Theo chân đàn anh đi trước em muốn rước 67 theo sau.

Lượt xem: 4,698

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
Thú thật với các anh (xin phép vì em 2k) đây là một ấn tượng quá đẹp với em sau khi gặp bé ấy xong mà lòng cứ ngổng ngang nên đến hôm nay sau 2 hôm trằn trọc cũng lên chia sẽ vài đều .
Địa điểm Massage Đại Nam nằm bên đường Yesin có cái bãi xe to to .
Loại vé phòng thường có code 220k
CSVC liên kết với hệ thống khách sạn nên đẹp và chuẩn.
Có xông hơi, xông khô, bồn nóng, bồn lạnh, ngâm chân, phục vụ thì bố trí hợp lý nên cần gì gọi là có.
Sau mọi giai đoạn tẩy trần thì lên phòng, tầm 5ph em vào.
Vừa nhìn thấy em thì xém rớt cái điện thoại luôn, tay chân đơ 5s, đến khi em chào cái thì như hoàn hồn,
Khuôn mặt em đánh giá 9đ mấy anh đi trước nói không sai sau khi em ngồi đọc rp hihi.
dáng cao .thân thiện
Em nằm sấp em ấy đấm bóp , cảm giác được người đẹp đấm bóp mà từ tốn, hỏi thăm đau không thì em như muốn chìm vào cõi mộng với em ấy, muốn cùng em lang thang khắp bốn bể , đang trong lúc mơ mộng thế thì tự nhiên em cảm thấy nhột nhột sương sướng từ đùi lên mông, làm phải nhíu mông lại, em nó bắt đầu xi ku thả kiến, không hối thúc mà nhẹ nhàng làm người em như rần rần lên quéo người luôn. Em lật lại thì em nó xoa xoa bóp bóp chân lâu lâu lại chạm như vô tình vào thằng nhỏ , vừa nằm vừa nhìn em mà em muốn out luôn, em bắt đầu thư giản cho em, ở đây là hj thôi nhưng em thấy rất sướng vì lúc thưa giản, em ấy hôn lên cổ , ty em , cái mùi thơm của em ấy làm em như chết ngây với em. đôi tay em thì sờ vào lớp áo đi đến bầu ngực của em, nó mềm mềm min mịn , từ từ khám phá xuống bờ mông thì ui , nó mát mát min mịn hơn hihi.đang phê pha thì nhóc em nó khóc trong sung sướng . em ấy lau khô rồi sau đó bóp đầu cho em thưa giản lại.
Nằm tâm sự với em trong lúc em bóp tay cho đỡ mỏi hihihi.
Kết thúc buổi gặp em, mà lòng ngổn ngan thao thức, không biết dip nào được gặp em. lúc ấy em ngại quá hok dám xin sdt hay zalo luôn, chắc lần tới ráng mở miệng xin tiếng.
Tip em 5x .
Một buổi tối quá hài lòng.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
em này khuôn mặt xinh, tướng ngon, mà vú fake nên mình ko thik lắm