Góc tâm sự THIỆN ÁC PHÂN MINH

Lượt xem: 783

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Sau 1 tháng chạy Taget công tác ở tỉnh, nay quay về sài gòn thân thương, về căn nhà nhỏ của mình, nay về thấy cạnh nhà xóm trọ có 2 em chắc mới thuê, mấy hôm nay thấy hay đi sớm về khuya, chợt nghỉ trong đầu chắc 2 bé làm nghề gì đó về đêm, 2 hôm nay thấy có xuất hiện vài thanh niên về chung, nhậu nhẹt, và mở nhạc đến tận sáng, chắc cũng bay lắc gì đây
Mình thì cũng dễ chịu, cũng không muốn gây khó khăn cho hàng xóm, luôn sống thân thiện, nhưng thật sự 2 ngày liên tiếp rồi, bắt đầu có cảm giác bực bội khó chịu vì không thể ngủ, nhạc cứ ình ình sang phòng mình, mình thấy phòng bên kia có qua nhắc nhỏ rồi nhưng cũng đâu vào đấy.
Theo anh em mình có nên báo công an hay không, hay là tạo mối quan hệ qua góp gạo chơi chung........

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
quan trọng người ta cho chơi chung ko =)) theo như bác nói người ta chơi vì mưu sinh =)) bác có giúp người ta mưu sinh ko =))
Theo tui bác xin zalo , hôm nào chơi vì đam mê thì bác qua đó đam mê theo =)) khéo lại được tặng 1 suất mưu sinh =))

• Like
Điểm cảm xúc: SBOBet

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Có đam mê thì góp gạo đi bác

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,602
30 ₿
không biết chơi món gì sao qua chơi chung ta, chơi chung với nam hay nữ ? không khéo qua bị đè thông thì khổ :big-smile:

• Like

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Qua chơi chung có khi nào hư hình theo luôn ko ta, lúc đó Thiện Ác Không còn khả năng Phân Minh
:sprite-32::sprite-32::sprite-32::sprite-32: