Thiên đường ở Phnompenh

Lượt xem: 47,050

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Chào các bác, em thấy chủ đề ở Campuchia không có ai post, nên hôm nay em mạn phép được chia sẻ về ký sự Massage ở Phnompenh - Campuchia.;)

Nếu các bác đi du lịch hay đi làm ở Phnompenh sẽ thấy các cửa hiệu massage mọc lên rất nhiều, nhưng chỉ là massage thông thường.:( Còn massage từ a-z thì các bác ghé Hotel Luxury, địa chỉ: 35 Samdach Chakrei Ponn St. (208), Phnom Penh.:D Đây là khách sạn lớn, rất đẹp. Bước vào cửa sẽ có 1 anh đứng mở cửa rất lịch sự, cúi đầu chào. Mình nói đi massage thì ảnh sẽ chỉ mình lên lầu 1. :rolleyes:

Lên lầu, đầu tiên là gặp 2 em lễ tân rất xinh:rolleyes::rolleyes:, thấy mình tới là mỉm cười, cúi đầu chào, và dẫn mình vào 1 cánh cửa. Bước vào cánh cửa đó các bác sẽ thấy một thế giới hoàn toàn khác.:eek::eek::eek: Trước mắt các bác sẽ là 40-50 em các quốc tịch khác nhau, tóc vàng, tóc đen, mắt nâu, mắt xanh, cao có, thấp có, da trắng có, da vàng có, ngực lớn có, ngực nhỏ có.... nói chung là các kiểu có đủ để các bác chọn.

Em nhìn quanh 1 vòng, ai cũng muốn chọn hết, nhưng chỉ được chọn 1 nên em chọn 1 em tóc vàng, ngực vừa phải ( em ko thích ngực to ). Chọn xong thì thanh toán tiền vé: 10$ ( quá rẻ )

Thanh toán xong, em tóc vàng sẽ dẫn mình lên 1 lầu nữa, mở cửa phòng bước vào. Phòng rất OK, sạch sẽ, đầy đủ. Em hỏi mình có tắm không? OK, tắm. Xong rồi bước ra, em cầm sẵn 1 khăn lau cho mình sạch sẽ rồi kêu mình nằm lên giường bắt đầu mần. Kỹ năng của ẻm thì quá pro, các kiểu trên đời, không thiếu kiểu nào.

Rồi chuyện gì đến cũng đến, em hỏi mình có BÙM BÙM không? :D
Mình hỏi lại em: BÙM BÙM là gì?:p:p Và em móc BCS ra, chiến 1 trận đã nhất trần đời.

Tổng thiệt hại 10$ tick và 60$ tip, hàng đẹp ngang ngửa với hàng 2-3tr ở VN.

Chúc các bác vui tờ rym khi đến Campuchia du lịch nha :D:D:D

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Thanks bài report của bro
Bro làm ở bên Campuchia a?
Vô ks nói tiếng Việt hay tiếng Anh, hay Campuchia bác? Mấy e ktv có nói tiếng Việt k?

[Có lần mình đi Cam. Matxa ở ks 3* nhưng trúng ngay matxa khoẻ kiểu Thái, ktv thì chủ yếu là kỹ thuật matxa chứ k xinh, phòng thì tối hơn matxa ở Việt Nam, tiền vé hình như cũng 10$ còn tip thì k cũng đc. Nói chung quy trình thua Việt Nam nhiều]

Tính ra matxa có *** bác tip gấp 6 lần tiền vé lun, cũng tò mò k bít hàng họ ktv bên đó ntn?

niemtinchocatbui

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/4/16
Chủ đề
0
15
8
53
0 ₿
Chuẩn bị vác trym đi công tác Phnompenh mà gặp ngay bài share này còn gì tuyệt hơn nữa chứ. Tks chủ thớt

memassager

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/2/16
Chủ đề
0
29
16
33
0 ₿
chúc mừng bác ngon trym, đi du lịch check thui. thank bác. các bé nói tiếngAnh được kg?

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿
Mới đi Cam về , mà tiếc là đi với gấu nên ...

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿

Mình làm 6 tháng ở VN, 6 tháng ở CAM. Vô khách sạn nói tiếng gì cũng đc, tiếng anh cũng được, tiếng việt họ cũng hiểu, nói được tiếng Cam thì càng tốt, còn thì ko nói cũng chẳng sao, họ dẫn bác đi theo qui trình hết.

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Tuỳ vào bé bác chọn là người nước nào, nếu bé là Cam thì nói tiếng anh, tiếng khmer và tiếng việt tương đối tốt

• Like
Điểm cảm xúc: memassager

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Có lý đó bác. Đi xe đỡ lo lạc đường :p
Passport của mình chỉ đóng dấu mỗi Cam, chưa đi được nước nào khác :(

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Tuỳ cảm nhận của mỗi người bác ạ, có người thích tóc vàng, có người thích tóc đen, có người thích ngực lớn, có người thích ngực nhỏ. Nói chung ở đó các kiểu đều có đủ cho bác chọn theo định nghĩa "đẹp" của riêng bác :p

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Đã lưu địa điểm . Kkk . Đọc rp rất là ham . Đang rủ rê thằng bạn làm 1 chuyến ( chờ nó làm hộ chiếu ) . Tranh thủ chưa vợ con đi chơi cho đã .

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Gì vậy trời ? Hiểu chết liền ! Thím này ở trển xuống nè, chắc luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

massagethoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
15/10/16
Chủ đề
0
75
2
0 ₿
Hay quá bác chủ thớt ạ. Em đã lưu địa chỉ để có dịp qua rồi thử