Bình Tân Thiên thần No.22 , một số không thể bỏ lỡ tại DBBT

Lượt xem: 2,839

Co Nhan Tinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
5
76
25
0 ₿
Chào anh em . Hôm nay mình xin mạn phép giới thiệu cho anh em một bé không thể bỏ lỡ tại Dubai Bình Tân ! Số báo danh 22(new) cho các bác nào gu Loli.

Lần này mình gé DBBT không biết mấy bé cũ đi đâu hêt mà thấy ipad một loạt bé mới mà chưa thấy cơ sở cập nhật . Trước mình thường đi 28 quen rồi mà nay bé ngỉ têt sớm nên hỏi mấy em lễ tân tư vấn cho mình vài bé loli như 28 . Cuối cùng thì mình đến với bé 22. Hehe

Ngồi chơi xơi nươc xíu thì chú thợ điện dăt lưen phòng , chu đáo hướng dẫn mình sử dụng xông hơi này kia(mặc dù mình rành mọi thứ ở đây hêt rồi ) ngồi chưa nóng đít thì bé mở cửa vào . Uiii trươc mặt tui là 1 cô bé dễ thương như gái 17 vậy. Hơi ngạc nhiên xíu vì nhìn em xinh hơn trong ipad nữa ! Em nở nụ cười nhẹ chào tui . Ui , nhìn cái răng khểnh nhẹ làm tui như muốn rụng cmn tymmm . Ngồi tâm sự xíu thì nước cũng đã lênh láng . Bé dăt tui vào tắm tap sạch sẽ . Quần nhau tới 20p trong bồn .

Ra ngoài đến bài massage khoẻ , bé đấm rất lực ! Bấm huyệt tốt , tôt hơn những bé trươc đây tui từng đi . Đúng nghĩa câu : massage thư giãn .

Đến phần chà Thái thì e làm cũng khá nhiệt tình nha , nhưng tui thấy chưa đã lắm vì dáng loli nên ngực e hơi bé kkk .

Đến phần thư giãn thì khỏi nói rồi . Chẳng cần biết em đang làm những kỹ thuật gì nhưng nhìn cái khuôn mặt xinh xắn của em là tui thấy muốn bắn cmnr huhu :( .

Đánh giá về em :

Tính cách : trẻ con , vui vẻ , dễ thương . Cưng quá trời

Face : 10/10 xinh xắn . Đáng iu , mặt chưa qua sửa chữa thứ gì .

V1 : hơi bé , nhưng có 2 hạt băp khá xinh

V2 ko mỡ nha

V3: đủ sài vừa tay hihi

Tic Onsen 800k

Tip : phá giá ae 1000k

Locker 50k bảo vệ 20k

Ra về với niềm vui vẻ của tất cả mọi người

Cảm ơn Dubai , cảm ơn em 22 . Iu em mất rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Bé tiểu cường

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
trời . thật ko bạn ơi .
hôm bữa mới review bé 18
nay lại thêm bé này nữa thì hết say

Bé tiểu cường

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/21
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Nghe bác review đã quá nên ghé thử ngay, sẵn đi xe mệt ghé vào, bé quá ngon quá đã, về mà thấy còn vương vấn ghê.

• Like
Điểm cảm xúc: Co Nhan Tinh