Theo chân đồng đạo khám phá Minh Long 09 răng khểnh

Lượt xem: 9,009

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Củng chỉ mới tập chơi diễn đàn gần đây nên củng cố gắng theo anh em cho tốt lên đọc về Tây Thi, Minh Tâm, Phương Anh.... khá nhiều mà Minh Long mới thấy hôm qua nên nay cùng anh em chung tay tìm hiểu miền đất mới. Được cái nhà củng khá gần nên quá thuận tiện chạy tới vòng xoay là thấy ngay đường Nguyễn Thượng Hiền chạy dọc đường có xe hơi ngay cửa nhiều quá nên lỡ lố tiệm thấy bảng ko đèn này kìa nên không để ý tí cái qua mất tiêu. Có công an mà đường một chiều nên đành phải bọc một vòng tròn to bự, vào quán lên app congdong mới ra xem có Minh Long không ok có ngay quá tiện củng xem quá sơ giá mà không thấy ghi giá Massa Thái như @khoi nguyen nói. Nên vào hỏi trực tiếp có code này thì Thái giảm được bao nhiêu thì nói giá gốc 350 giảm 70 còn 280 ok chơi qua thấy bro kia đã đi 07 rồi nên tính kêu em 08 mà em nó có 2 khách nằm chờ trong phòng thư giản luôn chắc em này hot lắm đây nên lên thêm nất nửa kêu em 09. Vào phòng xông thì thấy đúng là cơ sở vật chất mọi thứ đều mới hoàn hảo mà sao phòng xông hơi lên hơi lâu tầm 5' mới thấy hơi. Em nó vào đánh giá sơ bộ thì khá trẻ cười nhẹ nhàng với chiếc răng khểnh, phần tắm rửa này kia thì củng ok phần này mình ko đi chi tiết.
Mas khỏe cho em nó 8đ làm hì hục mồ hôi mồ kê trong khi phòng máy lạnh thấy tội em nó rồi củng đến phần để trải nghiệm một ít phấn trên lưng và em nó còn hôn cổ hôn tai làm phê quá giờ mới hiểu rõ sao mấy thánh lại ghiền mas Thái đến vậy. Củng muốn em nó chậm rãi lắm mà lại muốn lật lại ngay để xem tòa thiên nhiên của ẻm em nó đi lưng được hơn 10' thì kêu mình xoay người lại wow củng khá vừa tay người nhỏ nhắn nhưng V1 không nhỏ tí nào hehe. Em nó vừa đưa lên ngay mặt thì ngậm liền một cái cho đỡ thèm ẻm ko nói gì chỉ cười nhẹ nhẹ rồi đi khắp mặt xuống ngực ngực đi qua đâu môi em theo đó làm lên tận thiên đàng. Đến thằng nhỏ ẻm vừa dùng tay vừa dùng miệng nhẹ nhàng từ tốn được tầm 2' thì mình ra trong sung sướng.
Tổng thiệt hại: Tic 280 có code Tip 400 10k cho ku giử xe
Tiện lợi trên con đường đi làm biết chổ thế này tuyệt dời ;);););)

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Thichthitcay

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Nghe mà thèm :( nhưng đang mì tôm k dám đú theo bác
Mừng bác tê chuym

• Like
Điểm cảm xúc: FUCK

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Face thì trẻ lắm: 19 20 tên Linh hay sao á
V1: Cam
V2: nhỏ nhắn eo đẹp
V3: vừa đủ
V4: lênh láng kkkkk
kỹ thuật thì rất là ok chậm rãi

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Chà. Kể ra thi cũng hay hén. Nhờ congdongmassage mà mấy cơ sở tăng cường dịch vụ để cạnh tranh làm cho ae có nhiều nơi relax lành mạnh. Hay hay

• Like
Điểm cảm xúc: hellobaby

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
thời buổi công nghệ thông tin phát triển mà bác, cơ sở nào làm ăn ko uy tín hoặc chất lượng kém là vào black list ngay.
Ngày trước cứ nhậu xong là đâm đầu vào cơ sở ms nào gần nhất, giờ thì chỗ nào uy tín + chất lượng là tới

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and tringuyen

tringuyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
1
32
16
33
0 ₿
chuẩn chứ gần vào mất đống tiền ôm cục tức nửa thì thôi, đôi khi không hài lòng ko muốn bo luôn mà đám nhân viên ở mấy chổ ko ra gì thì hay đao to búa lớn ko để lại tiền mất tay như chơi haizzzz

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
khi làm cho mình thì không còn bro nào test thử đi

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Số 1,7,8,9 thì số nào làm masage thái tuyệt nhất vậy các bác

para

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/10/16
Chủ đề
0
20
1
32
0 ₿
Chưa thấy bác nào rp 08 nhỉ. Bác nào đi rùi rp cho ae ngóng với.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.