Thiên thần đánh cắp trái tim chỉ có thể là 09 PA!!!

Lượt xem: 4,898

Khoa(Grap)

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/19
Chủ đề
1
12
8
36
0 ₿
Mình là thành viên mới nhân dịp xuân Canh Tý xin gửi đến ban quản trị và toàn thể ae lời chúc sức khỏe và thành công trong năm mới! Cách đây cũng không lâu vào 1 tối đẹp trời đang dạo mát trên cung đường đẹp mang tên Sư Vạn Hạnh cùng rất nhìu phiền muộn mà chẳng thể giải bày cùng ai mình đã có duyên gặp thiên thần mang mã số 09!
Bước vào PA vì 1 phần mình chẳng biết đi đâu và cũng vì tò mò xem có j ở trong đó! Hi! Vừa đặt chân vào thì phải nói là từ lễ tân cho đến các a phục vụ đều rất nhiệt tình! Tối đó thì cũng ko đông lắm nên mình đc hướng dẫn đến quầy đc giới thiệu các dịch vụ ở đây rồi mình đã chọn vip Thái và random vì có đi bao giờ đâu mà yêu cầu! Ra ngồi uống miếng nước ăn bánh mứt thì cũng đc a phục vụ mời lên phòng! Cửa phòng mở ra mình vô cùng ấn tượng với cách bài trí ở đây và mình bị khớp hơn nữa khi trc mặt mình là 1 thiên thần với dáng vẻ tuyệt trần cùng khuôn mặt vô cùng khả ái và tim mình thật sự đã loạn nhịp! Thật lòng là đã rất lâu rồi lại có 1 ng con gái đem lại cho mình cảm xúc như vậy vì mình đã trãi qua 1 số chuyện ko vui trong tình cảm ko tiện nói ở đây! Và rồi e dìu mình vào ghế ngồi nghĩ mệt cũng ko quên hỏi thăm nhau! Sao 1 hồi trò truyện những muộn phiền của mình dường như đc trút bỏ và cảm thấy nhẹ lòng và cũng nắm đc 1 chút về e! Rồi cũng đc e đưa vào bồn tẩy sạch bụi trần! Xong xuôi cũng lên giường nằm như ai!
Phần massage khỏe: e làm rất kỹ lưỡng và chuyện nghiệp luôn chú trọng đến cảm nhận của mình lúc nào cũng ân cần và chu đáo!
Phần thái + mệt: mình sẽ ko đi sâu vào chủ đề này vì mỗi ng là 1 cảm nhận khác nhau! Mình chỉ nói là những j thiên thần có thì tất cả sẽ hội tụ ở e và tất cả như 1 tuyệt tác của tạo hóa ban tặng cho e! Lần nữa cám ơn e đã cho a tìm lại đc cái cảm giác ấm áp vui vẻ và hạnh phúc mà tưởng chừng như a đã ko còn tìm lại đc nữa.!!! Và cũng xin lỗi e vì có thể a đã làm e thất vọng! Hix!
Cuối cùng mình xin gửi lời cảm ơn đến tất cả ae đã dành thời gian đọc những cảm nhận của mình và có đến với e thì xin hãy nâng niu và trân trọng vì e là 1 thiên thần đúng nghĩa! The end.!!!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Yếu yếu là gãy với ẻm yociexp45 kỹ thuật cao còn ăn nói có duyên thích hợp để tâm sự lắm yociexp32

• Like
Điểm cảm xúc: Thiếu gia đa tình

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Quần thảo với cả chục em ở P.A này rồi, trừ em 09. Ko hề có duyên với ẻm chút nào.

Traiphonui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/20
Chủ đề
1
8
4
29
0 ₿
Nghe bác nói mà e muốn gặp thiên thần quá. Sắp xếp vô sẽ gặp, tks bác thớt

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé 9 nhà muội ạ . Chúc huynh năm mới phát tài phát lộc ạ