Q.1 Thỏa mãn cơn thèm sò với em 03

Lượt xem: 732

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
61
38
0 ₿
Cuối tuần lairai thịt nướng uống sochu với đồng nghiệp, dao này cty có thêm mấy thực tập sinh nhìn mà mơn mởn, ra miếng nào mấy em cắt ra là tui muốn ăn liền cho hết, nhìn đôi tay trắng trẻo mấy em cắt thêm cái phong cách bẻn lẻn mới làm cùng tý rựu người cứ nóng rần rần lên, làm người mới 2-3 chai mà sao chịu không nổi , để giữ hình tượng tui kếu trước book xe thẳng qua dubai tốn 20k .
Nay chọn em 03 nhìn hợp nhãn và thật sự đến khi gặp em nhìn quá là ưng.
v1: 8đ bóp mềm đã. chà thái cực phê
v2: 7đ có lipit nha. Mà ôm vậy đã +1 lại hehe
v3: Hình là đã thấy ưu thế, thực tế y hình đã lắm, bóp hay d....chắc tới sáng kkkk
V4 : Chăm sóc kỹ và nhạy cảm, nước nôi đầy đủ.

Việc đầu tiên là xông hơi mà đang nóng nên ngồi và dợi em vào ôm em nó lại mát hơn nhiều. Em ngồi nói chuyện cũng chịu tương tác. Ngồi tý nước cũng vừa đủ em bắt đầu phần onsen.

Onsen 1 shot đầu. Bác nào yếu yếu khả năng out sớm với em, em làm nhiệt tình bj chà ngực lướt vuốt phải nói tui phải ráng gồng lắm để không bị quê với em chứ không là 30s out liền. Em trong bồn mà tắm chà ngực trườn rồi cạ cô bé tui phê quá nằm ra để em bj thì biết bắn theo cảm xúc. Em làm cảm giác nó rất là phê.

Chuyển phần massage khỏe em làm rất có tâm, lực đều đều muốn mạnh nhẹ nói em lúc em làm tui thấy khá mạnh nhưng nó đã. Em lấy đá nóng chà lên đã đã. Nguyên phần massage khỏe công nhận em làm tốt. Đến phần shot 2 em đổ dầu nuru lên và trườn, lần này trên giường em làm còn phê hơn nữa em cạ bướm một hồi tui lật lại sờ mới tý đã thấy nước , em chuyển bj xong trườn ngực và 69 , bướm em nhìn phê cực kỳ, 2 đứa tập trung chuyên môn tui nghiện cái món húp sò lắm luôn, cảm giác đá hột lẹ rồi vét vào cứ kích thích thằng nhóc cứng lên , em thì bj sâu và lâu lâu em đá đầu khấc ui nó tê cực kỳ. Chốt cú cuối tui phải bắn một phát rùn người. Em lau người và xin phép ra vs lại.

Cảm giác lân lân sau khi gặp em vừa thỏa mãn vừa sướng.

Nay gặp được em quá ưng tip em thêm tý lấy số lần tới vào gặp .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC