Thiên đường Khánh Băng đường Tạ Quang Bửu

Lượt xem: 7,477

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Tình cờ đi dọc đường Tạ Quang Bửu hướng từ Phạm Hùng quẹo vào nhìn bên tay trái mình thấy có bảng massage Khánh Băng thấy tên cũng lạ lạ nên mình cũng thử ghé vào. Nhìn chung CSVC ở đây cũng tạm ổn có thể nói vượt xa mấy tiệm massage ở cung đường Tạ Quang Bửu. Vào bàn lễ tân thì đích thân anh chủ cơ sở chào đón mình niềm nở và giới thiệu các gói massage tại đây. Mình chọn gói 200k được 80 phút không kể thời gian xông hơi. Và anh chủ dẫn mình lên phòng và không quên căn dặn mình nếu KTV có vòi tiền hay ra giá mặc cả thì mình có quyền đuổi KTV ra và xuống bắt đên cơ sở. Nghe vậy nên mình yên tâm mà tận hưởng rồi. Xông hơi được tầm 10p thì mình ra và a chủ cho KTV lên phòng, KTV mang số 11 Tên Na, vừa vào phòng là chạy lại ôm nc vui vẻ như mình là người tình lâu ngày gặp lại. Ngồi nghỉ xíu xong vào bồn cho em nó tắm vừa tắm vừa nói vui đùa với nhau. Xong lên giường nằm cho em lm massage khỏe. Bài đá nóng của em phải nói quá đã, đi tới đâu là khỏe tới đó. Em làm rất có lực và đầy đủ các bài lm mình ngủ quên lúc nào hk hay lun. Được chắc tầm 30p em khẽ gọi nhẹ mình dậy lật lại để em massage ở trước. Và tới tiếp là màn massage thái thì ui em cởi áo ra làm mình mê mẩn. Dáng mình dây đã đẹp mà thêm 2 trái cam việt còn đẹp hơn nữa. Bé lm rất đầy đủ các bài thái lun rồi đường lưỡi làm mình phê pha và tự động đưa 2 bình sữa cho mình mún làm gì thì làm lun. Rồi tiếp là em tấn công thằng bé của mình và làm mình như lên 9 tầng mây. Và mình đã giơ tay đầy hàng trong vòng 15p. Đặc biệt bé 11 này cho mình CIA luôn. Trước h đi massage nhiều tiệm mà chưa chỗ nào được vậy hết trơn.
Kết thúc xong em kêu mình nằm nghỉ cho lại sức và xoa bóp đầu giúp mình thoải mái. Lại một lần nữa mém ngủ quên hjhj. Và hết giờ mình mặc lại đồ và ra về và không quên tip cho em 500k
Tổng thiệt hại: tic 200k + tip 500k + tip a giữ xe 20k
Mình thấy chỗ này dù không nổi như các tiệm lớn nhưng chất lượng có khi còn hơn nữa. Các bác có dịp cứ ghé đây thử. Em dám đảm bảo các bác sẽ không thể nào quên được đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Cho xin địa chỉ cụ thể với bác chứ TQB mênh mông quá nghe bác mô tả mà mừng cho bác CIA là quá ngon luôn rồi, mấy bé bên đây xinh tươi không bác.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
dạ địa chỉ em hk rõ lắm vì sẵn tiện đường e chạy về e thấy nên ghé vào. Bác đi từ đường Phạm hùng quẹo trái vô rồi vừa chạy vừa nhìn bên tay trái sẽ thấy bảng mát xa xông hơi. Hình như chỗ đó nó đối diện chung cư Giai Việt. Mấy pé ở đây hơi bị xinh luôn. Đặc biệt là bé Na số 11

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
V là chưa qua cầu TQB ? qua cầu là một thế giới khác, thế giới hầm :). Bác sụp trên khúc này rồi thì phải ?(nhớ có bài rp) Vẫn còn can đảm đi khúc này, ghi công lao đóng góp của bác, sẽ lưu lại để thử yociexp75

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
dạ vâng. Chưa qua cầu đâu ạ. khúc dưới này á bác. Còn qua cầu bị sụp hầm mấy lần rồi h sợ rùi hk dám qua bên kia cầu nữa hjhj

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

_akh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Ở đó có mấy loại vé bác? Đi ngang mấy lần nhưng chưa ghé, sợ sập hầm

Quy Lão Tiên Sinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/19
Chủ đề
2
14
6
37
SG
0 ₿
Không sợ sập hầm đâu. Vé có 2 loại 150k và 200k, 200k có chỗ xông hơi riêng và em tắm cho mình, cơ sở vật chất không có gì gọi là đẹp, được cái chủ và nhân viên nhiệt tình vui vẻ, mấy em ở đây làm cũng tình cảm lắm, đi vé 200k muốn ms thái thì nói mấy ẻm, có bj, cia luôn nha. Lần trước lão đi tip 400k (nếu có ms thái).

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Quy Lão cho tiểu đệ xin địa chỉ với cũng hay chạy ngang đường TQB hướng ra PH mà không biết cơ sở này ẩn mình nơi nào luôn cũng hay để ý mà không biết nằm ở nơi chốn nào trên cung đường này để thử trải nghiệm xem nghe mấy bác nói mà cứ rần rần người hết lên.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
bác đi từ TQB ra PH thì dễ thấy lắm. Bác xuống cầu TQB chạy qua khỏi đèn xanh đèn đỏ thì chạy chậm lại nhìn bên tay phải sẽ thấy bảng massage xông hơi xoa bóp Khánh Băng. Quẹo vào chạy khoảng 400m là tới à. Vì tiệm nằm trong đường nhỏ nên bảng tên để ngoài đầu đường. Còn hk khi nào muốn đi ib tui tui dẫn cho đi

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
114
23
35
0 ₿
Hom qua minh di ngang thấy đóng cửa rồi. Co khi nao nghỉ luôn ko ta.

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
5
31
15
0 ₿
Cảm ơn bác đã chuột bạch thêm 1 lần ở TQB để có 1 sân chơi cho anh em,tiện thể ngoài 11 ra có bé nào OK nữa ko bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.