng bé da màu gì vậy ta

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ninh Thuận đâu phải có biển ko bác :))) nằm khúc gần Bảo Lộc ấy. Còn về máu mà nói cho chuẩn bác google search Minh Tú đi sẽ ra màu hao gao v :v

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
chắc mắt tui bị gì nhưng mà tui thấy da trắng thật bác ạ :v

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thôi đi phá zin mấy e hoài ko tốt, mang nghiệp B07Nhớ 1 câu e nói lúc ra về :"Ước gì sau này gặp khách nào cũng được như a" nghe mà mủi lòng,haizz

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
V tùy cảm nhận thôi, tui thấy nhiều bé trắng hơn v r. Vào e tắt đèn tối thui, trần treo đèn tím lè nên tất cả chỉ mang tính tương đối.

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
lúc bé mở đèn ông có tranh thủ ngắm hong =))

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thấy e thích mờ mờ nên cũng ko bảo mở lại, ra khỏi phòng thì đi luôn, đi thẳng ko quay đầu, mình checker ko vướng bận, ko lưu luyến yociexp102yociexp102

• Haha
Điểm cảm xúc: cutevl

cutevl

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/12/21
Chủ đề
2
72
9
0 ₿
căng căng chứ cũng phải quay lại thăm em nó chứ bác nhỉ =))