Thiên đường sung sướng cùng bé 10

Lượt xem: 2,184

Hoangnguyen183

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
1
18
3
37
0 ₿
Một buối chiều mệt mỏi đầu tuần,đi làm về chạy ngang PA thì tự nhiên thằng e biểu tình nên thôi thì tấp vào PA lấy vé cho mấy bé dạy dỗ lại thằng e mình vậy.Bước vào quầy thì lễ tân tiếp đón rất nhiệt tình.Mời nước và làm thủ tục chọn vé onsen cùng bé 10.
Về csvc thì phòng ổn bồn tắm rộng đủ cho mình và bé quậy banh nóc.
Vào xông hơi một lúc thì bé bước vào.mình cũng bước ra luôn thế là 4 mắt nhìn nhau e thẹn ko nói một lời.mình phải kéo bé lại ngồi trên chân mình để cho bé khỏi e thẹn.Chắc do mình đẹp trai quá.hehe Sau đó mình phụ bé cởi áo quần và bồng bé vào bồn để hiếp.hehe Sau một hồi thủy chiến với đủ bài bj,wc thì mình muốn ra giường kẻo lạnh quá.lúc đứng lên lau khô người cho mình xong thì bất ngờ thằng bé của mình mất tích trong miệng bé.ôi thật bất ngờ và tê tái.bé tấn công mình tới tấp nhưng mình ko chịu thua nên tiếp tục lên giường để bé đi thái. Đi thái nằm sấp thì bé vẽ mình chổng mông lên để thi triển wc cùng bj ngược,quá phê và một lúc sau mình phải thất thủ dưới trình của bé.sau đó mình nghỉ ngơi và bé làm khỏe cho mình rồi nằm tâm sự hết giờ mới cho mình về.trước lúc về bé còn chào thằng e mình và hẹn lần sau vào bé sẽ có nhiều chiêu hơn nữa.kết thúc một ngày mệt mỏi nhưng phê.hehe
Đánh giá sơ bộ bé 10
Face : hot girl
V1 :9đ
V2 : 8đ
V3 : 8đ
V4 : nước nôi đủ dùng

Tóm lại 1 buổi chiều phê như con tê tê .Chắc bữa nay phải tích cực xin code bác Lục mà gặp bé nhìu hơn thôi.