Cà Phê Thiên Đường sung sương Bình Tân -(Hương lộ 2-Mã Lò) 1 lần nhớ mãi quê hương

Lượt xem: 18,010

KẺ_ĐI_SĂN_SỰ_SUNG_SƯỚNG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
4
24
15
0 ₿
ình hình nhu cầu sinh lý anh em càng cao -mà do 1 số anh em rất ngại trong việc đi xã vì sợ không tìm được chỗ ưng ý mà không biết giá cả sẽ bị hố nên hôm nay em xin chia sẽ thêm về Thiên đường Sung sướng khu bình tân _Mã lò-Hương lộ 2 bình tân cho ae-chia sẽ địa chỉ giá cả và từng em cho ae không phải lo sợ và nhận thêm chia sẻ về từ ae
---đã từ lâu hương lộ 2 và bình tân là những cung đường có Rất nhiều cafe đèn mờ và htgd mà do rất nhiều quán nên anh em rất khó lựa chọn cho mình 1 quán quen đúng gu đúng ý không bị lầm em lập top này chủ yêu chia sẽ ae biết mà vui chơi cho sung sướng
Phần 1 ta nói về Hương lộ 2 nhé
ĐOẠN NÀY NÓ ĐẾN TỪ NGÃ 4 BỐN XÃ ĐẾN QUỐC LỘ 1A
ĐOẠN NÀY THÌ NÓ TẦM HƠN 15 QUÁN trải suốt đoạn gần 5km
--Trên đoạn đường này có 1 số quán rất lịch sự sạch sẽ đep nhân viên y như masage xông hơi sạch sẽ thơm tho
Anh em đi đoạn từ 4 xã vào chạy mấy tr mét bên tay phải gần 522 TIỆM SƠN ĐỐI DIỆN- QUÁN TÊN ELLY.T
CSVC quán rất sạch sẽ nhân viên rất lịch sự,sạch sẽ vui vẻ .(theo trải nghiệm của em)
quán có 3 em theo em dò thì quán hd từ 9h-2h đêm lun(quán có đèn màu xanh da trời nổi bậc)
1/ 1 em tên trúc tầm 26 tuổi hà (dáng người tron tròn xinh xinh)3 vòng thi chu choa--trang trẻo nỏn nà (
v1-90-80-95-
đây là đại bàng chủ kỹ nang tuyệt vời đưa ae lên núi ngất ngây chỉ cần 1 lần nhớ mãi quê hương- mà nói chuyện ngọt ngào lam ah nha!!!
mấy anh em thích tròn tròn có eo điện nước ngập trời thì tìm đâu ra em thề sẽ mãi không quên
2/em QUỲNH NHI -BÉ này nhỏ tuổi sn 2k1 người vừa có hình xâm nhiều thích hơp cho ae trẻ tuổi bé ngọt ngào vui vẻ lam phục vụ thì tuyệt vời ông mat trời nhunge ky nang tầm 8/10 ko dc 10/10 như Be trúc đâu nha.
3/em Duyên-- em này dáng ng nhỏ con xinh trang trẻo mà cap bưởi khủng khiếp- nói chuyện ngọt ngào đê mê kỹ nang cũng 9/10 đóa anh em ạ phục vụ êm âi
phục vụ ở đây bao đĩnh 69 nure 100% A-Y Lun nha--còn Z thì 100% ;là ko rồi!
có CIA NURE 69 ĐẦY ĐỦ mà giá có 250k trọn gói bao nước suối kakaaa
quá rẻ cho 1 lần súng sướng
đi lên tầm 50m ta lại có quán M.L BÊN PHÍA CÙNG VỚI ELLY.T Luôn!
quán mới mở em đi chuột bạch liền
em sẽ revew bài sau cho anh em nhé mong được góp ý của anh em

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and danchoi80

Tây_môn_khánh

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
0
15
7
0 ₿
Buồn lướt chơi vác xe đi thử.
Giá cả hợp lý có 250
Phòng máy lạnh sạch sẽ thơm tho. Cuối tuần đi 1 lần ngon bổ rẻ hè.thanks bác

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 1,161
  • Like
Điểm cảm xúc: KẺ_ĐI_SĂN_SỰ_SUNG_SƯỚNG

Lac Lac

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
ông cho tui xin chính xác địa chỉ đc ko ạ. Tại mới về vn nên ko rành dc ấy. cảm one ông