Q.1 Thỏa mãn cùng 16 Dubai q1

Lượt xem: 4,383

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bu_ca_ra_ki

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/6/19
Chủ đề
8
21
12
0 ₿
Nghe nói Dubai luxury luôn đông khách nên chưa dám đi, sợ đợi lâu. Hên sao hôm nay đến cũng đông nhưng chỉ chờ 1 chút là có phòng để lên nên cũng ko đến nỗi kẹt phà. Tính đi vé 500k nên thôi mình up lên vé Onsen luôn, thủ tục đầy đủ thì ngồi đợi khoảng 10p là lên phòng chiến đấu. Vào thì phòng ốc ở Dubai rất sang trọng và đẹp, cái này không cần nói nhiều nên next qua luôn, xông hơi cho khỏe người tí thì có tiếng gõ cửa và em bước vào, qua làn kiếng mờ thì thấy 1 em gái nhỏ nhắn, mình dây chút xíu à, cũng khá tò mò nên ngồi xông tí thì ra gặp em.

Vừa ra nhìn em là e đón chào bằng nụ cười và công nhận em rất xinh và dễ thương, dáng nhỏ nhắn chắc tầm 1m55, mình dây đúng gu của mình vì mình cũng ko to cao nên chỉ thích mấy em nhỏ nhỏ.
Face rất xinh nha theo mình đánh giá là 8đ
Hỏi ra thì mới biết em là số 16 nổi danh ở đây, ngồi đợi khô mồ hôi 1 chút kèm có nước đủ để vào bơi thì cũng được em nhẹ nhàn lâu khô mồ hôi, ngồi ôm ấp tâm sự, em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ và đặc biệt là rất e thẹn, hay cười làm mình rất thích nói chuyện cùng em. Phần Onsen tắm trong bồn thì em làm rất bài bản, làm rất nhiệt tình, v1 mới được nâng cấp trườn thái nuru cũng ngon phết, nhưng em vẫn làm mình cảm giác rất hưng phấn bằng nụ hôn, bằng những cái mút và BJ nhẹ nhàng nhưng sâu lắng. Ôm ấp mơn trớn nhau khoảng 15p thì cũng ra ngoài để em massage cho khỏe, em làm massage vừa lực hợp với mình, có đá nóng đầy đủ
Phần thái em dùng ngực trườn khắp cơ thể sau đó là dùng lưỡi kết hợp hơi thở nhẹ nhàng vào tai, sau đó là những cú đi lưỡi vào vùng nhạy cảm, em tấn công từ trên xuống dưới từ sau ra trước kết hợp BJ nhẹ nhàng dịu dàng đưa minh lên từng cơn phê. Tay mình thì không ngừng khám phá hang động róc rách suối, tất nhiên không quên thưởng thức hương vị ngọt ngào từ thế 69 của em. Sau 1 hồi trao nhau những cảm xúc thì cũng bắn hết tinh hoa ra.

Nằm ôm em chút tâm sự về cuộc sống và dịp lễ này thì cũng chia tay em ra về trong tiếc nuối. Sau này sẽ ghé thăm lại em tiếp
Tick 900k
Tip: thêm cho em 1 chút gọi lì xì

• Like
Điểm cảm xúc: Huỳnh Tùng and Lươn Chúa

Phu2022

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
em 16 có chiêu là sau khi tắm xong sẽ thư giãn nhẹ trước khi mass rất phê (vé thái)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.