Thiên Hải cuối tuần với 17

Lượt xem: 7,522

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Đánh giá gặp bưởi No.17 là em mê lắm. V1 to vật vã, tướng em tròn đầy đặn, mặt cười duyên và rất đê mê vì nét dâm chịu không nổi của em ấy.

Lúc đầu vào em có vẻ hơi bẽn lẽn, khi mình lại hôm vuốt ve, em ấy có vẻ hơi tránh né. Hơi hụt hẫn, quê chim nên nằm sấp không nói gì. Tỏ vẻ hờn dỗi em ấy.

Không khí khó chịu bao trùm trong phòng. Hình như em ấy cũng biết lỗi, cũng do mình quá dạn, gặp là muốn xâu xé người ta, nè nóp dzú, BB , ML liền mà chưa kịp hỏi tên. (Thông cảm, cả tuần không được xã nên Bí hạ phá thượng. Đầu óc bị tinh dịch đóng băng rồi các bác)

Chim cùng bị mạng nhện giăng tơ. Nên nằm xuống vu vơ. Em ấy cũng bắt chuyện quan tâm, mình cũng nghĩ à nam nhi thì phải rộng lượng. Nên bắt chuyện lại với em nó. Với lại làm KTV không vui là chút thằng nhỏ cũng không vui.
Em ấy biết lỗi nên xua tan không khí, xoa xoa, kích thích, và hôn nhẹ nhàng trên vai cổ gáy và nói: em thư giãn cho anh bớt giận nha. Nhìn mặt em dâm vđ, mà cười duyên lắm, tầm 20-21 gì ấy thôi. Và em ra vẻ vô tình chạm nhẹ ngực trên lưng của mình và hôn nhẹ. Lúc đó hứng quá chỉ muốn đè em ấy xuống thôi bác ạ.

Nằm ngửa lại, thì bất ngờ skill của em 26 (18 cũ) hiện về. Em bắt đầu hôn nhẹ nhàng từ chân, lên hông, xoáy nhẹ bụng, kéo lên ngực tê tái. Rồi nói nhỏ, xin lỗi hồi nãy em làm anh không vui, nên em sẽ nhiệt tình với anh max luôn nha. Xong rồi em liếm ngực hơi thở của em nồng cháy. Rồi cầm lấy tay mình nhé vào trong ngực của em. Mà ngực căng quá áo ngực quá nhỏ nên hơi vướng. Em ấy biết ý, cởi áo ngực bớt ra, để mình khám phá. Tội nghiệm, ẽm nói ở đây không cho cởi áo nên anh chịu khó để tay vô ha.

Ngực to, đã lắm các bác. Em vừa đi xuống, lau cột như 25, nút nhẹ trứng cút như 04. Nói chung em là tổng hợp của nhiều thứ gom lại. Ngoại hình không bằng ngũ long công chúa của @satthutrengiuong ca ca, nhưng service và thái độ bù lại khiếm khuyết.

Ở đây mình không đánh giá em nào hơn em nào. Mỗi em đều có đỉnh riêng. Nhưng tính tình em 17 này rất ổn. Mỗi lần em ấy lau cột là mình rùng cả mình (tiếc là không BJ thôi). Phút sau không chịu nổi đường lưỡi quanh ngực mình đã Out trong sung sướng mém nữa bắn vô mặt em.

Xong đâu đó ngồi nói chuyện ôm ấp tâm sự như người yêu. Hứng quá mình BB và định làm thêm phát nữa, nhưng sắp hết giờ, em nhắc nhở nên thôi. Điểm cộng nếu em không nhắc hết giờ thì tốt biết mấy, ở lại cùng lắm đóng thêm phí thôi. Cũng tụt cái hứng.

Nói chung được xoa bóp làm tình HJ quá tốt nhưng 60’ không đủ. Lần sau quay lại Vip 2h chơi cho sướng.

Tic: 80k
Tip: thường thì mình Tip chỗ này 200k thôi, nhưng em làm quá đáng quá trời quá đất nên mình Tip thêm cho em vui.

Ok. Rất hài lòng và sẽ quay lại để xã lũ. Em không đẹp nhưng tươi và có duyên, V1 to vật vã cho @Chu muoi gặm nhắm nha. Khuyên nên đi Vip để có thời gian riêng tư trò chuyện với em hơn. Và khuyên ẽm dễ chịu cho người khách ôm ấp lúc đầu xíu. Đồng ý trời nóng thì người rít nhớp hơi khó chịu, thì chiều chút tình cảm là ok. Đỡ mất công năn nỉ khách :)))

minhman4048

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/3/19
Chủ đề
0
19
20
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Thanks thông tin của changkho Mười sẽ sớm gặp em 17

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
Chu choa mẹ ơi , nghe bác bảo như thấy skill của e 26 hiện về , làm e hứng hết cả lên . Sẽ sắp xếp gặp e sớm , Chúc mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
Mới đi thử hôm qua, hỏi chuyện mới biết nghỉ bên TĐK qua đây.
Đấm thì cũng bình thường. Thu giản theo kiểu TĐK nhưng do bên này không được thoải mái như TĐK nên chỉ cởi bên trong rồi vén bên ngoài.
V1 cũng to nhưng kiểu dài xuống như trái lê chú không phải bưởi nhé.
Theo ý cá nhân thỉnh thoảng dzô thư giản thì ok, còn làm cho khoẻ vẫn chọn 14

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
14 được bú bình hay móc không bro?