Bình Tân THIÊN THẦN RĂNG KHỂNH DUBAI BÌNH TÂN 19

Lượt xem: 6,907

Whale

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
4
84
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Khai xuân cùng 19.

Lần đầu trải nghiệm mình thấy rất ok từ việc bảo vệ niềm nở dắt xe cho tới lễ tân tư vấn nhiệt tình và thành quả là mình đã book đc bé 19.

Bước lên phòng mà cảm giác như vua hồi cung các bác ạ :)) phòng ốc đẹp như trong tranh, đập vào mắt là bồn tắm đèn led nhìn thôi là đã nứng nừng nưng.

Mình xông hơi tầm 10p thì bé gõ cửa xin phép vào. Ấn tượng đầu tiên là nụ cười răng khểnh của bé, gương mặt baby tiếp đó là body mình dây đúng gu mình.

Sau vài đôi lời gợi mở thì cả 2 vào bồn lâm trận, bé nhẹ nhàng nâng niu như mẹ tắm :)). Suýt chịu hết nổi mình nói bé lên giường để chiến tiếp, sau 1 hồi quần quật thì mình cũng out trong sự sung sướng.

Tiếp đó bé đấm bóp massage lực rất ổn áp (mình bất ngờ do bé mình dây). Phần massage Thái bé trườn bò bằng đôi gò bông tự nhiên mềm nhẹ, bé trườn đến đâu là sướng tới đó. Sau đó nhẹ nhàng hiệp 2 với những thế trận 69, đá bi, lau cột cờ điều luyện. Và rồi kêt thúc với CIA điêu luyện đê mê.

Sau đó bé nằm ôm ấp tâm sự như người yêu, vừa nói vừa nghịch nghịch làm mình muốn thêm hiệp 3 :))

Nhận xét :

V1 : 10/10 tự nhiên rất vừa tay không bị xệ

V2 : 8/10

V3 : 9/10 gần như hoàn hảo với bờ mông cong

V4 : như suối nguồn tươi trẻ

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Quochuy, Ron, Skioon and 5 others

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân với một chuyến trải nghiệm tuyệt vời. Dubai Bình Tân và các tiêu mụi mụi mong được phục vụ anh nhiều hơn vào những lần sau ạ

Chú Bán Ếch

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
lâu rồi chưa quay lại, không biết có gì hấp dẫn không? 38 còn làm không cơ sở

Ciu Phù Thuỷ Thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/8/20
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Mình thấy kỹ năng trong bồn của ẻm hot lắm mà, sao chủ thớt đề cập sơ sài quá. Chắc tính dành làm của riêng phải không chủ thớt :cuteonion59:

Milos

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/5/22
Chủ đề
0
13
0
0 ₿
Có lẽ ông ấy ngại nói ra mấy pác thấy ngon quá vô book full lịch sao ông ấy làm ăn : )))

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Real nựng là sướng tay nhất . Mừng bác thớt. Vài hôm nữa mèo sẽ diện kiến bé :2onion18:

Bosch

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
0
29
1
34
0 ₿
nghe ông rp kích thích vãi , có zalo bé không ông chủ thớt