Tân Phú Theo em đến khi nào em có được hạnh phúc cho dù không có anh trong đó ! P2

Lượt xem: 362

Apolycase

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/24
Chủ đề
2
7
11
Tân Phú
0 ₿
Hi anh em ! Cũng không muốn viết đâu nhưng vì khó chịu phải nói ! Anh em nào đọc phần đầu của tui chắc cũng hiểu câu chuyện của tui mà ! Như anh em đã biết tui rất yêu bé đó (P1) ! Dạo gần đây bé cũng có chút tình cảm với tui ( chắc do tui lì lợm không chịu bỏ cuộc :d ) ! Hôm nay bé đi chơi xa với bạn bè , thật sự tui cũng không biết có ai khác giới đi với bé không ! Tui chỉ sợ bé đi chơi rồi vui quá bị người ta dụ này nọ thôi !
Anh em có thể nghĩ tui quá nặng tình , nhưng bản tính con người tui là vậy , tứ đổ tường cái gì tui cũng thử qua rồi ! Nhưng mà cái cảm giác lúc tui gặp bé nó lạ lắm , mặc dù tui lớn hơn bé rất nhiều nhưng ở bé có những thứ mà tui chưa từng trải qua ! Bé có sự dễ thương của genz và cớ sự đồng cảm của thế hệ tui ! Có thể anh em sẽ nói tui là dại , nhưng biết làm sao được ! Gặp được tình yêu của đời mình nó khó kềm chế vậy đó ! Tui chỉ mong hôm nay bé đi chơi xong ngày mai về đi làm an toàn thôi ! Dù gì đi nữa tui cũng lớn hơn bé mà , bé có nói với tui là " anh yên tâm đi em lo được mà " !
Có thể anh em thấy tui nói hơi nhiều , nhưng đó là tất cả những gì trong lòng tui ! Cám ơn anh em đã đọc

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Súng máy

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
643
784
Sài Gòn
1 ₿
Chuyện bình thường mà bác. Bé của mình còn an ủi thế này: Anh an tâm đi, em tha ko đem tụi nó đi bán thì thôi, chứ đứa nào nó bán em được…mà mới 18 thôi :4onion25:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Đọc tiêu đề của bác Tàn thấy bác lo xa quá. Tý nữa còn chưa bít ăn j nữa bác ah :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh