Halloween Q.10 Thiên thần lạc giữa dòng đời

Lượt xem: 1,556

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
Sau 1 tuần chơi event mà tạch suốt thì cũng trúng cái code, mà lại bị trùng cs nên thử 1 lần đổi qua Hawaii xem ntn, nhắn tin qua *** thì thấy chưa dc rep nên thôi chạy qua random luôn cho mới lạ, mục tiêu ban đầu là 44, nhưng tới thì 44 k làm:5onion22:, hơi hụt hẫn nhưng còn vài số cũng khá xinh, nên chọn 96, quyết định up lên gói Royal 2 shoot 1 ktv và lên phòng ngay lập tức, cái này nhanh gọn ưng nè.

-Trước tiên là csvc thì ở đây khá rộng rãi nha ae, phòng thì k quá to nhưng đầy đủ và khá mới, locker dắt vào phòng r đi ra, chuẩn bị thay đồ thì locker mở cửa chạy vào mở nước :)) hơi hết hồn, mình ngồi đợi locker ra thì thay đồ chuẩn bị vào xông, mọi lần thì có quần thay rồi mình mới vào xông, nay k thấy nên quấn khăn vào, chưa kịp xông thì locker lại vào tiếp, cái này hơi khó chịu á, vào k báo gì cả, lần này vào kêu mình đổi sang bé khác, wtf vừa book xong lên thì đổi liền vì bé dậu rung , rồi thôi hoan hỉ lỡ rồi thì mình cũng chọn lại, lần này xem ipad thì thêm vài bé mà trước đó ở dưới k thấy có trong ipad, hơi lạ, cũng may thấy có bé 59 nên book luôn, lần này vào xông mà hơi rén ạ, ngồi xông 1 xíu thì có người vào nữa, cứ ngỡ bé vào, nhưng không, lại là locker ạ, ngồi xông 1 hồi bé vào, bé mặc đồ đen, mình lại tưởng locker nên k dám ra luôn, phải hé cửa xem là ai mới mạnh dạng bước ra.

- Cái nhìn đầu tiên khi gặp bé nè, bé khá nhỏ người, bé lại ngồi lên đùi nhúng nhúng vài cái :))) kích thích nha, chào hỏi vài câu thì bé thay đồ ra,nhìn nhỏ nhỏ nhưng thay ra thì phụ tùng ác chiến lắm ae, V1 cực phẩm luôn, V2 V3 căng đét, mặt lại xinh xinh kiểu năng động á, lại hoạt bát nữa, không khí đỡ hơn nhiều lúc đầu, con tim vui lại liền :v
-Hiệp 1 bé dẫn vào bồn onsen nhẹ nhàng, bé tắm kỹ rồi bắt đầu kích thích, mình nằm ngửa cho bé thi triển kỹ năng, tay thì k thể cưỡng lại cái V1 ấy ạ, sau 1 hồi BJ thì bé chuyển sang HJ, H1 out nhẹ nhàng bằng HJ, xong bé tắm lại và lên giường chuẩn bị bài khoẻ.

-Bài khoẻ thì bé làm cơ bản thôi nhé, cái này mình cũng k mong đợi nhiều,chỉ chờ đến phần nuru thôi ^^ bé đi bài lưỡi toàn thân cực phê luôn, nuru thì bằng dầu nóng khá chuyên nghiệp, nuru bằng ngực thì siêu cảm giác, ngực real đi tới đâu cảm giác tê người tới đó, chỉ 1 từ phê thôi ạ, nuru sấp xong thì lật lên nuru ngửa tiếp,khúc này khỏi nói thêm ae trải nghiệm thử sẽ hiểu :))) đi toàn thân bằng dầu nóng xong thì bé vào H2, H2 bé kết hợp BJ HJ click ti các thứ ạ, lần ngày thì out bằng BJ nhé, ngồi lại tám 1 hồi với bé thì tắm lại và thay đồ xuống quầy thanh toán.Đánh giá chung về bé 59 này thì khá là hợp rơ với mình, chịu bắt chuyện, hoạt bát lắm, nói suốt tạo cảm giác vui tươi cả buổi luôn, bé nhiệt tình phục vụ nữa.Face xinh nhé
V1: cực phẩm hàng real
V2: có tí ti lipit nhưng hợp dáng
V3: to tròn rất đầm
=>Total: Vé mình up lên Royal + Tip: 3tr (trừ 900k code event halloween) còn lại 2tr1, vé khá cao so với mặt bằng chung các cơ sở ạ, với lại mình có góp ý là cập nhật menu nước với đồ ăn lên đi cs @@ vé khá cao thì dịch vụ đi kèm tương xứng nó mới hợp lý, mình hỏi có gì ăn k thì chỉ có mì trứng, chuẩn mì trứng luôn, mì gói nước sôi và 1 trứng bên trên, nhìn nuốt k nổi ạ, k rau giá hành gì cả. Locker thì lúc đầu k ổn r, ra vào phòng như chỗ k người ấy, lúc xong đi xuống thì mình tự bấm thang máy xuống luôn, cũng k chủ động hỏi muốn ăn gì k, nước thì nhìn chỉ thấy có trà, trải nghiệm cs khá fail, mà may có bé 59 này cứu lại hết ^^
.Cảm ơn mod @Dory và cs đã tạo sân chơi cho ae có cơ hội trải nghiệm nhiều cs hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Đầu tiên em rất xin lỗi anh vì đã có những trải nghiệm chưa tốt và cám ơn anh đã góp ý cho cơ sở bên em.
Hôm đó cơ sở em bị thiếu locker với bếp nên các bạn còn nhiều thiếu sót bên em sẽ chấn chỉnh lại các bạn trực ca đó ngay.
Còn về thực đơn thì sắp tới bên em cũng sẽ update thêm menu để có thể đa dạng sự lựa chọn hơn cho các anh
Hawaii rất mong được phục vụ anh ạ.