Q.1 Thiên Thần Sa Ngã vừa vào Dubai Luxury. Số báo danh : 11

Lượt xem: 2,284

tichthienda

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/22
Chủ đề
1
3
6
0 ₿
Nào h mình cũng đi khá nhiều chỗ nhưng lười viết report.

Lần này trót mê em nên ráng lên diễn đàn viết lại cho em cái report tương xứng vậy.

Dạo chơi ăn uống no nê xong, trời nắng cực quá làm hại tinh trùng thượng não, lên ngay congdongmassage thì thấy Dubai Q1 có 1 bé mới vừa lên sóng với số báo danh : 11

Cơ sở vật chất thì k còn gì bàn cãi rồi, bồn tắm to, tha hồ mà vui đùa trong bồn tắm. Do vừa đi nắng ngoài vào còn đang bị sốc nhiệt nên k có khả năng vào xông hơi nữa, vào xông chắc là ngất luôn mất :))

Vào phòng đợi chắc tầm 10 phút thì 1 thiên thần gõ cửa bước vào. Ôi cô gái nhỏ nhắn, xinh xắn, với cặp đào tiên to tròn, thêm bộ đồ mỏng manh như trên hình nữa chứ.

À, lúc đầu vào mình có hỏi em có CIA ko? Thì em tl là ko do mới làm nên chưa dám thử, nhưng sau 1 hồi nc thì em cũng chịu thử, đánh giá cao sự nỗ lực của em. Sau đó mình cũng được sung sướng 2 lần vào đôi môi nhỏ nhắn của em nó.

Về phần massage khoẻ thì em nó mới làm nên chưa rành, cũng đủ bài nhưng với mình thì chưa đủ lực cho lắm. Hi vọng em sẽ ngày càng tiếp thu và học hỏi nhiều hơn.

Đánh giá sơ bộ về em nó :

Face : 8đ, tuổi teen mới lớn. Cười xinh qtqđ
V1 : 9,5, to, căng, bóp đã tay
V2 : 8đ, k tí mỡ nào
V3 : 7,5đ, vừa tay, chắc, nhưng k đc to cho lắm
V4 : 9đ, bướm non, hồng hào, nhỏ nhắn xinh xắn, sờ tí mà nước chảy thôi rồi. Nhưng do quen với k lông sạch sẽ k, bé có tí lông nên k có 69. Chỉ sờ mó và nhẹ nhàng thôi.

Mình mua vé vô cực mới, đc 3 lần sung sướng. Nhưng gấp quá nên 2 lần thôi phải chạy đi mua đồ r. Nên lần thứ 3 chắc hẹn em lần sau :))

Tổng thiệt hại :

Ticket : 1500k
Tip : 1500k + 20 Eur cho sự nhiệt tình, chịu học hỏi của em.
Locker 50k

• Love
  • Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui, haiau_sea and Mr Mìn

Shaun

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Em tưởng service phải có CIA chứ. Hóa ra là tùy từng bé hả bác

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Mừng bác ngon trym với người đẹp, chẹp.. chẹp..:dribble:.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,677
5 ₿
Mừng bác ngon trym, em này làm ca mấy giờ ha