Cà Phê Thiên Đường sung sướng Bình Tân -(Hương lộ 2-Mã Lò) 1 lần nhớ mãi quê hương -tiếp Phần 2- lạc giữa rừng hoa ko thua gì massage.

Lượt xem: 22,532

KẺ_ĐI_SĂN_SỰ_SUNG_SƯỚNG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
4
24
15
0 ₿
Hôm nay em cả đám rủ đi nhậu nhẹt ăn chơi cuối tuần mà em thấy ko gì thú vị nên vác súng lên đường đi review cho ae, người ta đi revew khu du lịch đồ ăn ngon còn em thì các bác thấy em có lạ đời ko?
- xách xe em dạo lên dạo xuống đường Mã Lò đoạn từ Tân kì tân quý đến đầu TỈNH lộ 10 dài kinh- mà quán nào cũng tối thui đèn ít thấy người đâu chỉ có đầu ngã 3 lê văn quơi -MÃ LÒ đổ về Tân kì Tân quý là sáng sủa nhìn dc coi bộ sạch sẽ.
-từ đoạn này đổ lên tân kì tân quý tầm đâu 10 mấy quán ah chứ ko ít đâu do mb quán nào cũng bề ngang cũng hơi lớn ko hẹp nên em nhìn rỏ lắm em chayk lên xuống tầm 20 lần ấy chứ đâu cũng gần 20k xăng /(kinh phí em tầm 500k hơn vô lộn quán là mất toi ) thế mới khổ các bác ạ.
-->chạy hồi thấy cái quán chơi toàn Hồng - đèn hồng, bảng hiệu hồng,quán cũng sáng sủa lịch sự em lủi vào đại thì thôi rồi mấy bác ơi,------>chết em
--quán có tầm 5-6 em toàn xinh ko. mình dây cây cảnh ,(mấy anh em thích mình dây thì chạy đâu toàn xinh xinh nhỏ nhỏ ko, ah đâu cũng có 1 em hơi tròn tròn đầy đủ gu nha
--- vào quán lại đem em chai nước suối(làm như khu này toàn nước suối ko ah) 1 món duy nhất và duy nhất--->vào thì 1 em tướng bén lắm lại ngồi mời em nước kèm câu ngọt như mía ah,,, "anh uống miếng nước vô masgae ủng hộ luôn nha"
---->nghe thôi là chào cờ rồi nhưng phải tịnh tâm nha! hỏi giá trước để ko thấy bà nội ah--đi chơi để xe lại kì ah....
Bé nói ở đây trọn gói 250k ah anh-- (bao nước suối) làm tình 69 nure luôn......thêm cái cia luôn(nghe cái nắm tay lôi em lên phòng liền đợi j nữa....
---Bé tên Vy mình dây cây cãnh ( theo minhd đoán vòng 1 85 thôi--vòng 2 cỡ 60 ah v3 80 ngon đấy nhỡ bé người trà vinh mới 23 tuổi ah..nói chuyện ngọt như mía luôn..
về phần masgae thì đỉnh của đỉnh 1 xuất 20p em mơi 10p đầu hàng mẹ rồi (ae vào trải nghiệm kể ra nhục lắm ah)
--nói chứ bé làm bài bản quay đầu 69 đồ đạc sạch sẽ thơm phức ah...có 250k mà ta nói ko muốn về thế mới chết..
--->xuống ngồi nghĩ xíu còn 260 mấy ngàn sao em về đc ngồi địa tiếp làm cai nữa về ngủ ngon chớ!!!!!!!!
Thấy 1 bé nhìn như Hàn quốc mấy đồng dâm ơi đi ra ta nói trắng như bông bưởi chân dài nữa chớ thí mẹ em rồi mấy bác ơi!!!!!!1
--nói nhỏ bé vy kêu em lại lên tank 2 ae thế là con bé đi lại...ơi là trời trắng tinh mà thơm phức ah trời nhiêu đó thôi là em.....ngồi dc 2-3p lên lại phòng ,mà phòng ở đây sạch sẽ mà máy lạnh mát rượi em thề với bác nhiêu đây lúa ko làm j dc ngon như đây đâu...----->BÉ TÊN MÈO ..cưng chưa^_^
---> lên phòng thì cũng nure 100% rồi má ơi nhìn thôi mún out mẹ rồi đẹp nhin pink bên hàn quốc á trời tê tái kinh nghiệm khỏi bàn thế mà lại bj lút con mẹ nó cán lần này em cố lắm tầm 15-16p out mẹ rồi chịu j nổi nếu nói nhan sắc bé này có thể 9/10 bác ạ
về phần riêng trong phòng mấy bác tới trải nghiệm đi nhưng em đảm bảo các bác sẽ out trong sướng vì về mãn nay em thấy bé nào cũng thuộc dạng giáo sư tinh dục học hêt!
em còn 260 mấy k em đưa hết bé luôn 2 nhát súng sương giữa thiên đường hotgirl 510k móa ơi mà đc lựa nữa chớ!!!!
mặc dù ko còn 1 cắc ra về nhưng em mãn nguyện và sung sương em chia sẻ ae đồng dâm vì con tới 4 em tuần sau có lương em đi tiếp các bác ạ cần j có bồ vậy quá ngon đổi mỗi tuần chứ đùa......ae đến trải nghiệm review với em nha em sẽ lật tung nguyên đường reveiw cho ae hết từ giờ tới tết nha
----->quán nằm đoạn đi từ lên văn quới hướng về tân kì tân quý thì bên tay phải còn ngược lại bên tay trai nha( quán chơi đèn nguyên 1 màu hồng nổi bậc sáng sủa và sạch sẽ
em nhớ địa chỉ tầm 45 mấy mã lò phê quá em quên bốn trăm năm mấy á nhưng nổi cái tên quán là E.L.T Nha
mong chờ ae trại nghiệm rồi chia sẻ với tui miếng sung sướng này á
-
(may

---

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and Giàhamzui

Tây_môn_khánh

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
0
15
7
0 ₿
Ôi má ơi em đi ngay... Ngồi quán nhậu nãy giờ suy nghĩ mãi chẳng biết đi đâu..thanks bác nhé

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Bác lại nhầm r, chắc bác chưa trải nghiệm Hóc Môn với cung đường Bùi Công Trừng, Trịnh Thị Miếng...rồi. Giá cũng ngang ngang nhau à, 250 full cia... 300 là chịch dc r, mà toàn teen k nha

KẺ_ĐI_SĂN_SỰ_SUNG_SƯỚNG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
4
24
15
0 ₿
dạ em biết khúc đó mà đây là trải nghiệm em khu vực Bình Tân này thôi chia sẻ cho ae gần đây,chủ yếu nhiều quá mình đi chuột bạch rồi reveiw từng quán rồi chia sẻ ae dc vui chơi đúng nơi đúng chỗ để không phải tốn tiền mà lại thêm cục tức.có dịp em cũng xin revew của bác từng quán để em đi giao lưu cho biết

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
Bác cho mình xin thông tin mấy quan này với. Hay đi qua bùi công trừng mà ko biết

Tây_môn_khánh

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
0
15
7
0 ₿
Em đã đến ....ae ơi

Đính kèm

693.8 KB · Lượt xem: 1,777
    693.8 KB · Lượt xem: 1,194

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Quán này là cf hay hớt tóc nhỉ . hình như đúng địa chỉ 450 mấy mà k bit phải k . Có chạy ngang vài lần thấy bảng màu hông Elly j đó mà thấy để hớt tóc nhìn vào có dàn ghế sofa màu đỏ đỏ . K bit phải k nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Tây_môn_khánh