Q.1 Thiệt cái tình 39 nhiệt cái tình.

Lượt xem: 552

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Vừa trưa trời nắng cực ngồi cf thấy mấy em cứ như sinh viên vào ngồi tụ lại lôi laptop ra buôn chuyện làm nhớ cái thời sinh viên toàn chui ktx có dám ra cf ngồi thế đâu, bỗng đâu nhìn một vài em lòng tui lại trỗi dậy cái hứng thèm hơi gái mà may sao quán HL có vị trí đắc địa, mở app lên thì massage xung quanh chưa đầy 100m có 2-3 cái thiệt cái tình .....cuối cùng vẫn muốn an toàn nên đi ra quẹo trái là tới.

Quán cf HL chỗ LTHG chắc mấy bác cũng biết quẹo trái là về đầu rồi, xe tui để quán do quen mặt luôn bv ở đó tui đi bộ qua sẵn tiện làm ly nước mía bigsize uống cho đã thèm. Đang mua nước có bà bán vé số báo có 39 nè 39 nè tui chả ham mấy trò sổ xố mà khi vừa vào quầy như bị tự kỷ ám thị gọi 39 luôn chứ. PV bảo chờ tầm 10 ph bé vừa vào ca đang trang điểm, ok luôn lên xông hơi rồi bé vào là vừa.

Quánh giá luôn bé 39
Face nhìn dễ thương có nét râm râm.
V1 bóp nhè nhẹ cảm giác phê, có nâng cấp nên nhìn đẹp.
V2 vừa người
V3 bóp vỗ mà kểu này thì doggy chắc hết bài.
V4 nước nôi theo kỹ thuật , lúc đầu chưa biết lúc sau thì úi giời ơi .

Màn đầu giao ku à giao lưu với em tui ngồi ôm ấp sờ bóp tý khám phá được nhiêu đó. Sau em trút bỏ đồ của em cũng như cái quần duy nhất của tui rồi cả hai cùng vào bồn tắm. Vẫn phải gội đầu kỳ cọ trước rồi em chăm sóc thằng nhóc nhỏ như một bảo bối, vừa nhẹ nhàng nâng niu bằng cả tay và miệng em. Ước gì được bé nhỏ lại để cảm nhận chiếc lưỡi em đang đá đá đầu thàng nhóc thấy mà hứng lên nữa . Sau màn dạo đầu nhẹ nhàng em bắt đầu tấn công toàn thân, em trườn lên cạ cặp vú em rồi trườn xuống để thằng nhóc bị ngập sâu trong miệng em sau chỉ vài cái nhấp nhả nó đã khai pháo tung tóe.
Chuyển qua massage khỏe em đấm nhiệt tình , có máy lạnh mà tui còn cảm giác nóng người lên lúc em đấm luôn đấy, đấm, xoa chà đá nóng rồi đặt gối nóng , thiếu cái cây đi lưng nữa chắc full bài khỏe. Sau hồi đâm em bắt đầu lấy tinh dầu đổ lên làm người tui trở lại cảm giác lạnh lạnh và ngay lập tức em đi lưỡi và ngực massage lưng mông chân, đầu ti em bị kích thích nên rên nhẹ nghe phê chết được, sau hồi tui lật lại em bj lick ty tay xoa thằng nhóc rồi tui cũng tranh thủ khám phá em cứ thể em cùng tui đang hòa nhịp và lúc này tui mới biết cảm giác của em thích cùng nhau kích thích thì mới ra nước , thế là em cùng tui vào 69 để em skill em tui skill tui lúc này tui triển hết bao kỹ thuật để cảm nhận cái dòng núi lửa đang được em kích nổ mà phải kích em dữ hơn em kéo lên thêm bằng skill bj cực phê để rồi bao nhiêu sức cùng lực kiệt của tui được em hút hết .phê không thể tả. Kết là em 39 làm cực nhiệt tình, shot 2 thì phê còn hon shot 1 do trên giường em thoải mái hơn trong bồn .
Tic onsen 2
Tip 1200k
Linh tinh 100k.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác ngon trym cùng bé kưng ạ..chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41:

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
Đã đã, đi gặp mấy bé nhiệt tình là thấy sướng liền.