Tân Bình Thích khỏe 12 ■ Hay thích mệt 11

Lượt xem: 5,487

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đi mát xa nhiều có chán không ? Chán thì không chán, nhưng cảm xúc cũng phai nhạt dần, sau một dạo cày quốc các cơ sở, từ onsen tới nuru, bj rồi vét máng, lâu lâu đổi gió đi mát xa khỏe, nhưng khỏe không thì nó lại thiếu thiếu điều gì đó, dư quá thì chán, mà thiếu thì thèm, dòng dòng một hồi thì may quá, mấy nay ae đi đệ nhất về có vài bài trải nghiệm, làm tui đây cũng tò mò.

Mới vô thì thay đồ, xông ướt, xông khô, ngâm chân đá nóng đầy đủ, vừa ngâm vừa hàn huyên tâm sự với bạn già, ngắm nhìn bo đỳ, những con chym không cánh bay lượn trước mặt, con đen con trắng, con to con nhỏ, có con ngại ngùng chui vào trong hang chỉ dám ló mỗi cái mặt ra, còn có 2 hồ sục, một rất nóng, một siêu lạnh, mới xuống không quen hơi khó chịu, mà ngâm một lúc quen rồi không muốn ra. Khi nào chán thì vào tắm rửa vệ sinh, thay đồ rồi lên lầu, có thể nằm mát xa chân nhâm nhin trà, trái cây rồi mới vô phòng.

Lần đầu thì tui nói locker random, do khá đông khách và cũng chả biết ai, nằm chơd chừng 5p em vô, bé 12 người Cần Thơ, cao chừng 1m65, 3 vòng đầy đặn, dáng cao đẹp, da trắng, mặt xinh dễ thương, có điều em bằng tủi tui luôn 30 gòi, lên hơi cứng so với mặt bằng chung ktv bây giờ, được cái em vui vẻ nhiệt tình, gu anh nào thích nói chuyện tâm sự, cười nói banh cái phòng, phần mát xa khỏe em làm có lực, nhiều bài, đấm bóp, nhào nặn, lên gối xuống trỏ, đi chân trần, ngón chân gót chân..... rất đã, khỏe người, phần thư giãn thì bình thường thả nhẹ vài con kiến, rồi hj, cho bú bình và móc lốp. Tip em 400k. Ai thích khỏe, tâm sự nhẹ nhàng thì book bé 12 này.

Lần 2 thì đi với bạn già tui, locker dẫn lên phòng, có hỏi thì tui bo 100k gòi nói chọn cho 2 em, hắn giới thiệu tui bé 11 và 19 2 số hot của cs, ok chốt kèo mà hông có duyêm với 19 hay gì, 19 bên kia thì ôi....... còn 19 bên kia nữa thì set kèo mấy ngày liền toàn hụt, qua tới đây thì 19 qua gặp bạn già tui luôn, đang nằm nghĩ ngợi thì em gõ cửa, cười cái mún té giường, mặt rất kute, hay cười bắt chuyện rất dẻo, mỗi cái nói chuyện hơi điệu, hơi dẹo mới đầu nghe khá mệt. Body em mình dây, ngực nhỏ, mông hơi lép, được cái bụng thon gọn ôm thích. Phần khỏe em làm khá yếu và qua loa, với vài đường cơ bản, đấm bóp nhẹ nhàng, lâu lâu nghịch ngợm, sờ mó lung tung, rồi nói chuyện khiêu khích, qua phần mệt em thả kiến rất phê, rồi thò tay xuống khều thằng nhỏ, nghịch 2 hòn bi, rồi đi lưỡi từ lưng xuống đùi, thỉnh thoảng hun tai nhẹ nhàng, mình nứng 1 thì ẻm nứng 2, kêu quay lại đi em chịu hết nổi rồi, lật lại ẻm thò tay vào trong quần nghịch thằng nhỏ, rồi dạng héng ra cho mình nghịch con bé, ướt nhẹp cái quần rồi, ẻm chịu không nổi cầm tay tui ấn vào trong, vừa nhẹ nhàng hj vừa quằn quại theo từng nhịp ngón tay, rồi 2 đứa cùng ra trong sung sướng. Em 11 này thiên nhiều về phần mệt, dáng mình dây, mặt xinh dễ thương, nói chuyện rất dâm. Tip em 500k

Với mức giá 340k vé thường này, những dịch vụ và trải nghiệm mang lại vậy là khá ok rồi, tương lai sẽ ghé lại thường xuyên, me được 2 em 15 và 01, vừa đẹp vừa dâm, nhất định gặp. Sau những bài onsen, nuru, bj không cảm súc ae có thể ghé đây để lấy lại tinh thần, mọi thứ nhẹ nhàng từ tốn nhưng rất thấm.

Lại một lần nữa bị bỏ rơi....
Đi chơi vơi giữa cuộc đời
Cô đơn không muốn về nhà .......:( :( :(

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thích ngủ, có số nào làm chán đến nổi mù ngủ không ? B36làm đc v là hơi bị khinh luôn á

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Em nào làm xong cũng muốn ngủ với tui hết trơn, mà cs ko cho nên đành chệu B12B12B12B12

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đấy là tiểu liên, súng trường các loại thôi bác, còn đây đại bác đâu phải muốn tháo là tháo bác B32B32

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Tháo 2 quả neo cũng đc, hee

Chau cho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/3/19
Chủ đề
0
9
1
33
Tp hcm
0 ₿
cho mình hỏi bé 39 còn làm ko vậy. Bé này masage ok lắm nhớ con bé lắm rùi .

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mình ko rành lắm bạn, đến hỏi loker xem, hoặc hỏi bé 12, bé làm từ 2018 đếm giờ

Tên tuổi