Thiên thần 16 đỉnh Trung Sơn

Lượt xem: 2,285

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HoangAnhBT

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/20
Chủ đề
1
69
11
0 ₿
Qua nay đi chơi nay mới có thời gian ngồi hồi tưởng lại nhửng cảm xúc tuyệt vời với em số 16 Trung Sơn

Tranh thủ bên Trung Sơn đang có giảm giá ngày vàng với gu của mình là mặt bé 16 với nụ cười xinh xắn dễ thương đáng yêu. Qua là mình đi em 16 và may mắn là em đang rãnh tay.

Về cơ sở, khá đẹp, thơm tho, sạch sẽ, mát mẻ ko sợ ghẻ nha ae.

Em 16 dáng chuẩn nha, face kute cực lun, nói chuyện dễ thương, ân cần quan tâm như người yêu.

Sau khi kết thúc những bài cơ bản cho thân thể mình được giãn gân cốt, em bắt đầu cởi bộ xiêm y đang mặc trên người ra. Mình liếc mắt nhìn ngắm em trần truồng với làn da trắng mơn mởn trông xinh đẹp và hấp dẫn vô cùng.

Trước tiên, em cà cặp vú nơi vùng lưng rồi từ từ xuống hai mông đít. Ở nơi này, em bỏ ra nhiều thời gian để mình cảm thấy sung suớng hơn. Tiếp đến, khi bắt đầu xuống bắp vế thì hai bàn tay em lướt nhẹ qua phần đại bác, tay em đụng chạm nhẹ vào đại bác của mình đang đè nén khiến mình phê nhè nhẹ.

Bây giờ thì đến phần thân thể phía trước. Em đi thứ tự từ cổ, vai rồi xuống ngực, bụng rồi đến hai chân, rồi em xoa nắn vào vùng da thịt mỏng nơi hai bắp đùi khiến tôi nổi cả da gà.

Mình xoa nắn thật lâu và nhẹ nhàng trên đôi vú săn chắc của em, nghe tiếng hơi thoẻ em vội vàng hơn rồi. Rồi mình chà nhẹ hai lòng bàn tay trên hai núm vú hồng hồng của em một cách say đắm và ngừng lại nơi đó rất lâu để thưởng thức. Rồi hai tay mình từ từ chuyển xuống phía dưới chân của em, tôi chạm vào hai bắp đùi non trắng mơn mởn và đưa hai ngón tay cái nhẹ nhàng phớt qua núi đôi và khe suối mềm mại của em, hai núi đôi nhô cao, trắng hồng thật khiêu khích. Có vẻ em cảm thấy rất kích thích trong tình trạng đang được mình mon men vuốt ve và xoa nắn thật dịu dàng nơi vùng da thịt gần sát với háng và núi đôi của em nên em ruớn người tới lui để mình có thể thoải mái mà vuốt ve núi đôi của em đang ướt át. Còn hai bàn tay của em thì chụp lấy nòng đại bác của mình. Em dùng bàn tay xoay tròn nhẹ thôi là cũng đủ làm cho đại bác cương cứng lên thật to và đỏ ửng. Trong lúc em vuốt ve mân mê nó, mình cũng tranh thủ để thò hai ngón tay của mình vào khe núi để kích thích cái hột ** của em. Mình có cảm giác mình sung sướng bao nhiêu thì cố gắng truyền sự khoái cảm của mình cho em như vậy. Khi cảm thấy sắp ra mình nói em hãy làm chậm lại để mình đừng bị xuất tinh ra sớm vì trong cơ thể mình đang rạo rực vô cùng. Sau đó mình đút hai ngón tay vào phía trong khe núi để mò mẫn tìm kiếm cái huyệt G. Cùng lúc đó, hai ngón tay của bàn tay kia liền kích thích vào hột **. Em thốt lên những tiếng rên rỉ và toàn thân vặn vẹo qua lại. Em nắm chặt lấy khẩu đại bác cứng ngắc của mình và thoa nhẹ nhàng trên đầu nó, đỏ ửng và bóng lưỡng đang ứa ra một ít nước nhờn rồi em lại tiếp tục xoa bóp khắp thân nó. Âm thanh hifi chân thật hơn cả phim ***, khẩu đại bác của tôi bắn ra những phát đạn trắng đục, cú bắn rất mạnh khiến em thản thốt hỏi "sao anh bắn mạnh thế". Rồi em mân mê khẩu đại bác cho đến khi nó từ từ xìu xuống. Sau đó em đi rửa lại người rồi đến nằm tâm sự mò mẫm vs mình thêm một chút nữa.

Đánh giá:

v1: tròn trịa, ti hồng hào, vừa tay
v2: ít lipid
v3: căng tròn, mịn
v4: gọn gàng, nước như lũ sông đà

Tic: giảm 50% ngày vàng
Tip: như mặt bằng chung
Gửi xe: 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Nettop
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.