Thiên Hải chiều cuối năm!!!

Lượt xem: 6,932

thien_ha_ba_xuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/1/16
Chủ đề
1
4
5
34
0 ₿
Chào các bác!!! Cuối năm trời lành lạnh, thằng anh thèm hơi ấm, thằng em thèm hơi nóng, nên matxa là lựa chọn tuyệt vời.

Em lính mới, lê la bữa giờ, quyết định Thiên Hải thẳng tiến. Em xin lỗi chứ, đời hơi bị đen. Hỏi 09, về quê. Hỏi 15, kẹt vip. Thôi, random luôn cho nhanh. Cầu nguyện thần tình iu phò hộ cho tín đồ trung thành này.

Kết quả xổ số ra số 10 các bác ợ. May em ko thích bài cào. Em này teen, dễ thương, mình dây. Nói chung vừa ý, hehe. May mình ăn ở tốt, đc phù hộ, kakaka. Cám ơn các bác đã giới thiệu chỗ này.

Ah, mà em có tí thắc mắc, sẵn tiện hỏi luôn. Em vô thấy có 1 thằng mập mập, mặt hơi gian gian, thấy có mình nó, nghĩ là phục vụ. Lát lên vô tình thấy nó nói chuyện với mấy em khá lớn tiếng, ra vẻ, tưởng quản lý. Lúc về lại thấy dọn quần, dọn dép. Cuối cùng chả biết nó làm cái j? Kakaka. Chủ yếu là thằng này vòi quá nên em mới để ý. Vòi tiền từ lúc vô tới lúc ra, ra tới lúc dắt xe luôn. Kinh thặt. Mà thấy nó làm j đâu, khăn mình tự lấy, quần cũng tự xử, phòng xông thì kêu nó bật mà cứ như năn nỉ nó, haiza. Vòi quá em cũng 20k cho yên thân. Chán cái thái độ.

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Nhớ năm ngoái đang say nắng với số 02 cũ , Huynh sátthu RP là ẻm có chồng và con 2 tuổi , và rất yêu chồng . nên từ đó rời ra em luôn ... :) :)

Nói chung TH cũng đang nóng dần lên giống tđk

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
kkk... tui chỉ bị lúc thay đồ về thui, tui đi ở đây trước khi chú locker này vào làm nữa... riết chai mặt đi như trốn ko người, ko thấy ai phục vụ tui luôn :confused::confused::confused:. Đúng lúc thay đồ về là... hô biến anh ấy xuất hiện :D

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and thien_ha_ba_xuong

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
63
13
24
0 ₿

đấm đá và thư giãn sao bạn?

• Like
Điểm cảm xúc: thien_ha_ba_xuong

thien_ha_ba_xuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/1/16
Chủ đề
1
4
5
34
0 ₿
Nói chuyện với em thì biết là mới vô làm không lâu. Đấm đá thư giãn bình thường, chắc do gặp lần đầu :D.

@Cancer : cám ơn bác nhắc nhở vụ rp, em không biết vụ này, cũng may chưa rp nhiều do ...có biết j đâu mà rp :D
:D:D. Sao ông locker đó bá đạo vại, ra là em không có nói quá, ra là ai cũng bị thế, không riêng j mình :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Haha... tdk & th thay bao nhiu locker cũng y change nhau cái điệp khúc đó à :D, khách quen thì nó cũng lịch sự chút, ko làm quá giống bác CongTu bị, kkk.
Túm lại là cứ bỏ qua tiểu tiết, tự nhiên như nhà mình khỏi cần nó phục vụ cũng đc, về cứ tip 10k đc rùi.
Không thể vì chút trở ngại mà rời bỏ mấy em ở đây được :rolleyes:

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
đồng ý với pác locker th có cug như ko... ngay cả fong xông hơi cug fai tự mình mở nữa. lúc vào kjem nó lòi con mắt ko ra... lúc về ko bít đâu chui ra xuất hiện trc mặt. potay

• Like
Điểm cảm xúc: Massa and Cancer

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Lâu ko gặp thấy cũng có anh em nhớ tới mình .
Hôm trước nhờ whitelucky nói đổi Locker nên mừng quá qua ủng hộ lại và gặp ngay số 10 .

Phải nói : tuyệt vời , tình cảm và đáng yêu . Em ko thuộc loại điêu toa như nhiều em khác . Một số rất hot sau này đấy :)

• Like

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
post từ trước Tết mà bác :D, em số 10 đúng là rất xinh
haizz... TH có lý do riêng ko đến đc nữa... nhớ ai đó vô cùng, hjx hjx :(:(:(

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and CongTuSaiGon

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Nghe bạn em ấy nói em ấy sắp nghỉ để đi học lại .
Nên anh em tranh thủ nha , không khéo lại giống nhứ số 09 tđk , tha hồ mà tiếc nuối .

• Like

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Em số 10 và em số 15, em nào được hơn? Chưa gặp 10 bao giờ

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Cập nhật :

Em 10 đã nghĩ , em qua Đại Nam rồi

Em 15 vẫn còn làm , dễ thương , đáng yêu và tình cảm lắm . Đi VIP được em tắm cho , vui lắm :)

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Dạo này Hot lên em 17, có khối người vào đợi em 17 luôn, nhưng tôi thấy không hợp với tôi, không biết các bác ra sao.

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Đồng ý , giờ tui lại hợp 15 hơn ... Mà em 15 cũng kén chọn khách . Nên hên xui chút nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Selane

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
15 kén khách hả, vậy còn em nào service ok nữa không.