Thì ra em là số 10 hoàng châu

Lượt xem: 2,998

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Xong chầu nhậu, rủ ông nội bạn thân vào hoàng châu bên trường chinh để thư giãn
Nghe sup vip nóng lạnh ngon ngon nên đi thử, vé 240k thanh toán tại quầy. Mag móc 20k cho nv, và nói chọn bé nào ngon ngon (câu này nghe quài :D)
Cái nhìn đầu tiên là còn teen, da trắng.Sau khi mình xông hơi, thì em tắm rửa thân người và kỳ cọ e nhỏ đàng hoàng, qua vài lời nói làm quen và hỏi thăm mới biết quê miền tây (cái này cũng quen quen, hình như đa số mấy e toàn quê miền tây :eek:).Sau đó tắm xong Mag được e lau người, vừa lau em vừa cạ thân người quanh em nhỏ, ki1hc thích vl

Đến phần massage úp, kỹ thuật của e ở mức được thôi nhưng dù sao vẫn đủ các phần từ cổ vai, tay đến 2 chân. Massage ngửa, tranh thủ mò mẫn v3 của e, phải nói là quá đã ^^ Mag hỏi v1 e hình dáng thế nào, e liền hạ ngực xuống mặt mình xem, mình kéo áo ngực xuống, nhanh tay bóp thử thấy v1 vừa tay, tròn đẹp ^^ Chịu nhất e cho khám phá v4 thoải mái

E rất thích nút ti khách, xoa vú, hôn khắp người mân mê, rồi đến màn HJ và BJ tê tái luôn nhất là khoản dạo đầu đá bi khá ok, Mag thích ngồi nhìn e chăm sóc e nhỏ, thích gì e chiều :D bao phê vl. Sau 10' ra trong hạnh phúc, r e nó lau chùi e nhỏ sạch sẽ. E chủ động nằm ôm mình, tâm sự kể chuyện ngày xửa ngày xưa, hôn khắp mặt và tay lâu lâu sục nhẹ e nhỏ. Off suất, hôn và chào tạm biệt e, chắc chắn sẽ quay lại. boa theo mặt bằng chung 300k thêm 100k do quá phê

Massage Hoàng Châu trường chinh

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/7/17
Chủ đề
4
15
17
0 ₿
Em cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ Hoàng Châu ạ. Hoàng Châu mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn với chất lượng ngày càng tốt hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Okbaby
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.