Gò Vấp Thiên Cơ Bất Khả Lộ Trốn Vợ Đi Massage Tại MASSAGE ADAM

Lượt xem: 936

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Le Hoang Linh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/22
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
Mấy nay do vợ đi công tác nên ở nhà hơi chán nên là nhắn tin Mr Hải để đặt vé bên massage adam .Vừa đặt xong là chạy ra bắt grab để tới cơ sở ngay luôn .Vừa tới cơ sở thì được một bạn ra tiếp đón rồi dẫn vô trong ghế ngồi chờ ,rồi rót nước cho mình uống rồi chờ bạn lễ tân ra để tư vấn các dịch vụ cho mình .Sau một hồi thì mình quyết định làm một vé 500k thấy tư vấn đầy đủ dịch vụ .Rồi KTV thì mình random đại một bé.

Rồi ngồi chờ phục vụ set up phòng , sau khi có phòng thì dẫn mình lên trên phòng .Vô phòng thì bạn đó có mở nước cho mình rồi mở phòng xông hơi lên cho mình thấy khá là okie .Xong bạn đi ra ngoài thì mình vô phòng xông hơi để xông ,được đâu tầm 10p thì chịu nổi hong phải chạy ra ngoài thiết bị ở đây tốt thật nóng lên lẹ quá kkkk. Vừa ra ngoài thì bé bước vào với nụ cười tỏa nắng ,ấn tượng đầu tiên khi gặp bé mặt xinh , tướng đẹp ,da trắng ,ngực hệ cam .Bé thầy mình thì chào mình một cái rồi lấy khăn lau người cho mình ,xong rồi dẫn mình vào bồn tắm để tắm cùng bé .Phần tắm thì bé tắm rất kỹ chà xác các kiểu nói chung là tốt .Vừa tắm 2 anh em vừa tâm sự với nhau thì mới biết bé số 21 .

Vào bài massage thì công nhận đúng bài đúng lực làm bao nhiêu cái mệt mỏi khi đi công tác nó tan đi. Nói về kĩ thuật lưỡi của bé này thì khỏi phải bàn điêu luyện quá mức công nhận ở đây massage phê thật. Sau một hồi với cái lưỡi điêu luyện của bé này thì mình out.
Tóm lại V1 8/10 V2 8/10 V3 8/10 mặt kh xinh dâm vô đối mặt tầm 8/10 kĩ thuật 9/10. Khuyên thật ông nào mạnh nào mạnh thì book bé này yếu thì kh nên 10 giây là tạm biệt cái đó là theo quan điểm của tui.

Cảm thấy ở đây giá mềm và đủ dịch vụ, có chỗ vui chơi khi ra sài gòn khi vợ đi công tác kkk

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã dành chút thời gian quý báu qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ, chúc mừng anh vì đã có buổi trải nghiệm vô cùng như ý. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.